Product za shine and lovely si salama kwa matumizi ya binadamu


M

mjingamjanja

New Member
Joined
Dec 19, 2018
Messages
1
Likes
3
Points
5
M

mjingamjanja

New Member
Joined Dec 19, 2018
1 3 5
salute wanajamvi

kwa takriban miaka kama miwili hivi sasa nimekua nikikutana na bidhaa za kampuni moja iitwayo MIKU INVESTMENT LTD wanazalisha vipodozi kwa ajiri ya ngozi, nywere na kucha.

nimekua ni mtumiaji mzuri sana lakin baada ya kuona utofauti nikaamua kufuatilia chini chini

nilikua natumia vitu kama lotion zao, zikanitoa vipere vya kufa mtu. mafuta ya nywele nikawa ninamba za kutosha. hivi vitu vikanisababisha nifuatilie

kwenye kufuatilia nikakutana na majibu ya ajabu sana lakni kikubwa mtu alienipa majibu alikua ni mmoja ya wafanyakazi wa kampuni hilo

na haya ndio alioniambia

1) Kwamba lile ni kampuni la mtanzania na lina miaka kama mitatu sasa linafanya kazi
2) Wana product almost 50 na ni mbili tu zimethibitishwa na shirika la viwango tanzania yaani TBS (niliambiwa ni shampoo na lotion aina moja tu). nyingine huwa zina fail kwenye viwango

3) Kwamba kampuni lina products zenye nembo za TBS na wakati bidhaa zake hazijakidhi viwango. hili lilinishangaza kidogo, na nilivo fuatilia nikakuta kuna bidhaa zenye stika zilizotobolewa au kupakwa rangi kuificha nembo ya tbs, nikaambiwa walipewa onyo

4)kwamba jamaa huwa anaimport bidhaa za always na pampus. hii ndio ilinishtua sana kiukweli. huwa anakuja kufanya reparking upya, yaani anachukua mzigo ambao ume_expire (niliambiwa ni toka 2015 ndio expire date) then anakuja kufuta na kuprint ilizionekane ni kutoka 2017 na hapo ndipo huzipeleka sokoni.....sasa hapa nikapata hamu ya japo kuziangalia zilizopo sokoni nikaona zimekaa kufutwa futwa hivi...

my take..

ni kweli tunapenda uchumi wa viwanda, lakin ubora wa bidhaa ndio uwe mwongozo wa kila kitu. sijui hata kama huyu mzalishaji anawashauri na wataalam maana nimejaribu kufuatilia hata baadhi ya interviews zake naona anaongea vitu ambavyo havipo kabisa....

najua sio kiwanda hiki tu kuna na vingine, ni vema serikali wakaingilia kati na kuweza kunyoosha sehemu zilizo pinda...

nimeelezwa mengi juu ya unyanyasaji wa wafanyakazi, kufanyishwa kazi bila mikataba, but nilikua conserned na quality kwa muda huo...


nawasilisha bandugu
 
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,625
Likes
2,173
Points
280
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,625 2,173 280
Atamfunga nani wakati yeye na mwanasheria mkuu ni maswahiba!
 
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
798
Likes
692
Points
180
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
798 692 180
hatari sana.
 
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,074
Likes
1,885
Points
280
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,074 1,885 280
Kama ni kwel mbona wana matangazo ya products zao yapo kwenye TV??
Siwange katazwa

Meshtuka lakin kwakuwa na mm natumia moja ya product zao
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,022
Likes
16,019
Points
280
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,022 16,019 280
Kama ni kwel mbona wana matangazo ya products zao yapo kwenye TV??
Siwange katazwa

Meshtuka lakin kwakuwa na mm natumia moja ya product zao
Za kuambiwa changanya na zako mkuu
What if hii ni kuchafuana ? Maana bongo tupo vizuri kwa futna kuanzia jiwe mpaka wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,264,249
Members 486,221
Posts 30,176,996