Prof. Ndalichako hii ni haki kupigwa penalty kisa nimechelewa kulipa Ada?

Mzee wa kusawazisha

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,248
2,000
Ombi langu kwa viongozi wa serikali jamani tunapigwa penalty eti kisa nimechelewa kulipa Ada hii ni haki? Sisi Wengine watoto wa wasaka tonge tunakaa wapi izo pesa? Tembeleeni vyuo vya private mjaribu kusikiliza kero Za wanafunzi mtabaini uwonevu uliokithiri.. Daah. Aisee nimeongezewa 50000 adi Leo naifikiria naitoaje ili hali UE Bado inakera Sana.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,683
2,000
Mkuu wahenga walisema kama elimu ni aghali basi wacha tujaribu na upande wa pili
 

ommky

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
430
250
Ombi langu kwa viongozi wa serikali jamani tunapigwa penalty eti kisa nimechelewa kulipa Ada hii ni haki? Sisi Wengine watoto wa wasaka tonge tunakaa wapi izo pesa? Tembeleeni vyuo vya private mjaribu kusikiliza kero Za wanafunzi mtabaini uwonevu uliokithiri.. Daah. Aisee nimeongezewa 50000 adi Leo naifikiria naitoaje ili hali UE Bado inakera Sana.
tatizo mfumo wa sasa mbovu.. pole sana. tukutane 2020
 

BILGERT

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
4,497
2,000
Mkuu unasoma RUCO iringa nn? Maana nakumbuka hicho chuo kilikuwa kinatupiga amount hyo hyo kama penati..endapo umechelewa kulipa ada
 

Mzee wa kusawazisha

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,248
2,000
Mkuu unasoma RUCO iringa nn? Maana nakumbuka hicho chuo kilikuwa kinatupiga amount hyo hyo kama penati..endapo umechelewa kulipa ada
Mkuu inaboa Sana Unajua 50000 unatoa ya bure kabisa mwenyewe maisha yangu ya apa kuunga unga Asa Duh inauma Sana mkuu
 

Mzee wa kusawazisha

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,248
2,000
MKUU WAHENGA WALISEMA KAMA ELIMU NI AGHALI BASI WACHA TUJARIBU NA UPANDE WA PILI
Sawa Ndio ghali Ila Sasa tuna Tafuta eti mzazi anajitafuta kule kijijini natumiwa nilipe Ada naambiwa nimechelewa kupeleka risiti mkuu nilitokwa chozi la asira sana.. Ada yenyewe ndefu inaboa sana
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,389
2,000
Kuna cha serikali nakifahamu waliochelewa kulipa ada management system mwisho wa yote iligoma kutambua malipo baada ya deadline. Jamaa ilibidi warudie mwaka, walifanya mtihani wa chuo lakini wakashindwa kupata majibu kwani system iliwatema. Hivyo kuna haja ya kuwa makini.
 

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,061
2,000
Sisi wenzio penalty 100,000/= kwa kweli sio haki
Tcu bora walipoondolewa hii ndo madhara ya kupekekwa chuo kwa madhari ya biashara mtu aombe chuo anachokitaka sio kufosiwa na Tcu Utadhani wao ndo walikeshea matokeo yangu ya necta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom