Prof. Chachage alikataa ukuu wa Mkoa, Dr Kadeghe kashangilia ukuu wa Wilaya, Dr. Kafumu mhhhhh!


Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
232
Points
195
Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
232 195
Baada ya kuwa mwanamapinduzi wa kweli asiepindishwa katika ukweli anaouamini Marehemu Profesa Seith Chachage aliwahi kupewa nafasi ya ukuu wa Mkoa wa Mbeya na Rais aliyetangulia. Kwa kuheshimu dhana ya taaluma aliyonayo na mbinu chafu za serikali za kutaka kumziba mdomo, Prof Chachage alimshukuru Rais na kumwomba asimpe majukumu hayo kwani bado alikuwa anapenda kuendelea kufundisha wanafunzi pale UDSM.

Miaka michache baadae tunamwona Dr. Michael Kadeghe anafurahia kuwekwa katika kapu moja na Makada wachanga wa CCM wanaopewa promotion na chama chao kwa kupewa ukuu wa Wilaya.

Mtaalamu huyu wa elimu ya lugha wa Chuo kikuu cha Dar es Salaam anashangilia kuteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya anaweka chaki chini anakwenda Wilayani kukimbizana na watanzania masikini ili walipe michango ya Mbio za Mwenge.

Kituko kingine ni pale Mtaalamu wa Madini, Dr. Dalali Kafumu anavua Ukamishna wa Madini (madaraka ya juu kabisa wizarani chini ya katibu mkuu) anavaa kofia na fulana ya kijani anapanda jukwaani kudanganya wananchi wa Igunga maisha bora. Kabla hata ya Mwaka mmoja kuisha anapoteza Ubunge wake kwa kutumia mbinu chafu kuingia madarakani. Masikini Dr. Kafumu hana Ubunge wala U-Kamishna tena, tamaa ya Mzee fisi kakosa sherehe zote mbili.

Hivi wataalamu wetu lazima wawe wanasiasa? nani mjinga kati ya mwananchi masikini ambaye hakwenda shule dhidi ya yule mtaalamu anaeacha kutoa huduma ya elimu aliyonayo, aliyosomeshwa na kodi za masikini anakana taaluma yake na kwenda kukimbiza mbio za mwenge?

Kwani Prof. Chachage hakujua ukuu wa Mkoa una masilahi zaidi ya kufundisha???
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,612
Points
2,000
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,612 2,000
Mkuu umetukumbusha jembe letu Mzalendo wa ukweli Prof. Chachage, R.I.P, ambaye amefariki na UDSM imekufa!!
ulaaniwe sana Prof Mkandala.
Hapo pa buluu hapo, kama vile sijaelewa! Kaufafanuzi kidoogo pliiiiz!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,912
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,912 2,000
Mkandala ndie anahusika na kushuka kwa hadhi ya mlimani Kama tanuru la fikra, yeye na bana na mwenzao kabudi ni wachumia tumbo, RIP chachage
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,612
Points
2,000
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,612 2,000
Mkuu, baada ya Prof Mkandala kujua kuwa Prof. Chachage atachukua VC, ilibidi ametengenezee zengwe na kumuuwa ili asiwe na upinzani, pia akaona auwe nguvu za DARUSO.... anyway ulikisoma kitabu cha Prof Chachage MAKUWADI WA UCHUMI?
Ahsante kwa kuniongezea ufahamu. Hicho kitabu sijakisoma, je naweza kupata soft copy? (kama unayo)!
 
Tungaraza Jr

Tungaraza Jr

Senior Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
196
Points
0
Tungaraza Jr

Tungaraza Jr

Senior Member
Joined Feb 3, 2012
196 0
Hahahaaaaaa unamaanisha jamaa aliingia choo cha kike IGUNGA?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,071
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,071 2,000
Mkandala ndie anahusika na kushuka kwa hadhi ya mlimani Kama tanuru la fikra, yeye na bana na mwenzao kabudi ni wachumia tumbo, RIP chachage
teh teh teh!...Sidhani kama uchaguzi wa viongozi wa chuo ulikuwa sahihi sana.Ila wanachuo wengi walitaka kuhakikisha Luhanga haachi nyuma wateule wake. Na Luhanga alikuwa kichwa kweli kweli pamoja na kuwa mr Misifa.
 
L

LOVI MEMBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,120
Points
1,195
L

LOVI MEMBE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,120 1,195
Baada ya kuwa mwanamapinduzi wa kweli asiepindishwa katika ukweli anaouamini Marehemu Profesa Seith Chachage aliwahi kupewa nafasi ya ukuu wa Mkoa wa Mbeya na Rais aliyetangulia. Kwa kuheshimu dhana ya taaluma aliyonayo na mbinu chafu za serikali za kutaka kumziba mdomo, Prof Chachage alimshukuru Rais na kumwomba asimpe majukumu hayo kwani bado alikuwa anapenda kuendelea kufundisha wanafunzi pale UDSM.

Miaka michache baadae tunamwona Dr. Michael Kadeghe anafurahia kuwekwa katika kapu moja na Makada wachanga wa CCM wanaopewa promotion na chama chao kwa kupewa ukuu wa Wilaya.

Mtaalamu huyu wa elimu ya lugha wa Chuo kikuu cha Dar es Salaam anashangilia kuteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya anaweka chaki chini anakwenda Wilayani kukimbizana na watanzania masikini ili walipe michango ya Mbio za Mwenge.

Kituko kingine ni pale Mtaalamu wa Madini, Dr. Dalali Kafumu anavua Ukamishna wa Madini (madaraka ya juu kabisa wizarani chini ya katibu mkuu) anavaa kofia na fulana ya kijani anapanda jukwaani kudanganya wananchi wa Igunga maisha bora. Kabla hata ya Mwaka mmoja kuisha anapoteza Ubunge wake kwa kutumia mbinu chafu kuingia madarakani. Masikini Dr. Kafumu hana Ubunge wala U-Kamishna tena, tamaa ya Mzee fisi kakosa sherehe zote mbili.

Hivi wataalamu wetu lazima wawe wanasiasa? nani mjinga kati ya mwananchi masikini ambaye hakwenda shule dhidi ya yule mtaalamu anaeacha kutoa huduma ya elimu aliyonayo, aliyosomeshwa na kodi za masikini anakana taaluma yake na kwenda kukimbiza mbio za mwenge?

Kwani Prof. Chachage hakujua ukuu wa Mkoa una masilahi zaidi ya kufundisha???
a couple of months ago i told dr. kafumu about this anomally he was so irritative. now the truth is open . matarajio yake ya kuwa waziri yaliyeyuka na sasa ubunge nao umeambaa. na ucamissioner uliusurrender sijui itakuwaje? POLE SANA COMRADE KAFUMU. JIPE MOYO UTASHINDA KWA JINA LA YESU. MAANA KILICHOKUPONZA SI KINGINE NI KAMPANI YA MAGAMBA
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Mkuu umetukumbusha jembe letu Mzalendo wa ukweli Prof. Chachage, R.I.P, ambaye amefariki na UDSM imekufa!!
Huyu ni miongoni mwa wanataaluma ambao watakumbukwa daima. Nakumbuka maneno ya Luhanga pale Nkrumah Hall, aliposema, kabla hajafanya maamuzi yoyote pale UDSM ilikuwa lazima afikirie na kujiuliza reaction ya Prof. Chachage.
Sasa hivi ma prof wamebakia kuganga njaa kwenye siasa na ndo hao hao wanatoa first class economist, Mwigulu Nchemba.
 
maria pia

maria pia

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
516
Points
0
maria pia

maria pia

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
516 0
ha ha ha ...ama kweli,aisifuye mvvua imemnyea!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,788
Points
1,225
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,788 1,225
Kadeghe ful usanii,anayebisha afuatilie habari zake perfect vision.Pia ana unchemba nchemba vile
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,606
Points
2,000
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,606 2,000
Nilijoin udsm 2006 mwezi wa tisa, ndo kwanza tuliwakuta wanafunzi wana majonzi, mzuka wa kusoma hawana, kuwauliza wanataja chachage. Kwangu lilikuwa jina geni lakini kupitia malalamiko ya wanafunzi, nilitambua he was smart, he was a great thinker
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,358
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,358 1,500
U've made my day Mungi
dah kweli tuna serikali kilaza
sitashangaa akapewa ubalozi
QUOTE=Mungi;4477356]Haitashangaza kuona serikali inatangaza mkoa mpya just in favor of Dr. Kafumu[/QUOTE]
 

Forum statistics

Threads 1,293,773
Members 497,735
Posts 31,153,050
Top