Prof. Mark Mwandosya: Kikwete aliniteua kuwa Mkuu wa Chuo Kikuu hadi 2020, leo Msekwa anachukua nafasi hiyo..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,437
Likes
2,309
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,437 2,309 280
Hii inafikirisha! NI kwamba Prof. anaondolewa kiaina kwenye utawala wa JPM?

Picha lilianzia hapa >> Prof. Mark Mwandosya aenguliwa Uenyekiti Bodi ya chuo cha Mwalimu Nyerere; nafasi yake apewa Stephen Wasira - JamiiForums

Kisha leo ikafuatia >> Rais Magufuli afanya uteuzi wa Viongozi mbalimbali wa Taasisi za Umma - JamiiForums

Baada ya nafasi yake kunyakuliwa tena, Prof. amefunguka ya moyoni;

"Aprili 2014 Mhe. Kikwete aliniteua Mkuu wa Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya kwa kipindi kinachoisha 2020. Mhe. Pius Msekwa anachukua nafasi hiyo kuanzia leo. Nampongeza. Nashukuru kwa heshima ya kuwa Mlezi Mkuu wa Chuo. Asanteni jumuiya ya Chuo kwa ushirikiano mlionipatia". Prof. Mark Mwandosya.


Kwa wanaomfuatilia Profesa huko mitandaoni, watabaini ni kwa kiasi gani amekuwa mkosoaji mkubwa wa madudu yanayofanyika katika serikali hii ya awamu ya 5. Je, huenda hilo ndilo limepelekea muda wake ''kukatishwa' na kuondolewa kabisa kwenye utawala wa bwana mkubwa?
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Prof Mwandsya pamoja Na Elimu yake yote Kumbe Hajui Rais wa Nchi hana Mamlaka ya kutengua vyeo viwili tu Kati ya vyote alivypewa Mamlaka ya ya kuteua
1) Mdhibiti Na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Za Serikal
2) Jaji Mkuu


Kama Rais anaweza kuamka Asubuhi na kuvunja Bunge zima Na wote pamoja Na Yeye Rais wakarudi Kwenye Uchaguzi Ndo asiwe Na Mamlaka ya kutumbua Mkuu wa Chuo Cha huko MabOnde kuinama!

Hii Katiba inayomsonOnesha Mwandosya ndio hiyo hiyo imemfanya akawa Mheshimiwa
We nawe debe tupu. Suala siyo kutenguliwa; suala ni sababu za kutenguliwa.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,230
Likes
29,885
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,230 29,885 280
Kasome tena katiba hakuna teuzi ambayo magifuli anashindwa kutengua.
Soma ibara 144,2 hapo.
Kasome Ibara 144, 3(b) Na 5 then mtafute Mtu akutafsirie maana ya Maneno hayo hasa kazi ya Tume itayoundwa Na Rais ikiona hoja Za kutengua Uteuzi sio Valid nini kinafuata?

Siku ya ndoa yako ukiambiwa huruhusiwi kuacha Mkeo bila ya ridhaa ya Sheikh/ Askofu Baada ya kuona hoja zako hapo unajiona Bado una Mamlaka ya kuacha Mkeo ?
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,085
Likes
557
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,085 557 280
Kasome Ibara 144, 3(b) Na 5 then mtafute Mtu akutafsirie maana ya Maneno hayo hasa kazi ya Tume itayoundwa Na Rais ikiona hoja Za kutengua Uteuzi sio Valid nini kinafuata?

Siku ya ndoa yako ukiambiwa huruhusiwi kuacha Mkeo bila ya ridhaa ya Sheikh/ Askofu Baada ya kuona hoja zako hapo unajiona Bado una Mamlaka ya kuacha Mkeo ?
Soma hapo
screenshot_2018-12-06-22-48-49-jpeg.958558
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,999
Likes
1,193
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,999 1,193 280
Msekwa naye hafai,
Jiwe kisha wakorofisha wakina Makamba, Kinana, Bulembo na Mabodi kule Zanzibar ambao ni vigogo huko ccm na hivi sasa anahaha kutaka kuwapoza kwa kuwapa vyeo na kutaka kuwaamisha kuwa yeye hakumtuma MUSIBA kuyasema haya anayoyasema dhidi yao!! Lakini ni ukweli usiopingika kawa huko ccm Jiwe hana salama!!

Jiwe ana wasiwasi kiasi kwamba hana imani na hata kati ya mawaziri wake mpaka amewawekea amri kwamba wasifanye ziara mikoani bila ruhusa; yote hiyo kuogopa kuwa wanaweza kufanya kampeni za kumuangusha!!!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,230
Likes
29,885
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,230 29,885 280
Umesoma lakin hujaelewa
Katika Lugha Rahisi Rais akiwa haridhishwi na utendaji wa CAG Inaundwa Tume Na Tume ndio inaamua sio kumpa kimemo Gerson Msigwa akatoe Press release ya kutumbua

Tume ikiona Hoja Za Rais Ni Valid Basi CAG anaondolewa Na Tume ikiona hoja Za Rais sio Valid Basi CAG HAONDOLEWI Na Kama Kweli hujui Hilo tupia namba Tano ambayo umeacha kutupia Sijui Kwa makusudi Au laa!

Hii ina maanisha Tume ndio muamuzi wa Mwisho wa Ama CAG aondolewe Au Laa Na kazi ya Rais Ni kupeleka allegation Kwa Tume sio Amri
 

Forum statistics

Threads 1,235,326
Members 474,524
Posts 29,218,559