Premy Kibanga alipendelewa


S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
411
Likes
4
Points
0
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
411 4 0
Wanajamii, mimi nilisoma na Premmy Kibanga pale Institute of Journalism and Mass Communications mwaka 2000 yeye akiwa anachukuwa post graduate in Journalism....huyu dada hivi sasa ni mwandishi wa habari wa rais lakini nionavyo mimi ni kwamba kazi ile alipewa kwa upendeleo hakustahili. wakati tupo chuoni alikuwa akimpigia simu mukulu wakati huo akiwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa...alikuwa akituambia ngoja niongee na huyu malaya halaf anaweka simu yake kwenye loud speaker....wanajamvi sikuamini macho yangu maneno yaliyokuwa yanatoka mdomoni kwa mukulu....impression niliyoipata ni kwamba walikuwa marafiki....sasa swali Je hiyo sio nepotism?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Impression uliyoipata ndio ukweli wenyewe huo.
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
Mkulu 'alipita' hapo, ruxa kutoa zawadi...:behindsofa:
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
123
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 123 0
WELL,WELL for your information huyu ni mzazi mwenzie mkulu
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Premy Kibanga ampiga mkoloni
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Kama alikuwa anafanya hivyo ni huyo Premi ndiyo alikuwa anajidhalilisha.

Sasa amepata faida gani kwa yeye kujitangazia uasherati wake kwenu?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
No no no. She is 4th lady.
First mom S, 2nd Riz's mom, 3rd mbunge mteuliwa's dughter and 4th ndo yeye.
There are more: Check the thread: Kikwete in Black and White!
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Huyo mwanamke ni mchafu kupindukia! Halafu jamaa lilivyo na tamaa ya fisimaji linajitafunia kama halina akili nzuri. Wamekutana malaya hawa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,939