Prof. Mukandala adai CCM ina "wakati mgumu"!


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Prof. Mukandala amesema CCM ina wakati mgumu sasa kuliko wakati wowote ule kutoka vyama vya upinzani vianze. Amesema hayo leo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, sehemu ya Mlimani.

Tusubiri zaidi kutoka huko.....
 
Last edited by a moderator:
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Prof. Mukandala amesema CCM ina wakati mgumu sasa kuliko wakati wowote ule kutoka vyama vya upinzani vianze. Amesema hayo leo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, sehemu ya Mlimani.

Tusubiri zaidi kutoka huko.....
Halisi,

Lakini si unajua Prof. Mkandala ni Kada wa CCM WA SIKU NYINGI?
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Prof. Mukandala amesema CCM ina wakati mgumu sasa kuliko wakati wowote ule kutoka vyama vya upinzani vianze. Amesema hayo leo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, sehemu ya Mlimani.

Tusubiri zaidi kutoka huko.....

Mkuu Halisi,

Sithani kama anawageuka, nathani ni mpango maalumu wa kuwatayarisha wananachi kabla ya hotuba ya rais JK August 21.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Mkuu utanisamehe lakini sijaona la maana hapa kwa kweli!
If this is what we call breaking news then we are actually out of news!
Mimi nimeingia kwenye hii thread haraka nikijua labda Mkandala ametoa baraka zake kwa Wanafunzi wa UDSM kugoma ili kudai mikopo ya kutosha na mazingira bora ya kujisomea kumbe its just the daily crap!
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,018
Likes
256
Points
180
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,018 256 180
Prof. Mukandala amesema CCM ina wakati mgumu sasa kuliko wakati wowote ule kutoka vyama vya upinzani vianze. Amesema hayo leo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, sehemu ya Mlimani.

Tusubiri zaidi kutoka huko.....
anayosema kuna ukweli mtupu tusubiri zaid.lakini nadhani si kutoka kwa wapinzani bali kutoka kwa wananchi ambao wanangoja kupata maelezo ya hatua zilizochukuliwa dhiidi ya mafisadi
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mkuu utanisamehe lakini sijaona la maana hapa kwa kweli!
If this is what we call breaking news then we are actually out of news!
Mimi nimeingia kwenye hii thread haraka nikijua labda Mkandala ametoa baraka zake kwa Wanafunzi wa UDSM kugoma ili kudai mikopo ya kutosha na mazingira bora ya kujisomea kumbe its just the daily crap!
HUJAKOSEA KABISA MKUU.

Ni kweli kabisa hakuna mpya kwa maana ya kuwa anachokisema kila mtu anakijua, lakini ni 'news' kwa wanahabari kwa kuwa Mkandara anajulikana kama kada wa CCM na si kada tu, bali mwanamtandao, aliyeshiriki kuwazuga Watanzania wakati wa mchakato na baadaye uchaguzi mkuu wa 2005.

Lakini kama walivyosema baadhi yetu humu JF ni kwamba inawezekana ni katika ule mkakati wake wa tokea zamani wa kuendelea kutuzuga tuone kwamba sasa wana CCM wanajikosoa wenyewe na kutuandaa kisaikolojia kabla ya JK kuhutubia Bunge Alhamisi.
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
CCM ni vigeu geu,wanaweza kula matapishi yao hao.Huyo atasema hivi kesho atakuja na jingine la kukibeba chama.Yaani ni nonsense,utendaji zero.Nkikutana na mwenyekiti wa chama bara barani namgonga!!Labda atembelee ndege
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
HUJAKOSEA KABISA MKUU.

Ni kweli kabisa hakuna mpya kwa maana ya kuwa anachokisema kila mtu anakijua, lakini ni 'news' kwa wanahabari kwa kuwa Mkandara anajulikana kama kada wa CCM na si kada tu, bali mwanamtandao, aliyeshiriki kuwazuga Watanzania wakati wa mchakato na baadaye uchaguzi mkuu wa 2005.

Lakini kama walivyosema baadhi yetu humu JF ni kwamba inawezekana ni katika ule mkakati wake wa tokea zamani wa kuendelea kutuzuga tuone kwamba sasa wana CCM wanajikosoa wenyewe na kutuandaa kisaikolojia kabla ya JK kuhutubia Bunge Alhamisi.
Nilishawahi kusikia huyu jamaa ni mtu wa karibu sana wa JK ndio maana aliweza kupata hiyo ofisi yake hapo UDSM.
I have never seen such an administrator!Ameshindwa kabisa kukiongoza hiko chuo akaona ngoza atuzuge kidogo kwenye politics!
SHAME ON THEM!
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135

Mkuu Halisi,

Sithani kama anawageuka, nathani ni mpango maalumu wa kuwatayarisha wananachi kabla ya hotuba ya rais JK August 21.
Yebo yebo,

Hapo nimekusoma Mkuu, kweli yawezekama ni kautaratibu kwa kuiandaa ile hotuba JK kule mjengoni.

Sijapa kujua JK anataka kuliambia nini Taifa, isije ikawa kale kampango ka kuandaa Magereza kule ....., ili wajifanya kama wanataka kuwawajibisha Mafisadi na kuwapeleka pale, hapo ndipo tutakuwa tumezugwa kwelikweli, baada ya uchaguzi Tu , jamaa out.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,030
Likes
4,809
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,030 4,809 280
HUJAKOSEA KABISA MKUU.

Ni kweli kabisa hakuna mpya kwa maana ya kuwa anachokisema kila mtu anakijua, lakini ni 'news' kwa wanahabari kwa kuwa Mkandara anajulikana kama kada wa CCM na si kada tu, bali mwanamtandao, aliyeshiriki kuwazuga Watanzania wakati wa mchakato na baadaye uchaguzi mkuu wa 2005.

Lakini kama walivyosema baadhi yetu humu JF ni kwamba inawezekana ni katika ule mkakati wake wa tokea zamani wa kuendelea kutuzuga tuone kwamba sasa wana CCM wanajikosoa wenyewe na kutuandaa kisaikolojia kabla ya JK kuhutubia Bunge Alhamisi.
If thats the case then ungesema Prof Mkandala awatayarisha wananchi kuipokea ccm UPYA na si kusema KAIGEUKA!
Unajuwa maana ya kugeuka?
Mtu bado ana kadi ya chama chake unasema kakigeuka chama chake?
Labda kama ungesema KAIKOSOA ccm...May be tungeanzia hapo...

Zaidi zaidi nakubaliana na notion kuwa haya yanaendana na hotuba ya alhamisi.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
HUJAKOSEA KABISA MKUU.

Ni kweli kabisa hakuna mpya kwa maana ya kuwa anachokisema kila mtu anakijua, lakini ni 'news' kwa wanahabari kwa kuwa Mkandara anajulikana kama kada wa CCM na si kada tu, bali mwanamtandao, aliyeshiriki kuwazuga Watanzania wakati wa mchakato na baadaye uchaguzi mkuu wa 2005.

Lakini kama walivyosema baadhi yetu humu JF ni kwamba inawezekana ni katika ule mkakati wake wa tokea zamani wa kuendelea kutuzuga tuone kwamba sasa wana CCM wanajikosoa wenyewe na kutuandaa kisaikolojia kabla ya JK kuhutubia Bunge Alhamisi.
Ni vema tumeanza kushtuka kwamba hii ni sehemu ya sanaa. Huyu ni mwanamtandao, na hii ni sehemu ya harakati zao za kujisafisha. Given the history of the current gvt, haitatokea Mkandala akaigeuka CCM
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
ina wakati mgumu kivipi?taarifa nilizo nazo ni kwamba pale Chuo kuna warsha ya kuangalia khali ya siasa katika Nchi yetu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
prof. Mukandala Amesema Ccm Ina Wakati Mgumu Sasa Kuliko Wakati Wowote Ule Kutoka Vyama Vya Upinzani Vianze. Amesema Hayo Leo Chuo Kikuu Cha Dar Es Salaam, Sehemu Ya Mlimani.

Tusubiri Zaidi Kutoka Huko.....
huu Ndio Ule Uandishi Uchwara Uliolalamikiwa Siku Chache Zilizopita (nadhani Ilikua Ni Ippmedia Kama Sikosei).
Kaigeuka Vipi?
Breaking News Gani?
Sijui Tukoje Wengine Humu??????????????????????///



Aaaghhh... Cheap Stuff Like These Bore Stiff Banaaaa
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Halisi,

.....nafikiri heading sahihi ilitakiwa kuwa "....awapa TAHADHARI"....na sio kuigeuka.

pili,....huyu bwana anataka attention ya CCM saa hizi na pia kujifanya yeye ni mtabiri makini...........in short HANA JIPYA
 
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
219
Likes
1
Points
0
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
219 1 0
wakati mwingine hawa Maprofesa wa chuo kikuu wana interest binafsi na vyama vya upinzani tuwaangalie sana.
sasa kama mtu ni member wa chama fulani halafu anaitwa kwenye kipindi cha TV kuongea kama mwana nzuoni katika kuchangia hoja. hivi kweli hata kuwa biased hapo kweli?
kama yule Dr.Mvungi nilikuwa namuamini sana lakini nilimshitukia wakati Bush amekuja hapa Tanzania kwenye yale maandamano. ingawqa huwa akiwa anaongea anakuwa kama haja declear interest na chama chochote ili kutuletea watanzania kuwa anayeongea anaongea kwa niaba ya wasomi kumbe hata yeye hayuko neutral.
mwana nzuoni ongea ukiwa neutral lakini sio kuwa na interest. ukishakuwa na interest manaake umeshaharibu opinion yako.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Well there is no breaking news: hata hivyo JF wenyewe kwenye kuchangia kwenye thread hii watatengeneza agenda zao.... watajibizana wenyewe... mwishowe this "udaku" thread itakua na kuwa pages hata zaidi 50.

WanaJF pia wengi kuna maneno wanayapenda kwa hiyo no wonder tutaiparamia hii threads.

Wanzilishi wa Thread now wanajua catch words... nayo ndio hii mheshimiwa ameitumia.

Mungu ibariki Tanzania
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
huyu mtu hatujui hata nataka nini. atulie aongoze chuo siasa za nini? chuo kimeshamshinda ndani yamuda mfupi kwa sababu ya political affiliation
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
huu Ndio Ule Uandishi Uchwara Uliolalamikiwa Siku Chache Zilizopita (nadhani Ilikua Ni Ippmedia Kama Sikosei).
Kaigeuka Vipi?
Breaking News Gani?
Sijui Tukoje Wengine Humu??????????????????????///



Aaaghhh... Cheap Stuff Like These Bore Stiff Banaaaa
Nothing like news here .Worse still not even breaking ones. Everybody knows that CCM is in a big shit .Who does'nt know? Ladba wenyewe ndio wanashtuka sasa hivi. Mkandara is nothing worth quoting. Lol
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mkandara wa Redet sio????
Achoki huyu? kila mara na sisiemu, sisiemu, sisiemu.
Huyu ni sisiemu damu. Hayo yote anajaribu kutupa mtama ili aone maoni ya wadau yakoje na aweze kuwatahadhalisha sisiemu wenzao.
Yeye akae atafute pesa za kuendesha chuo, maana nacho kiko hoi. Kimeshapoteza hadhi limebaki jina tu. Mambo haya yanamhusu nini wakati na yeye ni mchangiaji katika failures za sisiemu?
To hell with your sisiemu Mkandara. Wala hatuna hamu ya kusikia habari zake. Let it go to hell. Wametufisadi sana kwa kweli.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Well there is no breaking news: hata hivyo JF wenyewe kwenye kuchangia kwenye thread hii watatengeneza agenda zao.... watajibizana wenyewe... mwishowe this "udaku" thread itakua na kuwa pages hata zaidi 50.

WanaJF pia wengi kuna maneno wanayapenda kwa hiyo no wonder tutaiparamia hii threads.

Wanzilishi wa Thread now wanajua catch words... nayo ndio hii mheshimiwa ameitumia.

Mungu ibariki Tanzania
Duh,,,,, nadhani mode ipeleke kwenye udaku kama kweli haya maneno ni sahihi, maana!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,208
Members 475,029
Posts 29,249,881