PPF kuweni wawazi katika kutangaza nafasi za ajira


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
PPF wametangaza nafasi mbalimbali za ajira tangu mwanzoni mwa mwezi huu na tyarehe ya mwisho wa maombi kama sikosei ni 16/6/2013.

Kubwa zaidi wameeleza kuwa maombi yote yatumwe kwa njia ya mtandao baada ya muombaji kuwa amejisajili katika mtandao wao. lakina hata baada ya kufanya hivyo pindi unapojaribu ku log in, unaambiwa kuwa password siyo!

Hii ndiyo nini sasa?

Kinachoonekana hapa ni kuwa wameweka tangazo hilo kama ushahidi tu huku tayari wakiwa na watu wao. Acheni hizo.
Kama nafasi ni kwa ajili ya watanzania wote kwa nini hizo application form hazifunguki?? Inamaana mmeziwekea ka-uzibe fulani.

Nasema tena acheni hizo kwani ajira ni kwa watanzania wote.

Pia naomba watanzania wote tusaidiane kukemea hili ikiwezekana litangazwe upya na kwa uwazi zaidi.

NAWASILISHA.
 
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined
May 12, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
33
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined May 12, 2011
126 0 33
pole mkuu...endelea kujaribu coz mi nimefanikiwa kutuma na haikunisumbua sana labda kama sasa inasumbua sana...usichoke kujaribu...
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,143
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,143 3,628 280
ingekuwa poa kama ndugu Miwatamu ungepeleka complaints zako kwenye ofisi husika!maana watanzania tunaunafiki wakuzungumza pembeni!tunakuwa waoga kusema ukweli!
 
Last edited by a moderator:
K

kamsongole

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
33
K

kamsongole

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
111 0 33
Hata mimi pia nilituma maombi yangu kiulaiini bila hata usumbufu. labda endelea kujaribu maana pia watumaji wakiwa wengi kwa wakati mmoja network inakuwa busy. jaribu hata usiku mkuu. together tunawakilisha.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
IT hao jamaa hawana wapo wapo tu, kuna jamaa wamewachukua kama casula labour tokea mwaka 2008 kwa hiyo kila baada ya miezi mitatu wanarenew mkataba,so usishangae hata kidogo kama page haifunguki
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
IT hao jamaa hawana wapo wapo tu, kuna jamaa wamewachukua kama casula labour tokea mwaka 2008 kwa hiyo kila baada ya miezi mitatu wanarenew mkataba,so usishangae hata kidogo kama page haifunguki
Wakuu tusaidieni na sisi hilo tangazo la ajira maana huku kijijin ni ngumu sana kupata maissue kama hizi wakuu, tunaomba sana mtusaidie kabla ya deadline
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Wakuu tusaidieni na sisi hilo tangazo la ajira maana huku kijijin ni ngumu sana kupata maissue kama hizi wakuu, tunaomba sana mtusaidie kabla ya deadline
Unaaply online ndugu yangu kwa hiyo lazima ucreate username na password ili uweze kuaply.Ok cheki hii link hapa ndo itakupeleka moja kwa moja kwenye matangazo hayo ya kazi
::pPF Oficial Recruitment Website::
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935