Prof. Assad: Mifumo imara ni muhimu viongozi wanapita tu

We jamaa kipofu au kiziwi?
Huoni safu anayoweka?
Husikii maneno anayoongea?

Huyu sio mtu wa kuondoka maana anajua mtabadili katiba mmesumbue
Amalize 10 yake atuache. Ameshatuharibia kiuchumi, kijamii na kidiplomasia. Tutaanza chini kabisa na atampa kazi sana atakayekuja.
 
Asad akajiunge na mujahidini kule maaana sio kwa midevu hiyo kama shekhe pwagu


State agent
 
Huyu alikuwa ana kazi ya kupika data za uongo kuichafua serkali

Alichagua kuwatumikia wanasiasa wasaliti wa nchi Kuliko kutumikia Taifa

Huyu mzee anazeeka vibaya sasa
Kama una mahaba haya mpaka kwa Mumeo,basi Dada yangu wewe ni mke bora kabisa kati ya walio Bora.
Mana husikii wala huoni vile tu bora mumeo anakulisha na kukuvisha lakini hayo maovu yake mengine hayakuhusu
 
Kama una mahaba haya mpaka kwa Mumeo,basi Dada yangu wewe ni mke bora kabisa kati ya walio Bora.
Mana husikii wala huoni vile tu bora mumeo anakulisha na kukuvisha lakini hayo maovu yake mengine hayakuhusu
 
[COLOR=rgb(184 said:
"state agent[/COLOR], post: 33372983, member: 557619"]
Asad akajiunge na mujahidini kule maaana sio kwa midevu hiyo kama shekhe pwagu
State agent
[COLOR=rgb(184 said:
"Kawe Alumni[/COLOR], post: 33373003, member: 571458"]
Huyu alikuwa ana kazi ya kupika data za uongo kuichafua serkali
Alichagua kuwatumikia wanasiasa wasaliti wa nchi Kuliko kutumikia Taifa
Huyu mzee anazeeka vibaya sasa
Kilele cha ubora wa JF GTs. Sasa wanatrend kinoma.
 
Huyu alikuwa ana kazi ya kupika data za uongo kuichafua serkali

Alichagua kuwatumikia wanasiasa wasaliti wa nchi Kuliko kutumikia Taifa

Huyu mzee anazeeka vibaya sasa
Jitahi kuwa unaficha unazi wako wako, sio kila jambo ni siasa, mnajitekenya na kujicheka?! kama alipika data na kalichafua taifa kwa nini msipakue hizo data alizopika tuzione?!
 
ya
Mkuu Kamundu naunga mkono hoja

P
Kwani Prof. Assad ameujenga huo mfumo katika ofisi yake? Kilimshinda nini ndani ya miaka mitano?
 
Back
Top Bottom