Prince Bagenda anavyoibomoa New Habari


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Habari kutoka media house ya RA inathibitisha ule uvumi kwamba amepelekwa pale kama mhariri mkuu kuyaangamiza kabisa magazeti ya pale.

Alianza kwa kulifunga The African wiki iliyopita kwa kisingizio eti litakuwa regional paper. Sasa hivi ni zamu ya Mtanzania - katoa onyo kali kwamba lisiandike habari za kuibeba beba Chadema. Ingawa hajatamka waziwazi waraka huo unataka habari za CCM zilizo positive ndiyo ziandikwe.

Mwongozo huo uko katila waraka wake kwa mhariri wa Mtanzania Kulwa Karedia na wawili hao hawawivi kabisa.

Tangu Bagenda afike pale kumekuwa na wimbi la waandishi na wahariri kulihama gazeti. Siku alipjipojitambulisha kwa wafanyakazi aliahidi angelimaliza suala la malimbikizo ya mishahara ndani ya wiki mbili, sasa ni zaidi ya mwezi. hakuna dalili na mishahara iko nyuma kwa miezi 3.

Sasa hivi anaogopa kuitisha kikao chochote na wafanyakazi kwa hofu ya kuulizwa kuhusu ahadi yake hiyo.

Anachofanya ni kutpa waraka tu kuhusu mamna ya itendaji anaptaka.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Ni kweli kwa wiki nzima mfululizo gazeti limeandika habari chafu za CDM
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Bagenda kazeeka akili na mwili kabla ya wakati, si shangai yeye kuwa kiongozi wa hovyo ila nawashangaa wanaompa majukumu yakuongoza taasisi ....
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,957
Likes
6,564
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,957 6,564 280
Kwa nini JK hajampa ukuu wa Wilaya watu kama hawa CCM inawahitaji wakasimamie utawala wao huko Wilayani. Poor Bagenda the Prince!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Nasikia analipigia debe gazeti la Jambo Leo lililohamishiwa pale bila kuja na budget yake yoyote.

CEO Bashe anataka kulifunga kwani haliuzi kwa sababu ya kuwa pro-CCM mno, lakini Bagenda anapinga, akipata sapoti ya RA.

Haitashangaza iwapo sasa hivi Mtanzania litafungwa na Jambo Leo kuwa badala yake pale New Habari.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Mambo hayo ya kusikitisha from the media house of one of the richest men in Tanzania!

Huyu mjamaa huwa hajali kabisa welfare ya wafanyakazi wake. Namshauri aiuzilie mbali kampuni ili Watz zaidi ya 100 waliopo pale waondokane na adha ya umasikini.

Naamini kabisa wako watu na hela zao wako tayari kuinumua kampuni hiyo.
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Bagenda baada ya kufulia sana alikimbilia kwa jk akapewa pesa na vifaa kuanzisha gazeti la taifa tanzania likiwa ni mali ya jk na kumsafishia njia ya urais tena 2010. Hana jipya zaidi ya kutii maagizo ya jk na wenzie.
Kachoka vibaya anatunzwa na mkewe dr lilian wa muhimbiri na tracoma.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Kiboko ya Prince Bagenda ni Wilson Masilingi.

TUMBIRI wa JF,
P.O BOX - PM JF.
 
A

Arusha Leo

Senior Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
122
Likes
1
Points
0
Age
38
A

Arusha Leo

Senior Member
Joined Mar 12, 2012
122 1 0
wana jf mwacheni Bagenda afanye alichotumwa,kwani tatizo c bagenda tatizo ni mmiliki wa kampuni ya NEW HABARI ,sasa kama hela hazijatoka kwa bosi wake nyie wafanyakazi mnataka yeye awalipe za kwake za mfukoni.
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Kiboko ya Prince Bagenda ni Wilson Masilingi.

TUMBIRI wa JF,
P.O BOX - PM JF.
Mkuu umenena haswa.
Huyo ndo alimfanya bagenda afilisike kwa kujifanya anashindana naye kwenye ubunge. Bagenda aliuza mpaka nyumba na kila kitu kwa kuutafuta ubunge lakini alikwama kwa Masilingi. Ndo hapo akafilisika kabisa hoehae. Kwa kulipiza kisasi akaamua kuwa campaigne manager wa prof tibaijuka ili kumfanyizia masilingi.
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
139
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 139 160
A prince turning into a prank!!!!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Kwanza tangu lini alirudi CCM na tangu lini alikuwa mwanahabari?
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,755
Likes
137
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,755 137 160
kazi nzuri sana, bagenda, wembe ule ule, mpaka RA asalimu amri
 
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
493
Likes
61
Points
45
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
493 61 45
Hivi waTZ wenzangu tutajifunza lini heshima ya kazi? Midomo yetu inazidi kuwa mirefu tu. Wewe utakuwa mfanyakazi wake na ni mjinga atakayeamini habari yako, kimsingi hufahi kuwa mwajiriwa, chunga sana utakuja kupoteza kazi na kubakia kupiga majungu tu.

Heshimuni kazi zenu, kazi ni heshima na inalinda utu wako. Acheni kuropoka ropoka tu tena unatumia resources ya mwajiri wako kumshambulia.

Trust me ukiendelea na mdomo huu utapoteza kazi
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
974
Likes
87
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
974 87 45
Habari kutoka media house ya RA inathibitisha ule uvumi kwamba amepelekwa pale kama mhariri mkuu kuyaangamiza kabisa magazeti ya pale.

Alianza kwa kulifunga The African wiki iliyopita kwa kisingizio eti litakuwa regional paper. Sasa hivi ni zamu ya Mtanzania - katoa onyo kali kwamba lisiandike habari za kuibeba beba Chadema. Ingawa hajatamka waziwazi waraka huo unataka habari za CCM zilizo positive ndiyo ziandikwe.

Mwongozo huo uko katila waraka wake kwa mhariri wa Mtanzania Kulwa Karedia na wawili hao hawawivi kabisa.

Tangu Bagenda afike pale kumekuwa na wimbi la waandishi na wahariri kulihama gazeti. Siku alipjipojitambulisha kwa wafanyakazi aliahidi angelimaliza suala la malimbikizo ya mishahara ndani ya wiki mbili, sasa ni zaidi ya mwezi. hakuna dalili na mishahara iko nyuma kwa miezi 3.

Sasa hivi anaogopa kuitisha kikao chochote na wafanyakazi kwa hofu ya kuulizwa kuhusu ahadi yake hiyo.

Anachofanya ni kutpa waraka tu kuhusu mamna ya itendaji anaptaka.
Mkuu Huyu Jamaa ni mdogo wake Manyerere?????
Amekuwaje mhariri ilihali shule nasikia hana kabisa?
Kimsingi Hiyo kampuni ilishakufa tangu Ulimwengu ajitoe
magazeti yake mtaani kwetu hata ukimzawadia mtu hataki kabisa
twasubiri soon itabidi wafunge tu biashara
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,531
Likes
11,238
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,531 11,238 280
wana jf mwacheni Bagenda afanye alichotumwa,kwani tatizo c bagenda tatizo ni mmiliki wa kampuni ya NEW HABARI ,sasa kama hela hazijatoka kwa bosi wake nyie wafanyakazi mnataka yeye awalipe za kwake za mfukoni.
main point ya huu uzi sio mishahara,.umekurupuka
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
Mkuu Huyu Jamaa ni mdogo wake Manyerere?????
Amekuwaje mhariri ilihali shule nasikia hana kabisa?
Kimsingi Hiyo kampuni ilishakufa tangu Ulimwengu ajitoe
magazeti yake mtaani kwetu hata ukimzawadia mtu hataki kabisa
twasubiri soon itabidi wafunge tu biashara
kweli ni mdogo wa manyerere wa JAMHURI newspaper
 
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
440
Likes
1
Points
35
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
440 1 35
Hv Bagenda kakumbwa na nini?
Si alikuwa miongoni mwa founders wa
"The National Committee for Constutional Reform?"
alias NCCR!
Ni njaa tu au jingne?
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086