Prof. Lipumba: Upinzani hauna imani na NEC...amtaka JK kuirekebisha...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Prof. Lipumba ambaye sasa ameteremka katika idadi ya kura zake na hata kushindwa kupata kura milioni moja pale NEC ilipotamka alipata kura 695, 667 au 8.06% aliujulisha umma wa watanzania ya kuwa tangu siasa za ushindani zianze vyama vya upinzani vimekuwa vikilalamikia NEC kuwa haina uwezo na wala haiko huru lakini malalamiko yao yamekuwa hayafanyiwi kazi hata chembe......................

Prof. Lipumba ambaye alimpongeza JK kwa ushindi wake alimtaka ashughulikie kuimarisha utawala bora ambao ulikuwa unazidi kulegalega kutokana na mapungufu ya Tume hiyo............
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Alipokuwa anawapiga madongo tume CCM wakaanza piga kerere ila msg sent
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
naam hayo ndo maneno

si ya yule mwenzetu kutaka kuhatarisha amani


wabunge wa upinzani watumwe kazi ya kuhakikisha wanipressurelize serikali kuja na katiba mpya na kuunda tume huru na so kuhatarisha amani na kuhubiri fujo kama dr wa .....
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana Prof Lipumba kwa kusema ukweli!!!
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
naam hayo ndo maneno

si ya yule mwenzetu kutaka kuhatarisha amani


wabunge wa upinzani watumwe kazi ya kuhakikisha wanipressurelize serikali kuja na katiba mpya na kuunda tume huru na so kuhatarisha amani na kuhubiri fujo kama dr wa .....
wewe ndo wale wale....mnasikiliza then hamfayii kazii ikifika siku za chaguzi mnategemea wizi,mkiambiwa ohhhh mnataka kuhatarisha amani,ww endelea kulala siku ukiamka uko ww na mafisadi wenzako
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Frankly, I don't trust Lipumba as real man of change...naamini ni walewale kasoro tarehe!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
...amtaka JK kuirekebisha...
Ati nini?

Huko ndiko Maggid alikokufananisha na "Mbwa kupiga miluzi"

Bila Watz kudai katiba na tume huru wenyewe kwa vitendo hakuna kitakachofanyika
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,359
Likes
8,716
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,359 8,716 280
..dawa ni kurudi tena kwa wananchi na kuwahamasisha kwa nguvu zote mpaka waikatae moja kwa moja CCM.

..CCM hawawezi hata siku moja kurekebisha mfumo na utendaji wa Tume ya Uchaguzi. Udhaifu wa Tume ya Uchaguzi unaifaidisha CCM.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,058
Likes
1,250
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,058 1,250 280
Frankly, I don't trust Lipumba as real man of change...naamini ni walewale kasoro tarehe!
Lipumba is now sitting easy toka CUF waingie kwenye serikali ya umoja huko visiwani ; kwahiyo kiutawala CCM na CUF ni wabia na yeye kama Mwenyekiti atafaidi matunda ya ubia huo!! What more change does he need? He could as well ship to the isles!!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Alipokuwa anawapiga madongo tume CCM wakaanza piga kerere ila msg sent
Miaka yote profesa analia na TUME lakini hawamuelewi, je mumemsahau kuwa ni profesa huyuhuyu aliyevunjwa mkono kwa kulia na TUME??? ni huyuhuyu alietiwa Rumande na serikali kwa kuisema ila watu wanasahau.. Je hamjiulizi kwanini hakulalamika kabla ya matokeo? au mmesahau kwamba hata vyombo vya habari vilitiwa shinikizo toka wakati huo ili asitajwe-tajwe akaja kuwa soo huko mbele.:thinking: naye akatumia busara kwenda vijijini ambako mageuzi ni haba wajue kwamba si CCM pekee yenye mgombea u-Rais wapo na wengine. Je mmeshasahau kuna kijiji watu wameuawa na kuhamishwa ili kupisha utalii, angeliyagunduaje hayo??? sihitaji kusema sana apo ila yeye ni MSOMI aliebobea katika Utawala na Uchumi anajua nini cha kufanya na nini amefanya. MTATIRO anajua kuna nini kwa Profesa cha kujifunza maana ndio changamoto ijayo kwa CCM toka kwa CUF. Mnaosema CUF ni Msoda wa CCM hamjui kwanini CUF wamefanya vile, fanyeni utafiti nje ya mduara mtapata ufumbuzi...

Tazameni UTABIRI WANGU TANZANIA miaka mitani IJAYO...:sad::thinking:
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450