Press conference ya Dr. Slaa kuhusu uchaguzi

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Wakuu punde Dr. Slaa ataanza mkutano wake na waandishi wa habari kuhusu uchaguzi mkuu pale makao makuu ya CHADEMA Kinondoni, kwa wale mliopo huko tupeni update...
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
usijali nipo hapa makao makuu ya CHADEMA tayari kuwajuza yote yatakayo semwa juu ya uchakachuaji wa kura.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
tupeni wadau, kusuhu hilo, ili tuelewe nini kinaendelea, kutoka kwa dr wa ukweli
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kwani huu Mkutano bado upo mbona jana kwenye Facebook yake alisema umeahirishwa kwasababu kuna mchakato unafanyika???
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
usijali nipo hapa makao makuu ya CHADEMA tayari kuwajuza yote yatakayo semwa juu ya uchakachuaji wa kura.
umetumwa na mkwere mfuasi wa filosofi ya Mugabe
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,398
Likes
31,633
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,398 31,633 280
Tuko pamoja guys!!!!!!!!!!! Viva democracy
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,760
Likes
1,608
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,760 1,608 280
Wakuu punde Dr. Slaa ataanza mkutano wake na waandishi wa habari kuhusu uchaguzi mkuu pale makao makuu ya CHADEMA Kinondoni, kwa wale mliopo huko tupeni update...
Be serious this is not something to joke with!
Source p/se!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
umetumwa na mkwere mfuasi wa filosofi ya Mugabe
ndio amenituma niwafikishie ujumbe wananchi wake juu ya uchakachuaji mkubwa wa kura alioufanya hasa mikoa ya magharibi, kusini na visiwani ambapo Slaa anaushahidi tosha.
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
usijali nipo hapa makao makuu ya CHADEMA tayari kuwajuza yote yatakayo semwa juu ya uchakachuaji wa kura.
Mapovu yanakutoka. Nimekununulia mafuta.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
hawarushi laivu jamani?na ni saa ngapi? kwa sababu nipo tayari kutoingalia kipenzi changu arsenal ili nimshuhudie dr wa ukweli. naomba mwenye data jamani.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,181
Likes
2,316
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,181 2,316 280
Wakuu punde Dr. Slaa ataanza mkutano wake na waandishi wa habari kuhusu uchaguzi mkuu pale makao makuu ya CHADEMA Kinondoni, kwa wale mliopo huko tupeni update...

hii kitu imeairishwa kaka!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,398
Likes
31,633
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,398 31,633 280
kwa nini usimpe Slaa hayo mafuta? maana yeye ndiye anataka kwenda ikulu kwa JK kula 'mihogo' ili watoto wake wasome
:ban:ni halali yako
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Jamani acheni utani tunasubiri hii kitu kwa uchu isije ika Dr. Slaa ni mtu wa porojo na sasa ametepeta ameamua kuingia mitini
 
K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
guys get serias what kind of language is this
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,181
Likes
2,316
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,181 2,316 280
el torro angalia ukurasa wa Dr kule FB kaka kuna hii msg

" Tungeweza vipi kuhudhuria kutangazwa kwa mshindi au kuapishwa kwa Rais ambaye ametangazwa katika mazingira ya wasiwasi na mchakato mzima? Hatuna tatizo binafsi na Kikwete au hata yeye kuwa Rais, tatizo letu la msingi kabisa ni kuwa mchakato wa utangazaji matokeo ulikuwa mbovu sana kutishia kuaminika kwa matokeo hayo. Kama Kikwete angeshinda kwa asilimia 99 au asilimia 50.01 kwenye mchakato ulio huru, wazi na wa haki tusingelalamika kabisa.

Hivyo, kama tungeshiriki kama watu wanavyopendekeza na kukumbatiana kama walivyofanya wengine tungekuwa tumetuma ujumbe kuwa hatuna matatizo na mchakato mzima wa matokeo. Tungehalalisha vitendo vya tume na watumishi wake kuvuruga uchaguzi.

Tulipanga kuzungumza na waandishi kesho, lakini imeahirishwa kwani kuna mchakato unaoendelea na ambao tunataka kuona utafikia wapi. Tunawasihi wanachama, mashabiki na wapenzi wetu waendelee kutulia wakati huu ili kutupa nafasi ya kuandaa mpango mzuri wa mwitikio wetu.
asanteni. "

source- FB page ya DR..
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,710
Likes
22,766
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,710 22,766 280
Wakuu punde Dr. Slaa ataanza mkutano wake na waandishi wa habari kuhusu uchaguzi mkuu pale makao makuu ya CHADEMA Kinondoni, kwa wale mliopo huko tupeni update...
Watu wengi wewe ndiye muanzisha thread, kumbe ulikuwa na malengo yako.............too much ujanja

Jamani acheni utani tunasubiri hii kitu kwa uchu isije ika Dr. Slaa ni mtu wa porojo na sasa ametepeta ameamua kuingia mitini
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Msihangaike wana Jf, humu kuna wazushi wanajaribu kuwapotezea muda mmoja wao ni huyo 'Burn' hawana lolote. Mkutano uliahirishwa.
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Jamani hajanza tu hakuna watu wa kutuhabarisha kidogo kuwa Dr wa ukweli anaongea nini? mana tuna hamu sana kusikia mambo mazito

Mzee Gomezi
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,640