Prof. Lipumba Atangaza Operesheni Mchakamchaka Mpaka Ikulu 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Lipumba Atangaza Operesheni Mchakamchaka Mpaka Ikulu 2015

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 10, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Prof. Lipumba,ametangaza kuwa operesheni hiyo inaanza na mikoa 6
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Bwana Katani Ahmadi,mwenyekiti wa vijana wa CUF akisoma risala ya vijana kwa mwenyekiti
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Walinzi wa CUF wakielekea jangwani
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Nimepitia ofisi za CUF makao makuu,tayari viongozi wameenda Jangwani.Punde zitawajia taswira moja kwa moja toka viwanja vya jangwani.
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280


    [​IMG]

    [​IMG]
    Julius Mtatiro


    Leo kwenye viwanja vya jangwani,Dar es salaam


     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]<!-- google_ad_section_end -->
     
  8. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RANGI ZIMEFANANA KAMA ZA M4C.
    Safi Dkt na Prof.
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndoto za alinacha
     
  10. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 470
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni prof Mzuri wa Uchumi, na anauwezo mkubwa wa kujenga hoja za kichumi tatizo bado watanzania wengi hawajaonyesha sana imani nayeye. Kama ingewezekana wakubaliane na CDM,yeye aje kuwa WAZIRI MKUU NA OFISI YA MIPANGO NA UCHUMI IWE chini yake. Kwaiyo yeye na chama chake waunge mkono CDM.
     
  11. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sura ni zile zile za CCM, kinachobadilika hapo ni mavazi ya chama tu., Utakuta mkutano mwingine ukiitishwa na CCM, watakuja na mavazi tofauti yale ya kijani.... DANGANYA TOTO EEEE.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Mke na mume lazima wapeane sapoti proisra......chezeiya CCM A na CCM B wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona baragashia tupu?
    Hlafu hiyo picha ya tatu hapo juu inafanana na ile ya pale wizara ya mambo ya ndani wiki iliyopita.
     
  14. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,156
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    hii nayo haitakufa kama ile nyongine waliyoianzishaga kwa kushirikiaana na nccr mageuzi?walizunguka kigoma kidogo kisha hatukusikia tena ilipoishia.kama wamedhamiria kweli na wamejipanga itadumu.lakini kama hawajadhamiria na wametumwa,itakufa haraka.
     
  15. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeonaeeeh!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mambo hayooooo
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    Wakishirikiana hawa wawili Dkt na Prof ndio wanaweza kumuondowa SiSiSi Emu Mkuu Mwanahisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rest in everlasting fire CUF.
     
  19. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,064
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Aibu watakayoipata ni mikoani!
     
Loading...