Prof.Makame ndani ya MIST.


M

Mnyitono 2

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mnyitono 2

Member
Joined Oct 29, 2010
16 0 0
Waziri wa mawasiliano sayansi na technolojia prof.Makame Mnyaa leo hii alikuwa Mbeya katika Taasisi ya Sayansi naTecknolojia Mbeya kwenye mahafali ya 5.Ameweza kuwatunukia wahitimu zaidi ya 200 vyeti vya stashahada.Na pia amewatunuku wanafunzi 8 waliofanya vizuri zawadi mbalimbali.Pamoja na hayo aliyeongoza kiubora zaidi ni msichana.Na ameahidiwa kupewa sponsorship ya kwenda nje ya nchi kusoma.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
You see, You see, You see, You see, mmmmmmm, bongo hapafai! Ukifanya vizuri unapelekwa nje!
 

Forum statistics

Threads 1,239,168
Members 476,441
Posts 29,344,430