Prof Kabudi agonga mwamba katiba mpya, alianza kwa matamko


Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
349
Likes
429
Points
80
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2017
349 429 80
Wakuu

Mtakumbuka baada ya prof. Kabudi Palamagamba kupata teuzi ya kuwa waziri wa katiba na sheria hapa nchini alianza kwa kasi kubwa na ya ajabu, waswahili wengi tulimuunga mkono na tukawa na imani naye kwamba katiba mpya inakuja

Prof Kabudi alianza kwa kuweka katiba mpya kama kipaumbele chake pindi anapoanza kuitumikia wizara yake, hili lilikuwa ni tamko tu lisilotekelezeka kama yalivyomatamko ya mawaziri wengine wanavyojitutumua wakipata teuzi

Ni wazi sasa Prof Kabudi amefail katika hili kutokana na kauli ya waziri mkuu kwamba hiki si kipaumbele cha awamu ya 5

Yuko wapi prof Kabudi waziri wa sheria na katiba, walau alitolee neno hii kauli ya waziri?

Kwa kuwa kipaumbele chake kimeshindwa, anaonaje akijiuzuru kwani mtazamo wake uko against na awamu hii kupisha waziri mwingine atakayeendana na serikali hii
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,936
Likes
7,558
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,936 7,558 280
katiba mpya si kwamba ni muhimu tu bali ni lazima kabla ya kuingia uchaguzini 2020.... na itapatikana tu by hooks and crooks.

tunamsubiri Lissu wetu (mbabe wao) arejee!
 
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
2,532
Likes
3,812
Points
280
Age
45
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
2,532 3,812 280
Mtatafuta kila aina ya fitna
Lkn mwishoe mtabakia midomo wazi
Wakati hao hao walishapewa na vyeti vya kuwatunuku kwa kutetea mali za wa tanzania
Mkuu nakushauri uje na gia ingine hii imeshapanguliwa
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Waziri asiye na mbwembwe ni Dr. Hussein Mwinyi tu! Wengine wengi ni wakurupukaji.
Lwenge wa Maji nae Hakuwa na Mbwembwe lakin imem cost na nasikia Jimbo lake la Wang'hombe sijui anaandaliwa Gryson Msigwa 2020

Hata Dkt Mahiga nae Hana Mbwembwe!

Mzee hataki Mwanasiasa vuguvugu ni ama uwe Moto au baridi !

Hussein huenda anaadaliwa kwa Znz 2020 na ikishindikana nae ajiandae kupumzishwa kwa 'utendaji usioridhisha'
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
744
Likes
502
Points
180
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
744 502 180
sijui kama status ya mtu itabaki km ilivyokuwa mwanzo.time will tell I think.wakati mwingine naona ni bora wanazuoni wakabaki kama wanazuoni badala ya kupelekwa kwenye siasa japo kuna ugumu wa kutofautisha.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,735
Likes
11,510
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,735 11,510 280
Lwenge wa Maji nae Hakuwa na Mbwembwe lakin imem cost na nasikia Jimbo lake la Wang'hombe sijui anaandaliwa Gryson Msigwa 2020

Hata Dkt Mahiga nae Hana Mbwembwe!

Mzee hataki Mwanasiasa vuguvugu ni ama uwe Moto au baridi !

Hussein huenda anaadaliwa kwa Znz 2020 na ikishindikana nae ajiandae kupumzishwa kwa 'utendaji usioridhisha'
Mkuu umenikumbusha kijiji cha Ikingulla na Mdandu, na pale " nyumbanitu" penye miujiza ya kibena!!
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,758
Likes
3,662
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,758 3,662 280
Kwa sasa ukiniambia kama KATIBA itatuondolea foleni za magari, kuleta maji ya kutumia nyumbani (ndani), umeme, miundo mbinu kuwa bora (hasa baada ya mvua kutuumbuwa tena), uwajibikaji, huduma za afya bora, ustawi wa jamii, wazee kuangaliwa, kina mama kuwezeshwa, basi mimi niko na wewe kuitaka sasa hivi...
Otherwise itakuwa kama Bible tu, kitabu cha sheria, karatasi tu...
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882