Precision air Kilimajaro aiport kwa nini ni nyinyi ndio wenye matatizo tu.


M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
692
Likes
250
Points
80
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
692 250 80
Wadau naomba niwataadhalishe muendapo Arusha au Moshi kwa Presicion air(ni KIA tu ndio wenye haya matatizo na si viwanja vingine) muwe makini wakati mnarudi safari yenu ,pale KIA wahudumu wa Precision wamekua na mchezo mchafu sana. Ya kuuza ticket mara mbili imagine You arrive at the airport, ready to leave on a trip that you planned long ago. But the flight is overbooked and you are denied boarding.utajisikiaje?sometimes,watu wanaenda kuunganisha ndege dar wanaenda nchi nyingine kwa upambavu wa na tamaa za Presicion they miss their connections.Morally, I view the practice of overbooking flights as a contractual and institutionalized fraud

Precision airways pale KIA often sell more seats than they have available on a plane, expecting a few cancellations or no-shows. But if all the scheduled passengers arrive, the airline has to scramble.wanakwambia subili ndege ya saa tisa while ulitakiwa na ndege ya asubui saa moja

Precision air I am so much disapointe ,mnajimaliza kibiashara subirini Fast jet ije muone kama watu watapanda hayo mangalangala yenu

Mwakyembe tunaomba uwakee sheria hawa jamaa watoe compensation to Affected passengers ,
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,537
Likes
2,151
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,537 2,151 280
duuu,hyo ni njaaa au?,so sad mkuu,that's not wasup,asante kwa taarifa,naendelea kuwafuatilia ikibidi niwafutie leseni yao kwa root ya huko
 
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
692
Likes
250
Points
80
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
692 250 80
duuu,hyo ni njaaa au?,so sad mkuu,that's not wasup,asante kwa taarifa,naendelea kuwafuatilia ikibidi niwafutie leseni yao kwa root ya huko

Utakua umesaidia sana mkuu wanatunyanyasa abiria
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,332
Likes
461
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,332 461 180
Utakua umesaidia sana mkuu wanatunyanyasa abiria
Usijali mkuu, fast jet iko angani, precision wasipojirekebisha watabakia kiporo cha Jana kisicholika
 
S

Suzy M

Member
Joined
Oct 26, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
S

Suzy M

Member
Joined Oct 26, 2011
15 0 0
Duh flight overbooking that is totaly Fraud!!imeshawahi kunitokea Twice,I will never fly precision airline again to anywea from KIA and will spread the word to every friend
 
L

lasix

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
407
Likes
82
Points
45
L

lasix

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
407 82 45
Sio KIA tuu,juzi mwanza walitufanyia kitu mbaya sana,yani ningekua na uwezo ningewachapa makonde hawa mafala,walitukalisha masaa 5 usiku watu tuko na watoto wadogo hawana hata huruma.precision mwisho wenu unakuja.
 
Massa

Massa

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
309
Likes
177
Points
60
Massa

Massa

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
309 177 60
Usijali mkuu, fast jet iko angani, precision wasipojirekebisha watabakia kiporo cha Jana kisicholika
Kweli kabisa ulichosema mkuu precision upande wa KIA wanauza Ticket moja mara mbili
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
na wabongo nao wawe basi wanakua on time na sio ku cancel kila wakati kwa sababu wabongo tunawajua they r never on time wana cancel ticket last minute na of coz ile ni biashara inabidi ijilipe na kujiendesha kwa faida
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
walidomonite market, they abused there dominant position
sasa wajiandae kukalia kuti kavu.
ndio hsara hiyo ya kuabuse market uzuri kampuni za ndege hawatakiwi kuungana ili kupanga bei
kwa hivo kila kampuni ina ruhusa ya kupanga bei waitakayo na hakuna atakaelalamika
hii ni kwa manufaa ya sisi wateja.
 
kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
328
Likes
4
Points
35
kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
328 4 35
tunalifanyia kaz na tutajrekebsha mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,023
Members 461,898
Posts 28,464,025