Pres.Obama(Miaka 4,safari-32),Pres.JK(Miaka 7,safari 392),Hayati Nyerere(Miaka 25,safari 68)

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
kama Nimekosea hapo mtanisahihisha.

Rais Barack Obama,amekaa ikulu kwake miaka 4,Amesafiri safari 32,

Hayati Baba wa taifa,amekaa ikulu miaka 25,amesafiri safari 68.

Rais Wa Sasa wa Tz(Dk Jk),ikulu miaka 7,safari 392..

Je hizo safari huwa zinatija kwa Taifa?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Huenda huenda kujitibia. Maana sioni zaidi ya hili kama siyo kukagua miradi au kuweka pesa Uswisi. Mwenye jibu tofauti na hili anisaidie. Hapa hujahesabu trips alizopiga akiwa waziri wa mambo ya nchi za nje kwa miaka kumi! Kweli rais bomu tunaye!
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,356
Likes
176
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,356 176 160
JK asiposafiri tutakufa njaa....kwa hiyo safari zake zina tija kwa taifa.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,492
Likes
2,149
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,492 2,149 280
"wapo wanaobeza safari zangu ; hawajui bila safari hizi watanzania watakufa NJAA" by dr dr dr J.kikwete
 
Pendael laizer

Pendael laizer

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
961
Likes
3
Points
35
Pendael laizer

Pendael laizer

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
961 3 35
si anaenda kubembea?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
41
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 41 0
Tutajie maendeleo yaliyopatikana kwa Nyerere kutokusafiri, Subirini tufe ndo mje kupndisha Historia tunajua 1985 nyerere anaondoka Ikulu bidhaa zote za msingi zilikuwa zinaitwa Bidhaa adimu unga, mchele, sukari, dawa ya meno zilikuwa zikipatikana kwa kibali cha mjumbe tena baada ya kuhakiki idadi ya wanakaya kumbuka hapo sio unapewa bure bali unanunua, watu wamevaa Sanda wakiwa hai kwa kukosa nguo halafu mnadanganywa eti nyerere kang'atuka kaacha viwanda labda vya kuzalisha Propaganda, kama uchache wa safri ndo maendeleo leo Jk asingekuwa anazungumzoa kujenga barabara, shule,madaraja maana hao mnaowaota wangekuwa washajenga, kama mpaka leo wanaopata umeme ni 14% ya wa TZ hivo viwanda vilijiendesha kwa kutumia samadi? Jk senior na Jr ndo wale wale labda kama mna ajenda mloificha kwapani!
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
zubedayo_mchuzi Obama miaka 4 safari 32 wastani safari 8 kwa mwaka, akikaa madarakani miaka 7 safari 56, Mheshimiwa sana Jk miaka 7 safari 392, wastani mwaka 1 safari 56.
 
Last edited by a moderator:
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
3,468
Likes
739
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
3,468 739 280
zubedayo_mchuzi madai yake anaenda kutembeza bakuli wanawe wasife na njaa huku nyumbani ila cha ajabu kila anaporudi hatuelezwi kinachopatikana zaidi ya bla bla tulizozizoea
 
Last edited by a moderator:
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,757
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,757 1,829 280
wewe Songoro lazima utakuwa ni mtoto wa dhaifu. kwani dhaifu ndio amezileta bidhaa hizo madukani?? zote zilikuwepo madukani,kilichoongezeka ni ufisadi, watu kuichukia zaidi ccm na polisi na kampuni za rizmoja basi. kati ya watu wamewahi kuandika pumba ni wewe.huyo anaingia madarakani petrol ilikuwa tshs 630 tu, miaka saba yake ya ikulu imefika tshs 2050!! hakuna mtu mwenye hamu nae labda ma.. mu zake tu.
 
Last edited by a moderator:
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,496
Likes
58,563
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,496 58,563 280
kama Nimekosea hapo mtanisahihisha.

Rais Barack Obama,amekaa ikulu kwake miaka 4,Amesafiri safari 32,

Hayati Baba wa taifa,amekaa ikulu miaka 25,amesafiri safari 68.

Rais Wa Sasa wa Tz(Dk Jk),ikulu miaka 7,safari 392..

Je hizo safari huwa zinatija kwa Taifa?
Hivi mkuu hizi takwimu ni sahihi kweli?Nashindwa kuamini!Mkuu tupe source ya data zako.Kama ni kweli hi ni kashifa na aibu kubwa kwa Jk.Nini kinaweza kuhalalisha ubadhirifu huu wa fedha za umma kwa safari zisizo na uthibiti.

Hivi CAG huwa anakagua matumizi ya fedha zinazopelekwa ikulu?Kama anakagua taarifa hiyo huwa inapelekwa bungeni?Mimi naona bunge limpe CAG mamlaka zaidi ili kama ikulu inatumia vibaya fedha za walipa kodi basi iwe na nguvu za kisheria kudhibiti matumizi ya fedha zinazopelekwa ikulu.Huu ni ufisadi kama wa TANSCO,bandari na kwingineko kwa kisingizio cha safari za raisi.Haya ni matumizi mabaya ya madaraka.Anastahili kudhibitiwa.

Kupiitia katiba mpya tuweke utaratibu wa kudhibiti safari za viongozi wakuu wa nchi maana huu ni upuuzi uliopitiliza.
 
R

Respect Sennetor

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
R

Respect Sennetor

New Member
Joined Nov 26, 2012
4 0 0
Anaenda birthday, kupumzika , kusalimia jamaa, kuomba msaada wa ccm na kujijenga

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,129
Likes
197
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,129 197 160
Magufuli...SAFIRI SANA RAIS WETU, BILA KUSAFIRI HIZI BARABARA TUNGEPATA WAPI?
WAPO WANAOKUBEZA KWANINI UNASAFIRI SANA, HAWAONI BARABARA HIZI?
haya ni mawazo ya msomi mwenye phd pale UDSM.
afu hawa nadio tunadhani wanafaa kutuongoza.watauza nchi hawa
 
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
251
Likes
42
Points
45
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
251 42 45
JK ni mtaka yote....., hata mikutano/washa/semina/makongamano yasiyomhusu yeye yupo. Anakula good time maana ndo muda wake na kazi yake, presha za wananchi haziko kichwani mwake. Anawaza kuku na bata tu.
Pitia na hapa <http://jasonbournetz.wordpress.com/>, unaweza kupata picha ya Kitu mtoa mada anasema.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,445
Likes
351
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,445 351 180
Hizo safari za JK ni pamoja na zile za Kwenda Mtwara na Lindi ndiyo maana zimekuwa nyingi kuliko za Obama.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Malengo makuu ya safari za Kikwete:
1/Kuomba misaada ya kibinadamu na kiuchumi.

2/Kuomba kusamehewa madeni.

3/Kuvutia wawekezaji wa kigeni kuja kuwekeza nchini.

4/Kutangaza vivutio vya kitalii na Kuvutia watalii wa kigeni.

5/Kuhudhuria mikutano, makongamano, warsha, semina na matukio ya kimataifa.

6/Kwenda kuonana na watu maarufu kisiasa, kimichezo, kimuziki, kiuigizaji, kimitindo.

7/Kuhudhuria mafunzo ya kiuchumi, kijamii nk.

8/Kwenda kutia saini mikataba mbalimbali ya kiuchumi na kimataifa.

SOURCE: IKULU.
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
120
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 120 145
Mkuu,
ni vigumu sana kuchangia mada yako kwa sababu hujaiboresha kwa kueleza hizo data zimetoka wapi na safari kama ni za ndani au nje ya nchi.

Ninachoweza kusema, safari za Rais wa Taifa la Marekani lazima tu zitakuwa ni chache kulinganisha na viongozi wa nchi za Afrika hasa Tanzania kama ulivyodokeza. Ikumbukwe kuwa safari ya Rais wa Marekani inaanza kuandaliwa muda mrefu kwa kutanguliza watu wake wa usalama, vifaa vya ulinzi na usafiri wa Rais na watu wake kama mwezi au miezi kabla ya safari kulingana na sehemu au nchi anayokwenda, kwa maana hii, gharama ya ulinzi na umuhimu wa safari ni mambo ambavyo yanapewa kipao cha mbele sana kwa vile Taifa la Marekani ndilo kubwa na lenye nguvu ulimwenguni. Labda tu tujikumbushe jinsi maandalizi ya safari za Rais wa Taifa la Marekani zinavyoratibiwa kiusalama




Ni kweli bila udadavuzi, kwa kuangalia kwa nje, safari za Rais Jakaya Kikwete tunaona kama zimekuwa ni nyingi, ni vigumu pia kuchanganua faida au tija zinazopatikana katika safari za Rais wa Taifa la Marekani ukilinganisha na Rais wa Tanzania kwa vile sababu na madhumuni ya safari zao kisiasa na kiuchumi ni tofauti kabisa.

Hatuwezi kukubali au kukanusha kuhusu uwingi wa safari kati ya Rais Mwalimu Nyerere na Rais Jakaya Kikwete lakini vilevile kumbuka kipindi cha Nyerere dunia ilikuwa tofauti sana kisiasa na kiuchumi (two block) ukilinganisha na sasa ambapo nchi karibu zote ziko kwenye siasa ya aina moja yenye kuchagizwa na uchumi wa soko huria kwa maana kwamba nchi nyingi duniani kwa sasa zimekuwa karibu kimahusiano katika nyanja za siasa na kiuchumi. Safari za Rais Mwl. Nyerere kipindi kile zilikuwa ni kuzitembelea nchi hizo chache zenye mahusiano ya kisiasa na kiuchumu miongoni mwao (Eastern block) na hata malengo na madhumuni yake yalikuwa tofauti na sasa.
 
Last edited by a moderator:
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
zubedayo_mchuzi
is?3EMXfvDjjdwZxkOAn9Q8Vu4cijcSdm2E2ePLZFjuywc
images?q=tbn:ANd9GcQzCm0WyGWFN3lPKPti6u1g-LlynocT8mnngKbjsacNjuB6Pq8p
images?q=tbn:ANd9GcTjQl_ApX2JoKgCLrpHK3I6YBYF25K8zpM90DUAb5SNQ5dONFM4-w
images?q=tbn:ANd9GcTPP2qMU6Y_wkAdgejCSHT2eGmmSuZPIUoO4ooqwKUMHr3sSf-ysg


Mizunguko huko ulimwenguni ina raha zake kukutana na hawa
kuliko majukumu yaliyomo ndani ya mipaka ya Tanzania?
 
Last edited by a moderator:
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,445
Likes
351
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,445 351 180
Candid Scope Sidhani kama ulichoposti kina uhusiano na mada iliyopo mbele yetu.
 
Last edited by a moderator:
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Nasubiri kurugenzi ya mawasiliano Ikulu ije kukanusha!
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759