Producer John Mahundi aoa mtoto wa Rais Mwinyi


L

LEX STEELE

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
224
Likes
14
Points
35
L

LEX STEELE

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
224 14 35
IMG_1408-600x400.jpg

Natafuta picha za harusi sizipati lakini habari ni kuwa huyu prodyusa wa mziki ambaye aliyewahi kuseama kuwa ana alergy na hali ya hewa ya Tanzania ameoa mtoto wa rais mwinyi.

Habari zilizokuwa posted kwenye blog ya dada wa Marekani zinasema alioa mjukuu lakini ukweli ni kuwa ameoa mtoto wa Rais mstaafu

John mahundi ni mtoto wa aliyekuwa mkuu wa polisi Mahundi

Hongera John
 
Ray 4 real

Ray 4 real

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
756
Likes
657
Points
180
Ray 4 real

Ray 4 real

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
756 657 180
IMG_1408-600x400.jpg

Natafuta picha za harusi sizipati lakini habari ni kuwa huyu prodyusa wa mziki ambaye aliyewahi kuseama kuwa ana alergy na hali ya hewa ya Tanzania ameoa mtoto wa rais mwinyi.

Habari zilizokuwa posted kwenye blog ya dada wa Marekani zinasema alioa mjukuu lakini ukweli ni kuwa ameoa mtoto wa Rais mstaafu

John mahundi ni mtoto wa aliyekuwa mkuu wa polisi Mahundi

Hongera John
Ndo yupi kati ya hao 4??
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Kweli hali mbaya kwa kila mmoja (tasnia)
John Mahundi nae anatafuta KIKI kwa staili hii..!?
 
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,800
Likes
447
Points
180
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,800 447 180
kwahiyo bado ni tetesi~~~~
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,726
Likes
3,526
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,726 3,526 280
John mahundi ndio aliyetengeneza c* c* ya Crazy GK?
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,373
Likes
13,845
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,373 13,845 280
huyu jamaa ana kaundugu na ndg mimi mwanakijiji kwa upande wa baba yake.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,405
Likes
1,190
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,405 1,190 280
Nakumbuka ndiye producer wa song la sista sista ya Crazy GK na Paline Zongo!
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,817
Likes
15,089
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,817 15,089 280
Kwa hiyo John Mahundi amesilimishwa kabla ya kukabidhiwa jiko?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,569
Likes
28,003
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,569 28,003 280
Kwa hiyo John Mahundi amesilimishwa kabla ya kukabidhiwa jiko?
Inawezekana ni Majina tu lakin ni Muislam

Kama kweli ni Mtoto wa X IGP Haroun Mahundi Basi baba yake alikuwa Muslim japo sina uhakika wa dini

Mie ninachowaza kwa Umri wa Mzee Mwinyi wa Miaka zaid ya 90 Ina maana bado alikuwa na Mtoto wa kuolewa na huyo Kijana

Kama Mpaka Umri wa Miaka 60 Mzee alikuwa anapiga Mashine maana yake Mtoto wake wa Mwisho atakuwa above 30!
Kweli kuchoka kwa bodi sio laZima iwe inamaanisha na engine imechoka
 
B

BORGIAS

Senior Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
126
Likes
8
Points
35
B

BORGIAS

Senior Member
Joined Jun 3, 2012
126 8 35
Inawezekana ni Majina tu lakin ni Muislam

Kama kweli ni Mtoto wa X IGP Haroun Mahundi Basi baba yake alikuwa Muslim japo sina uhakika wa dini

Mie ninachowaza kwa Umri wa Mzee Mwinyi wa Miaka zaid ya 90 Ina maana bado alikuwa na Mtoto wa kuolewa na huyo Kijana

Kama Mpaka Umri wa Miaka 60 Mzee alikuwa anapiga Mashine maana yake Mtoto wake wa Mwisho atakuwa above 30!
Kweli kuchoka kwa bodi sio laZima iwe inamaanisha na engine imechoka
Aaron Mahundi ex IGP alikuwa muislam toka lini? Mbona kwenye blog ya mange wamesema John ilibidi alisilim ndio apewe mke?

Huyu brazameni kama sijakosea alikuwa ni producer wa akina Gangwe Mob na Kwanza Unit ya akina Nigga One (adili na mwamba) kama sijakosea
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
7,595
Likes
14,027
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
7,595 14,027 280
Inawezekana ni Majina tu lakin ni Muislam

Kama kweli ni Mtoto wa X IGP Haroun Mahundi Basi baba yake alikuwa Muslim japo sina uhakika wa dini

Mie ninachowaza kwa Umri wa Mzee Mwinyi wa Miaka zaid ya 90 Ina maana bado alikuwa na Mtoto wa kuolewa na huyo Kijana

Kama Mpaka Umri wa Miaka 60 Mzee alikuwa anapiga Mashine maana yake Mtoto wake wa Mwisho atakuwa above 30!
Kweli kuchoka kwa bodi sio laZima iwe inamaanisha na engine imechoka
John ni mtoto wa Mahundi, hilo halina shaka...!

Kuhusu Mzee Mwinyi... anyway, sie wengine enzi zile tulikuwa bado wadogo lakini kama mwenzangu ulishakuwa mtu mzima kidogo basi nadhani utakumbuka suala la Mheshimiwa Mwinyi kuoa dogo dogo wakati yupo Ikulu, unless kama walimzulia!!

Nakumbuka, ilisemekana dogo dogo mwenyewe alikuwa ni binti wa Marehemu Kitwana Kondo!

Sasa kama ni kweli, kwa ndoa kama hiyo haishangazi kutoa binti rika la John kwa sababu, John sio mdogo kihivyo... he's at late 30's.
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897