Prof. Kitila Mkumbo: Mawaziri wenzangu wa Biashara Afrika nzima waje Morogoro wajifunze namna bora ya kuwapanga Wamachinga

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,934
2,000
Waziri wa Viwanda na Biashara Prof. Kitila Mkumbo amewapongeza wamachinga wa mkoa wa Morogoro kwa kuweza kujipangia utaratibu mzuri wa kufanya biashara.

Prof. Kitila Mkumbo amewaalika Mawaziri wenzake wa biashara kutoka nchi zote barani Afrika wafike Morogoro kujifunza.

Chanzo: ITV habari
 

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
1,311
2,000
Waziri wa viwanda na biashara Prof Kitila Mkumbo amewapongeza wamachinga wa mkoa wa Morogoro kwa kuweza kujipangia utaratibu mzuri wa kufanya biashara.

Prof Kitila Mkumbo amewaalika mawaziri wenzake wa biashara kutoka nchi zote barani Afrika wafike Morogoro kujifunza.

Source: ITV habari
Utaalikaje mawaziri wa nchi zingine wakati maeneo mengine ya nchi hiyo hiyo bado yako shagalabagala?

Je, yeye nui mkuu wa nchi anaitisha wito kutoka mataifa mengine wakati kwake bado kwa fukuta?

Any, wana Morogoro ni wastaarabu tangu enzi na enzi na siku huanzisha mambo wengine huiga hata stendi ya kisasa walianza wao kisha ikabuniwa ya Mbezi Louis, kwa hiyo nilitegemea wangepewa motisha zaidi wenye manufaa kuliko kujitatia 'credit' zinazostahili wamanchinga wenyewe!!!
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,258
2,000
Waziri wa viwanda na biashara Prof Kitila Mkumbo amewapongeza wamachinga wa mkoa wa Morogoro kwa kuweza kujipangia utaratibu mzuri wa kufanya biashara.

Prof Kitila Mkumbo amewaalika mawaziri wenzake wa biashara kutoka nchi zote barani Afrika wafike Morogoro kujifunza.

Source: ITV habari
Amalize kwanza ya dar ndio aende huko

USSR
 

Plan Paris

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
2,907
2,000
Utaalikaje mawaziri wa nchi zingine wakati maeneo mengine ya nchi hiyo hiyo bado yako shagalabagala?

Je, yeye nui mkuu wa nchi anaitisha wito kutoka mataifa mengine wakati kwake bado kwa fukuta?

Any, wana Morogoro ni wastaarabu tangu enzi na enzi na siku huanzisha mambo wengine huiga hata stendi ya kisasa walianza wao kisha ikabuniwa ya Mbezi Louis, kwa hiyo nilitegemea wangepewa motisha zaidi wenye manufaa kuliko kujitatia 'credit' zinazostahili wamanchinga wenyewe!!!
😃😃😃😃
Ulishawahi kuishi Morogoro?
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,990
2,000
Waziri wa Viwanda na Biashara Prof. Kitila Mkumbo amewapongeza wamachinga wa mkoa wa Morogoro kwa kuweza kujipangia utaratibu mzuri wa kufanya biashara.

Prof. Kitila Mkumbo amewaalika Mawaziri wenzake wa biashara kutoka nchi zote barani Afrika wafike Morogoro kujifunza.

Chanzo: ITV habari
Ndo maana msukuma anawadharau sana wasomi wa nchii hii.
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,608
2,000
Morogoro ipi?

Siasa bana! Yaani hata uwe profesa hutofautiani na std7.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom