Prodyuza aliyefukuzwa na wema afunguka "wema alitaka niwe kuwadi wake"...!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
BAADA ya kudaiwa kufanya ngono katika magari ya Kampuni ya Endless Fame inayoongozwa na Wema Issac Sepetu, Prodyuza, Rashid Mohammed ‘Chid Classic’ amefunguka na kusema chanzo cha yote ni mshahara na ukuwadi ndani ya kampuni hiyo wala siyo uzinzi, Amani linakujuza. Akizungumza na mwandishi wa gazeti hili, Chid amesema hajafukuzwa katika kampuni hiyo kama alivyodai mratibu wa kampuni hiyo, Petit Man bali ameondoka baada ya kuchoka kufanya kazi bila ya kulipwa mshahara.

“Ni uongo kusema kwamba nimenaswa nikifanya uzinzi Coco Beach nikiwa ndani ya magari ya Wema, sijawahi hata siku moja kufanya hivyo kwani nina kwangu ambako nina uwezo wa kumwingiza mwanamke wakati wowote,” alisema.


“Tangu kampuni ianzishwe haijawahi kulipa mishahara unadhani nitakuwa na moyo wa kufanya kazi, sikwenda pale kufanya ukuwadi kama wengine, tena nawaomba wasiendelee kusema uongo kwani nina mengi nayajua ya Endless Fame,” aliongeza Chid.
Baada ya kusikia maelezo hayo, Amani lilimtafuta Wema bila ya mafanikio ndipo likaongea na meneja wake, Martin Kadinda.


“Nina wasiwasi na kauli za Chid kwanza tatizo siyo mshahara na hayo masuala ya ukuwadi ni uongo na uzushi, kama ni kweli kwa nini asiongee siku zote hadi lilipoibuka hili la kunaswa akifanya uzinzi kwenye gari?” alihoji Kadinda.
Prodyuza Rashid Mohammed ‘Chid Classic’.

 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Wacha weee kwa CEO madam Wema kumekosekana mshahara mmmmhhggg makubwaaa
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,111
Likes
6,135
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,111 6,135 280
Mimi suala la kutopewa mshahara wala sishangai,sasa watalipwa kwa kazi gani? Hyo kampuni haina movie hat moja,sasa sijui na huyo chid alikuwa ana direct nin pale
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,900
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,900 280
aoneshe documents za mishahara tu kama zipo...
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Unataka kusema kwa madam Wema mshahara hadi wakina martin lazima isome kwanza tarehe 40 ndio wacheke.Nasikia wanalipwa kwa Tigo Pesa.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,111
Likes
6,135
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,111 6,135 280
Huyo sela aajitetea tu hana lolote la maana la kusema,,,eti kuna maovu ndani ya endless fame Director Wa Wema Sepetu Ajitetea Baada Ya Fuska - bkuHABARI
Ndiyo yapo, ila tu uwasilishwaji wake ni wa kinafik,siku zote alikuwa wapi?? May be angetangulia kuyasema yeye sawa,ila kategea wameyajua maovu yake ndo anajifanya na yeye anatak kutoa yake,kama anasema endless kuna maovu na yeye si alikuwa mmoja wao?? Sasa wote si ni wale wale
 
Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
388
Likes
6
Points
35
Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
388 6 35
Ndiyo yapo, ila tu uwasilishwaji wake ni wa kinafik,siku zote alikuwa wapi?? May be angetangulia kuyasema yeye sawa,ila kategea wameyajua maovu yake ndo anajifanya na yeye anatak kutoa yake,kama anasema endless kuna maovu na yeye si alikuwa mmoja wao?? Sasa wote si ni wale wale
Tabia zao ni moja,,,kama kweli aliona kama kkuna maovu basi angefanya juu chini ili kuhakikisha ameyaanika, na wala angojee wakati ambapo ametemwa ndipo anaanza kupayuka kuwa endless fame kuna maovu... Hala lolote atakalowaambia watu kwani maji yashamwagika,,hayazoleki
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,111
Likes
6,135
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,111 6,135 280
Tabia zao ni moja,,,kama kweli aliona kama kkuna maovu basi angefanya juu chini ili kuhakikisha ameyaanika, na wala angojee wakati ambapo ametemwa ndipo anaanza kupayuka kuwa endless fame kuna maovu... Hala lolote atakalowaambia watu kwani maji yashamwagika,,hayazoleki
Maskin lexus na Audi atabaki kuziona kariakoo tu zikipita, ,da kweli mule kuna maovu,si aseme tu waliyokuwa wanayafanya wote,mbona tunajua mda tu
 
Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
388
Likes
6
Points
35
Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
388 6 35
Maskin lexus na Audi atabaki kuziona kariakoo tu zikipita, ,da kweli mule kuna maovu,si aseme tu waliyokuwa wanayafanya wote,mbona tunajua mda tu
hahahah...atakuwa akiziona kwa upeo wa mbali tu huyo...labda anataka maisha ya juu ambayo amejipangia
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,803
Likes
197
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,803 197 160
ilo la mishahara lisipuuzwe maana hii kampun sijui kama inazalisha chochote? ishafanya production yoyote iliyouza?
 
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
27,539
Likes
11,820
Points
280
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
27,539 11,820 280
Maceleb wa kibongo magumashi tupu
 

Forum statistics

Threads 1,264,150
Members 486,221
Posts 30,174,520