Tetesi: Prof Lipumba Kujiuzulu Kupisha chama Kuunda Kamati ya Uongozi


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,821
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,821 280
Prof Lipumba, amepata mwaliko wa kikazi huko Geneva, Swizerland, kwa miezi 9. Wakati akiwa Geneva, atajiuzulu kupisha chama kuunda kamati ya uongozi.
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,893
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,893 718 280
uzushi mtupu huu. Lipumba yupo sanaaa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,247
Likes
48,261
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,247 48,261 280
Naona kazi aliotumwa kaifanikisha. Alitumwa kumvuruga Maalim Seif ili hasahau masuala ya Zanzibar na kudili na chama.
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,334
Likes
2,900
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,334 2,900 280
Prof Lipumba, amepata mwaliko wa kikazi huko Geneva, Swizerland, kwa miezi 9. Wakati akiwa Geneva, atajiuzulu kupisha chama kuunda kamati ya uongozi.
Anajiuzulu kwenye nini! Kama uenyekiti alishajiuzulu, na uanachama alikwisha fukuzwa! Au anajiuzulu uwakala wa CCM!
 
baharia Ar

baharia Ar

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
831
Likes
123
Points
60
baharia Ar

baharia Ar

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
831 123 60
Lipumba moto wa cuf asingeuweza naatalipa gharama. Au waitaka serikal ya magu iunde serikal ya mseto huko zenji
 
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,265
Likes
957
Points
280
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,265 957 280
Prof Lipumba, amepata mwaliko wa kikazi huko Geneva, Swizerland, kwa miezi 9. Wakati akiwa Geneva, atajiuzulu kupisha chama kuunda kamati ya uongozi.
Anajiuzuru kwa mara ya ngapi?! Kamati ya uongozi si ndiyo inayoongoza chama hata sasa?!
 
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
229
Likes
184
Points
60
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
229 184 60
We Uliyeandika ndiye LIPUMBA? au sh YAHYA! Mbona kama utabiri..
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Naona kazi aliotumwa kaifanikisha. Alitumwa kumvuruga Maalim Seif ili hasahau masuala ya Zanzibar na kudili na chama.
Imegonga mwamba ndio maana wameamua kumtosa.Hujasikia balozi kapendekeza iundwe Serikali ya Mseto?.Jamaa wameona anawamalizia pesa zao bure.Inahitaji akili ya ziada kupambana na Maalim.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,251
Likes
55,120
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,251 55,120 280
Sidhani kama anaweza kupata ajira nje ya nchi, wameshamuona ni mweupe kabisa kichwani
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Ataenda na mkewe!!?

Hashindwi kumwachia uenyekiti na polyccm wakamlinda.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,247
Likes
48,261
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,247 48,261 280
Imegonga mwamba ndio maana wameamua kumtosa.Hujasikia balozi kapendekeza iundwe Serikali ya Mseto?.Jamaa wameona anawamalizia pesa zao bure.Inahitaji akili ya ziada kupambana na Maalim.
Kweli kuna fununu ya kuundwa serikali ya mseto. Hilo ni shnkzo kutoka jumuiya ya kimataifa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,658
Members 490,101
Posts 30,456,485