Premy Kibanga alipendelewa

sikiolakufa

JF-Expert Member
Feb 1, 2010
411
0
Wanajamii, mimi nilisoma na Premmy Kibanga pale Institute of Journalism and Mass Communications mwaka 2000 yeye akiwa anachukuwa post graduate in Journalism....huyu dada hivi sasa ni mwandishi wa habari wa rais lakini nionavyo mimi ni kwamba kazi ile alipewa kwa upendeleo hakustahili. wakati tupo chuoni alikuwa akimpigia simu mukulu wakati huo akiwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa...alikuwa akituambia ngoja niongee na huyu malaya halaf anaweka simu yake kwenye loud speaker....wanajamvi sikuamini macho yangu maneno yaliyokuwa yanatoka mdomoni kwa mukulu....impression niliyoipata ni kwamba walikuwa marafiki....sasa swali Je hiyo sio nepotism?
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,095
2,000
Kama alikuwa anafanya hivyo ni huyo Premi ndiyo alikuwa anajidhalilisha.

Sasa amepata faida gani kwa yeye kujitangazia uasherati wake kwenu?
 

MzeePunch

JF-Expert Member
Jun 8, 2009
1,414
1,195
Huyo mwanamke ni mchafu kupindukia! Halafu jamaa lilivyo na tamaa ya fisimaji linajitafunia kama halina akili nzuri. Wamekutana malaya hawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom