Premature Ejuculation and Erictile disfunction


Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
JF Doctor,

Naomba msaada wako...!

I have my ndugu ambaye girlfriend wake alimkataa kwa sababu eti "jogoo haliwiki vizuri" na hata likiwika basi ni dakika moja au mbili limelala. (erectile dysfunction)

Mbaya zaidi inapotokea kwamba linawika, huwa ni dakika moja au mbili basi huwa anakua kasha "piga bao" (premature ejuculation).

Hali hii ilimkasirisha sana girlfriend wake kwani anasema haridhiki au hatosheki na mapigo ya bwana mdogo kwani huwa anamaliza upesi mno kabla yeye hajafikia kileleni.

Sasa naomba unisaidie nimshauri afanyaje? Ni nini haswa chanzo cha erectile disfuntion and premature ejeculation?

Je kuna dawa mahususi ya kutibu erectile dysfunction and premature ejaculation? na kama zipo ni dawa gani haswa? naomba uzitaje

Naomba ushauri wako ili nimnusuru huyu bwana mdogo ambye kwasasa amekua kama mkiwa...!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,147
Likes
740
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,147 740 280
jaribu kui-edit uifunge funge zaidi, samahani kwa hilo! dhoo wi dea tu tok openli but with matutaz...!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
jaribu kui-edit uifunge funge zaidi, samahani kwa hilo! dhoo wi dea tu tok openli but with matutaz...!
lol withi matutazi......
Nasikia kuna yale madawa ya kuleta majiguvu....tukianza na supu ya pweza.......
 
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
watu tunatofautiana sana jamani. mimi mwenyewe nilitaka kuja kuandika hapa leo, matatizo yangu ni kwamba, nachelewa sana kumwaga, nachukua hadi nusu saa hadi dakika 45 wakati mwingine. tatizo ni pale ambapo, inafikia mamaa anasema ameshachoka, na mimi namwona kabisa amechoka na ile miguno ya mwanzo haipo tena. mimi niko bado crazy wakati huo. kibaya zaidi, ni kwamba, nikisha fika kileleni ktk hali ya mda mrefu kama huo, sina uwezo wa kupiga la pili. yaani hiyo ni kama many in one. yaani hadi kesho. sasa naombeni muunganishe na hili, hivi hili ni tatizo gani? au nina upungufu wa sperms? ni mbaya? sijapata malalamiko toka kwa my wife kuwa haridhiki, ila mimi wakati mwingine naona kama ananipunja anaposema ameshechoka wakati mimi bado. nilikuwa najua wanawake ndo wenye nguvu kuendelea zaidi kuliko sisi. hii ni true, wala sitanii, naombeni mnisaidie wajameni.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,147
Likes
740
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,147 740 280
watu tunatofautiana sana jamani. mimi mwenyewe nilitaka kuja kuandika hapa leo, matatizo yangu ni kwamba, nachelewa sana kumwaga, nachukua hadi nusu saa hadi dakika 45 wakati mwingine. tatizo ni pale ambapo, inafikia mamaa anasema ameshachoka, na mimi namwona kabisa amechoka na ile miguno ya mwanzo haipo tena. mimi niko bado crazy wakati huo. kibaya zaidi, ni kwamba, nikisha fika kileleni ktk hali ya mda mrefu kama huo, sina uwezo wa kupiga la pili. yaani hiyo ni kama many in one. yaani hadi kesho. sasa naombeni muunganishe na hili, hivi hili ni tatizo gani? au nina upungufu wa sperms? ni mbaya? sijapata malalamiko toka kwa my wife kuwa haridhiki, ila mimi wakati mwingine naona kama ananipunja anaposema ameshechoka wakati mimi bado. nilikuwa najua wanawake ndo wenye nguvu kuendelea zaidi kuliko sisi. hii ni true, wala sitanii, naombeni mnisaidie wajameni.
leo maono yameshindikana? au hujabeba?PIGA MAHESABU au uchukue jembe uwe MWANAKIJIJI ila angali sana usiwe kama MTU WA PWANI ambaye hukaa tu akisubiri jioni.......!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
leo Maono Yameshindikana? Au Hujabeba?piga Mahesabu Au Uchukue Jembe Uwe Mwanakijiji Ila Angali Sana Usiwe Kama mtu Wa Pwani ambaye Hukaa Tu Akisubiri Jioni.......!
Hapa Sijaelewa Unakusudia Mimi Au Una Maana Gani Hebu Weka Uchi Maelezo Yako Tufahamu Unakusudia Nn
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,025
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,025 280
JF Doctor,

Naomba msaada wako...!

I have my ndugu ambaye girlfriend wake alimkataa kwa sababu eti "jogoo haliwiki vizuri" na hata likiwika basi ni dakika moja au mbili limelala. (erectile dysfunction)

Mbaya zaidi inapotokea kwamba linawika, huwa ni dakika moja au mbili basi huwa anakua kasha "piga bao" (premature ejuculation).

Hali hii ilimkasirisha sana girlfriend wake kwani anasema haridhiki au hatosheki na mapigo ya bwana mdogo kwani huwa anamaliza upesi mno kabla yeye hajafikia kileleni.

Sasa naomba unisaidie nimshauri afanyaje? Ni nini haswa chanzo cha erectile disfuntion and premature ejeculation?

Je kuna dawa mahususi ya kutibu erectile dysfunction and premature ejaculation? na kama zipo ni dawa gani haswa? naomba uzitaje

Naomba ushauri wako ili nimnusuru huyu bwana mdogo ambye kwasasa amekua kama mkiwa...!
Nafikiri labda huyo mwanaume moja ya tatizo feelings zake haziko kwa bibie ndio mana hamu ya majambozz inapungua.
 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
84
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 84 45
Mi nafikiri yote hayo ni matatizo ya kisaikolojia bin utayarisho wa maswala nyeti.

Kwa hiyo mheshimiwa wa kuchelewa kufika, I think, maandalizi ya mwenzio bado yana utata, as kama atakuandaa vema, lazima safari iwe moja.

The same applies kwa mzee wa kuwahi Chalinze wakati mwenzie ndio kwaaanza yuko Kimara. Mi nafikiri huyu anapaswa kui-set saikolojia yake. Asiwe anapania sana au kuconcentrate sana kwenye tukio. Anaweza akawa anajipa mawazo mengine pale anapohisi mambo yanataka kutoka. Ingawa ni ngumu, but akianza kujizoesha atafanikiwa. Mara nyingi hii husababishwa na aidha kuchelewa kuanza maswala ya chumbani au kufanya sana p**nye**to au namna tu saikolojia yake ilivyokaa.

So ushauri wangu kwanza, ni maandalizi na set up ya saikolojia za kila mmoja.

Ila na mimi niliwahi kuuliza swali kuhusiana na udogo wa sehemu nyeti za mwanamke. Na nilikuwa interested kujua, kuwa kama kuna tiba and if not what will happen pale anapotaka kujifungua..?? Kuna ndugu aliniomba ushauri about this kuwa demu wake ana sehemu ndogo kiasi hawezi hata kupitisha mambo yake, and it is really a problem to them. Kama kuna mwana JF ana ufahamu, ningependa kusikia ili tumsaidie ndugu yetu huyu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
JF Doctor,

Naomba msaada wako...!

I have my ndugu ambaye girlfriend wake alimkataa kwa sababu eti "jogoo haliwiki vizuri" na hata likiwika basi ni dakika moja au mbili limelala. (erectile dysfunction)

Mbaya zaidi inapotokea kwamba linawika, huwa ni dakika moja au mbili basi huwa anakua kasha "piga bao" (premature ejuculation).

Hali hii ilimkasirisha sana girlfriend wake kwani anasema haridhiki au hatosheki na mapigo ya bwana mdogo kwani huwa anamaliza upesi mno kabla yeye hajafikia kileleni.

Sasa naomba unisaidie nimshauri afanyaje? Ni nini haswa chanzo cha erectile disfuntion and premature ejeculation?

Je kuna dawa mahususi ya kutibu erectile dysfunction and premature ejaculation? na kama zipo ni dawa gani haswa? naomba uzitaje

Naomba ushauri wako ili nimnusuru huyu bwana mdogo ambye kwasasa amekua kama mkiwa...!
VIAGRA 'inaweza' kumsaidia... almuradi isiwe @made in India, na atumie kwa ushauri wa daktari!!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
watu tunatofautiana sana jamani. mimi mwenyewe nilitaka kuja kuandika hapa leo, matatizo yangu ni kwamba, nachelewa sana kumwaga, nachukua hadi nusu saa hadi dakika 45 wakati mwingine. tatizo ni pale ambapo, inafikia mamaa anasema ameshachoka, na mimi namwona kabisa amechoka na ile miguno ya mwanzo haipo tena. mimi niko bado crazy wakati huo. kibaya zaidi, ni kwamba, nikisha fika kileleni ktk hali ya mda mrefu kama huo, sina uwezo wa kupiga la pili. yaani hiyo ni kama many in one. yaani hadi kesho. sasa naombeni muunganishe na hili, hivi hili ni tatizo gani? au nina upungufu wa sperms? ni mbaya? sijapata malalamiko toka kwa my wife kuwa haridhiki, ila mimi wakati mwingine naona kama ananipunja anaposema ameshechoka wakati mimi bado. nilikuwa najua wanawake ndo wenye nguvu kuendelea zaidi kuliko sisi. hii ni true, wala sitanii, naombeni mnisaidie wajameni.
unakunywa Konyagi nini kabla ya...?... hakuna ubaya kuchukua muda, anapokwambia amechoka mpe muda apumzike, sio baiskeli hiyo!

... 'kipindi cha pili' unamalizia mpaka kileleni, hutakuwa na haja ya 'kupiga la pili'.
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
unakunywa Konyagi nini kabla ya...?... hakuna ubaya kuchukua muda, anapokwambia amechoka mpe muda apumzike, sio baiskeli hiyo!

... 'kipindi cha pili' unamalizia mpaka kileleni, hutakuwa na haja ya 'kupiga la pili'.
ahahahahahahahhaha, baiskeli oiyeeeeeeeeeee
 
N

njoka

Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
N

njoka

Member
Joined Jun 17, 2008
5 0 0
kwa upande wa hali ya huyo wa kwanza ya kupiga bao kama jogoo, ni vyema atumie saikolojia ya kupoteza mawazo ya mapenzi, kwa kufanya yafuatayo

1. wakati una do, usimtazame huyo mpenzi wako ikiwezekana funga macho.
2. mweleze mwenzio asikate viuno wakati mnapoanza ku do, mpaka wewe utapokuwa umepoteza mawazo ya ku do kwake.
3. mweleze kuwa mtakata viuno kwa zamu ili wewe usifike kileleni kwa haraka

4. kama njia hizo umetunia ni bado basi hii ni njia ya mwisho na ni nzuri kwa kukusaidia kutofika kileleni mapema.
+chukua chupa ya kama lita moja ya maji, wakati anapo hisi kupoteza fahamu( Utamu unakaribia kileleni) anywe maji, huwa yanapoteza ufahamu wa mwili kuupeleka kweye woga wa maji
Akiweza kutimiza hilo kwa takribani mara kumi mfululizo atakuwa amepona kamisa.

na njia nyingine ni kuua sell zilizo zunguka kichwa cha mboo, kwa kupiga punyeto kwa kusugua sana kichwa cha mboo.

Kwa upande mwingine kuna rafiki yangu mmoja ana tatizo la kutoweza kusimamisha mboo yake ikawa ngumu vya kutosho na inamtokea wakati anapotaka kupiga bao la pili na hasa anapotunia kondomu, Je afanye nini kumaliza tatizo lake?
 
Last edited:
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
1. wakati una do, usimtazame huyo mpenzi wako ikiwezekana funga macho.
2. mweleze mwenzio asikate viuno wakati mnapoanza ku do, mpaka wewe utapokuwa umepoteza mawazo ya ku do kwake.
3. mweleze kuwa mtakata viuno kwa zamu ili wewe usifike kileleni kwa haraka

4. kama njia hizo umetunia ni bado basi hii ni njia ya mwisho na ni nzuri kwa kukusaidia kutofika kileleni mapema.
+chukua chupa ya kama lita moja ya maji, wakati anapo hisi kupoteza fahamu( Utamu unakaribia kileleni) anywe maji, huwa yanapoteza ufahamu wa mwili kuupeleka kweye woga wa maji
Akiweza kutimiza hilo kwa takribani mara kumi mfululizo atakuwa amepona kamisa.
...very interesting! ...ndio maana baadhi ya makabila yanaendeleza mambo ya jando na unyago!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
...Kwa upande mwingine kuna rafiki yangu mmoja ana tatizo la kutoweza kusimamisha m*** yake ikawa ngumu vya kutosho na inamtokea wakati anapotaka kupiga bao la pili na hasa anapotunia kondomu, Je afanye nini kumaliza tatizo lake?
...sijui daktari atamshauri nini, ila mimi namshauri ajitahidi kuwa na stamina ya kucheza dakika 90, na ujuzi wa pasi na chenga nyingi kabla ya kufunga goli la kwanza, yote katika kujiepusha na hizo extra minutes na 'sudden death!'
 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
84
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 84 45
Ila na mimi niliwahi kuuliza swali kuhusiana na udogo wa sehemu nyeti za mwanamke. Na nilikuwa interested kujua, kuwa kama kuna tiba and if not what will happen pale anapotaka kujifungua..?? Kuna ndugu aliniomba ushauri about this kuwa demu wake ana sehemu ndogo kiasi hawezi hata kupitisha mambo yake, and it is really a problem to them. Kama kuna mwana JF ana ufahamu, ningependa kusikia ili tumsaidie ndugu yetu huyu.
Wana JF sijajibiwa..!! Naomba majibu na kwenye hili pia..!!

Nitashukuru nikipata majibu.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Kishazi,
Ni kweli kuna wanawake wenye k*** ndogo kama wanaume walivyo na mb*** ndogo. Sasa inakuwa tatizo hasa pale demu anapokuwa na rafiki wa kiume ambaye ana mb** kubwa kupita kawaida. Kwa kawaida sehemu za siri hasa za wanawake hutanuka, ndio maana mwanamke anaweza kuzaa mtoto mwenye bichwa kuubwa hata ukashangaa amepitaje!!! Sasa basi, ili kuweza kuitanua k*** ya mwanamke juhudi za ziada tena kwa uvumilivu mkubwa zinahitajika. Kabla ya tendo lenyewe wacheze ili kufanya muccus ya mwanamke itoke kwa wingi na kulainisha shemeu zile, pia yatumike mafuta ya kulainisha i.e K-jelly yakutosha. Mwanamume aingize taratibu tena kidogo kidogo hadi apate penetration. Akifikia mahali anapata breakthrough asiache bali aendelee hadi apate full penetration. From there on atakuwa amemaliza kazi. Ikumbukwe pia kwamba wakati mwingine ni uoga tu wa mwanamke unaosababisha misuli ya k*** kukaza hadi wakadhani ana K*** ndogo kumbe ni ya kawaida. Kuna couple moja ilitaka kwenda kwa daktari eti wan matataizo ya kutoweza kupata penetration kumbe ni uoga wa mwanamke na maandalizi mabaya wakati wa tendio lenyewe. Mra nyingi uoga hutokana na labda ubakaji aliofanyiwa msichana akiwa mdogo ndio maana kumbukumbuku yake inamkumbusha huko na hivyo hatoi muccus kulainisha mambo

Upo hapo Kisahzi na wengineo?

Nasikia wengine hata hutumia njia ya kukaba mwanamke ... ukimbana huku anaachia kwengine
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
JF Doctor,

Mbaya zaidi inapotokea kwamba linawika, huwa ni dakika moja au mbili basi huwa anakua kasha "piga bao" (premature ejuculation). ...!

jamani eeh tuache kabisa zinaa ....haya ni matunda ya zinaa ... tukifanya hivyo tutakuwa wakamilifu na hatutokuwa na mapungufu kama hayo ... leo ni girlfriend umeshashindwa akiwa mke je si utafedheheka kila kukicha vikao ...

Otherwise .. chakula ni chako ... umeona kabisa kiko tayari kwaajili yako .. papara ya nini .. dont get over excited ... unakuwa kama mwizi .. vipi bwanaaaa... take your time ... if not get your partner to help you regulate your system .. maybe akiona unaanza kupoteza network .. she diverts your mind to something else .. hata mazungumzo .. unaweza hata ukaanza kujifunza tena maisabu upya ukaanza kuisabu moja mpaka kumi ..
 

Forum statistics

Threads 1,213,845
Members 462,336
Posts 28,492,489