Power Mabula | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power Mabula

Discussion in 'Entertainment' started by bornagain, Jul 19, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba kujuzwa, wakati nakua kulikuwa na simulizi za mtu aliekuwa anajulikana kama Power Mabula ambae alikuwa anasifika kwa kufanya mazingaombwe mfano walisema eti alikuwa na uwezo wa kulala barabarani gari ikamkanyaga lakini akatoka ni mzima na pia alikuwa na uwezo wa kunywa ndoo nzima ya maji na stori nyingine za namna hiyo. Hivi ni kweli huyu mtu alikuwa anaishi Tanzania yetu hii au zilikuwa ni stori tu na kama alikuwepo kuna mtu aliwahi kumuona live na akashuhudia matukio yake.
     
  2. M

    Mshind Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa alikuwepo kweli, mimi nilimshuhudia maranying, alikua nauwezo wakuvuta gari yoyote kwa meno, watu walikua wanaweza kutwanga mahind makavu yakiwa kwenye kinu juu ya kifua chake mpaka yaka koboka, aliweza kuzuia gali mbili na pikipiki mbili visiondoke kwa wakati mmoja, hakika alifanya mambo mengi makubwa sana yakushangaza, ilikua burudanikubwa kwa watazamaji wa malika yote.
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah kweli mwana we wa juzi, alikuwepo bana, sisi wa miaka hiyo tumemuona actualy mambo ya upawa ndio ilikuwa fashion miaka hiyo
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mbali sana mkuu! huyu bwana alikuwa mkali sana mambo ya u-power...sijui kapotelea wapi!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    yap Power Mabula kipindi hicho akija shuleni kiingilio shilingi hamsini..
    unatetemeka kweli kabla hata hajaanza kuonyesha mazingaubwe yake...
    That guy was genius .. I'm not too sure if he's still alive tho....
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Where the hell is Power Mabula now?
     
  7. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 883
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kababayeye na Mwanakuliya nao wako wapi?
     
  8. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau mmenikumbusha mbali kweli,.ni kweli huyu mtu alikuwepo na alifanya hii miujiza yake kama kuzuia gari na kutwanga kinu,Power huyu Mabula ambaye alikuwa mwanajeshi,alikuwa jirani yetu,maeneo ya Kijitonyama,mtaa wa bakery,au mtaa wa Mzee Juba,kwa wale wenyeji watakuwa wanaufahamu..
    Mwaka jana 2011,June nilibahatika kumwona wilayani Kilindi,eneo la Songe,sasa hivi ni Mchungaji anatangaza injili na ana kanisa lake..
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Yupo Tanga, ameokoka, anapiga Injili
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Power Iranda bila ya kumsahau Power Mwanakulya JITU LISHIBALO!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kababaye sijui ameishia wapi......watoto wa siku hivi hawafaidi kabisa......
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Hahaha, enzi zile akija mwanamazingaombwe shule, kuna mshashi mmoja alikuwa akiingia na ndimu.

    Mfanya mazingaombwe akianza kufanya ma abracadabra yake basi mchizi anaminya ndimu, mazingaombwe yanashindwa.

    Siku moja akashtukiwa, akatolewa.

    Lakini most probably ilikuwa part ya show tu, kutuchota. I can't see ndimu inawezaje kuzuia chochote. Na zaidi ya yote mazingaombwe yenyewe yalikuwa illusions tu.
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,933
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    injili imemkomboa na hueleza siri za aliyokuwa akiyafanya kwenye shuhuda zake!
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kuna mwingine anaitwa masiamote sijui naye yupo wapi cku hizi
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    afrodenzi, kumbe umekula chumvi eh..........................!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    aisee, power mabula alikuwa maarufu sana hasa Mwanza

    kulikuwa na vimbwanga lakini, mara power mara mazingaombwe mara mieleka mara 'monde' wa indemoniiiiiiii

    NOTE: indemoni ni vile vikatuni vilivyokuwa vinachezeshwa
     
  17. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Na kababa ninyanyue nyanyu....nyanyua na kababa naumia nau....umia...
    Du wakongwe mmenikumbusha mbali sana back to 1990-1989-1991 huko!
    Kitu power Bula..power Bula...jamaa walikuwa wanalamba sana shilingi thelathini zetu!its nice memory though!
     
  18. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Nilisikia kwamba jamaa kachoka kiac hata akitema mate kufika chin tabu!
     
  19. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Power Mabula nilikutana naye Arusha wakati wa Cadet training,yeye pia alikuwa cadet. Alikuwa hafanyi mazingaombwe,alikuwa strongman,anashikilia gari mbili,kushoto na kulia zisiondoke,mambo yote haya anafanya katika stadium iliyojaa watu,na kufanya mambo kama hayo. Lakini aliniambia ameumia katika practice[kwa ajili msadizi wake hakufuata directions vizuri],na labda hatafanya shows tena,I don't know what happenned afterwards,alikwenda vitani,vita ya Kagera.
    Haikuwa mazingaombwe. A few weeks ago nilimwona mwanake katika ITV anaizuia pikipiki kwa meno yake, kwa MENO. Kwa hiyo haya mambo ya power siyo mambo ya ajabu sana.
     
  20. K

    KI2CO Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora kama kamtambua mungu kama kimbilio pekee. Jamaa alikula shs 5 zetu miaka ya 85
     
Loading...