Prince Harry na Mkewe: Ni Kazi Kazi

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,244
2,000
๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡

sussexdaily_1621442408366545.jpg
 

Stephen Chelu

JF-Expert Member
Oct 31, 2017
6,704
2,000
Nimekumbuka kuna ex wangu mmoja alikuwa ananambia anataka nimzalishe vitoto vinne chapchap abaki na kazi ya kulea tu.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom