Prof Chemponda naye kuwania uspika


babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,067
Likes
1,078
Points
280

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,067 1,078 280
Aliyekuwa muhadhiri wa chuo kikuu cha Dar Es Salaam Alec Chemponda naye amechukuwa fomu ya kuwania uspika.
 

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,139
Likes
733
Points
280

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,139 733 280
nadhani aliwahi sema miaka ya tisini kuwa ametokewa na YESU(labda niwe nimechukua file lingine)
 

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
237
Likes
12
Points
35

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
237 12 35
Wadau naomba mnihabarishe. Hivi kugombea uspiks lazima uwe mwanachama wa chama cha siasa au unaweza kuingia kama independent candidate? Au lazima iwe kama ubunge na urais yaani lazima uwe kwenye chama fulani?
 

Forum statistics

Threads 1,205,010
Members 457,674
Posts 28,179,587