President George Bush to visit Ethiopia, Tanzania and Zambia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President George Bush to visit Ethiopia, Tanzania and Zambia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Otorong'ong'o, Dec 1, 2011.

  1. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,826
    Likes Received: 6,648
    Trophy Points: 280
    wakuu!!
    leo rais mstaafu wa marekani anawasili Tanzania. lakini cha kushangaza ziara hii imekuwa ni siri mno hakuna chombo cha habari hata kimoja kilicho tangaza hii ziara ya huyu muheshimiwa.
    mimi ni mwanafunzi wa Muhimbili kwa sasa niko ocean road kwa clinical studies na inasemekana atakuja kutembelea leo hospitali ya ocean road.
    kinacho nisikitisha ni kwamba hapa ocean road wagonjwa huwa wanalala nje kutokana na ukosefu wa vitanda na maanisha hata wodi hazitoshi. leo hakuna mgonjwa nje sasa sielewi wagonjwa wamepelekwa wapi. nachoona leo ni bendera za Tanzania tu na mauwa ndo yameshamiri huku ocean road.
    je nini kilichomleta huyu rais mstaafu wa usa? au anekuja kuangalua maedeleo ya freemasons na ile miradi yake ya kigamboni?

    naomba niwasilishe mwenye kujua zaidi kuhusu ziara ya siri ya huyu mueshimiwa atujuze.
     
  2. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yuko nchini tangu week iliyopita!
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda anataka kupanua mradi wa chandarua za maleria
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yuko nchini tangu week iliyopita, anatembelea miradi yake kule kanda ya ziwa
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    vyandarua vyake vinapitisha nzi. over
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kanunua Kigamboni yote na kule Pemba Billy Gate kisha weka makazi kwisha kazi
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu jamaa ana miradi gani kanda ya Ziwa?
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Tanzania. Huyu jamaa alifanya kazi nzuri sana kwa masuhala ya usalama wa dunia. Kata funua wahuni,magaidi na wafadhili wao!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    na ataenda kwenye wilaya yake KIGAMBONI
     
  10. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Alshabab wako wapi waniondolee taka taka hiyo
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Hata mkapa hivi majuzi alikuwa Uingereza hakuna aliyejua pale uingereza zaidi ya wenyeji wake
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Hapa naona mambo ni motomoto maana haieleweki anakuja kufanya nini
    ila hawezi kuja bure tu kuna kitu anataka kufanya utatujuza hapa jamvini.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,697
    Likes Received: 8,492
    Trophy Points: 280
    Taarifa ambazo zinapewa nguvu ya usahihi na helicopter iliyo jk airport ni kuwa george bush ametua nchini leo asubuhi. kuna wafanyakazi airport wameweza kuthibitisha hili.
     
  14. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 618
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    We nafikiri ni Mwehu sijui umeingiaje Jamvini



     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,697
    Likes Received: 8,492
    Trophy Points: 280
    Keshatua leo asubuhi
     
  16. h

    hashimuhehwa New Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mambo yapo hivi ****** kwanini hatutaki kutoa! Wanaume wenzangu tuanze kutembea na sabuni ili maumivu yasiwe makari! Ndio tunasema tanzania amani ipo na viongozi wanajinadi vifua mbele!? Amakweli ukipenda dezo wanakudezo kwa raha zao! Harafu eti tunajiita vidume kifua mbele!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mtakoma kupenda vya bure. Mpaka chandarua iwe kwa hisani ya watu wa marekani?
     
  18. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    unauma lakini ndo ukweli hatuana chetu
     
  19. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    That was the main point bandugu, the whole Bush arrival is a BS.

    Thanks
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    Naomba nikusahihishe... Bado hajatua na anategemewa kutua muda wowote kutoka sasa hapa Dar Terminal 1... Pia amekuwa nchini tangu tarehe 27 Nov,alishukia huko Serengeti eneo mashuhuri kwa kupokea VIP's (Grumeti Reserves - Sasakwa Lodge)..Leo atakula Lunch na JK.....
    Source: Mimi mwenyewe
     
Loading...