Prof. Mark Mwandosya: Kikwete aliniteua kuwa Mkuu wa Chuo Kikuu hadi 2020, leo Msekwa anachukua nafasi hiyo..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,437
Likes
2,309
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,437 2,309 280
Hii inafikirisha! NI kwamba Prof. anaondolewa kiaina kwenye utawala wa JPM?

Picha lilianzia hapa >> Prof. Mark Mwandosya aenguliwa Uenyekiti Bodi ya chuo cha Mwalimu Nyerere; nafasi yake apewa Stephen Wasira - JamiiForums

Kisha leo ikafuatia >> Rais Magufuli afanya uteuzi wa Viongozi mbalimbali wa Taasisi za Umma - JamiiForums

Baada ya nafasi yake kunyakuliwa tena, Prof. amefunguka ya moyoni;

"Aprili 2014 Mhe. Kikwete aliniteua Mkuu wa Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya kwa kipindi kinachoisha 2020. Mhe. Pius Msekwa anachukua nafasi hiyo kuanzia leo. Nampongeza. Nashukuru kwa heshima ya kuwa Mlezi Mkuu wa Chuo. Asanteni jumuiya ya Chuo kwa ushirikiano mlionipatia". Prof. Mark Mwandosya.


Kwa wanaomfuatilia Profesa huko mitandaoni, watabaini ni kwa kiasi gani amekuwa mkosoaji mkubwa wa madudu yanayofanyika katika serikali hii ya awamu ya 5. Je, huenda hilo ndilo limepelekea muda wake ''kukatishwa' na kuondolewa kabisa kwenye utawala wa bwana mkubwa?
 
C

costercoster

Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
5
Likes
1
Points
5
C

costercoster

Member
Joined Dec 2, 2018
5 1 5
Magufuli kama Rais ana haki ya kuteua na kuamua yupi afanye nae kazi na yupi ampumzishe. Mwandosya alikuwepo serikalini tangu enzi za Mzee Ruksa vipi hajatosheka tu?
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Tena mm ningekuwa JPM, ningemfuta kazi siku nyingi huyu Prof. uchwara, kaiua TTCL, Airtel alifanya ufisadi na bado akawa anapinga maendeleo serikali awamu ya 5 inayofanya.. Mm ningemfyekelea mbali muda, sana.. JPM kambeba beba, mm singefanya hivyo.. unipinge pinge huku nikijua ume fisidi sana na nikuache ulipwe mshahara bure bure.. Nakufyeka kabisa
Chuki kwa Mwandosya haitabadilisha mchango wake kwa Tanzania wala haitapunguza akili Mungu alizompa. Prof. Tenda mema nenda zako ukisubiri shukrani nakusikiliza watu kama hao utachelewa
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Hivi mwandosya awe tishio kwa Magu kwa kipi hasa alichofanya Mwandosya! mi naona anabebwa tu mpaka aliwai kuwa waziri asiye na wizara maalum banah!
Alipewa wizara maalum kwasababu ya afya. Alikua ametumikia sana taifa lake akiwa mzima.
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,632
Likes
5,671
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,632 5,671 280
Sema mzee atakuwa na maneno ya chini chini sana....na mafumbo kwenye social media....na yale mapicha kapiga na kina Sugu!!!...nikajua achukui round huyu....
 
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
1,001
Likes
1,131
Points
280
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
1,001 1,131 280
Hata hao wanaoteuliwa sasa sina hakika kama wanafurahia teuzi hizi, maanake hazina nafasi ya kufanya kazi bila kila mara kuwa na wasiwasi kama utendaji wao utahojiwa.

Kwa maana nyingine ni kama kuwekwa kizuizini. Mteuliwa hana uhuru tena wa chochote, si mawazo, wala kushiriki katika makundi.

Kinachoangaliwa sasa kwenye teuzi au tenguzi sio kazi inayofanywa, bali kiasi cha kumsujudia mteuzi!

Hii katiba inayoruhusu mtu mmoja ajibinafsishie kila kitu haiwezi kutufikisha popote kama taifa.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Kwa hiyo mandosya ugali umemwagika ila kayataka mwwnyewe si ni juzi juzi hapa kama alikuwa anaanza kuwa na matamko matamko yake huko twiter?
Mwandosya yuko vizuri upstairs na yupo vizuri kifedha. Hana shida ya ugali wa huyo jamaa. Sifa ya Mwandosya, hapepesi Macho.
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,218,006