Power Breakfast (Clouds FM) wawapasha TANESCO!


Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Yah

Leo asubuhi kipindi cha "Power Breakfast" kimeongelea kuhusu mgao wa umeme na kutopatikana kwa LUKU kwa "lugha kali sana" na natumaini Wakuu wa TANESCO ujumbe umewafikia!

Asante sana Clouds - for the first time!

Watu wamezoea kufanya kazi kwa MAZOEA tu, Wanawafanya Watanzania WAJINGA, hawaoni,....WANAKAA MAOFISINI na kuanza kuperuzi FACEBOOK, Websites za ngono, kutuma e-mail BADALA YA KUWAJIBIKA na KUTAFUTA SOLUTION za TATIZO la LUKU na UMEME kwa UJUMLA,....Engineer muha....ni garasha tu, TANESCO yenyewe ni ile ya Mwalimu NYERERE, hii ya mwinyi ni magarasha tu, Mkapa magarasha tu tena zaidi, na hii ya jakaya ndio zaidiiiiii magarasha...., kazi ZIMEWASHINDA MUONDOKE, TUMEWACHOKA, MSITUFANYE WAPUMBAVU
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Yah:

Leo asubuhi kipindi cha "Power Breakfast" kimeongelea kuhusu mgao wa umeme na kutopatikana kwa LUKU kwa "lugha kali sana" na natumaini Wakuu wa TANESCO ujumbe umewafikia!

Asante sana Clouds - for the first time!
Alinifuhisha saaaaaaaaaanaaaa G. Hando pale aliposema .............Mnaendesha shirika kama la mama zenu...............
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
Hando huwa mzuri na wenzake wale ila kidoooogo JK alitaka kuwachakachua siku ya interview
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,214
Likes
875
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,214 875 280
Swafi sana Taa less Company aka TANESCO au Twiga mnyonge mnaboaaaaaa
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
45
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 45 135
yap it was real good kwakweli yani kaponda mby
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Kwanini kila baada ya uchaguzi tu Tanesco inayumba?
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Nimeshanga na sikuamini maneno yaliyokuwa yanamtoka Hando bila full stop, message sent and delivered.
 
L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
Nawapongeza sana Power Breakfast team kwa siku ya leo asubuhi Tarehe 24/November/2010 Mlipozungumzia kuhusu swala la TANESCO.....Mmeongea point kabisa....
Watu wamezoea kufanya kazi kwa MAZOEA tu, Wanawafanya Watanzania WAJINGA, hawaoni,....WANAKAA MAOFISINI na kuanza kuperuzi FACEBOOK, Websites za ngono, kutuma e-mail BADALA YA KUWAJIBIKA na KUTAFUTA SOLUTION za TATIZO la LUKU na UMEME kwa UJUMLA,....Engineer muha....ni garasha tu, TANESCO yenyewe ni ile ya Mwalimu NYERERE, hii ya mwinyi ni magarasha tu, Mkapa magarasha tu tena zaidi, na hii ya jakaya ndio zaidiiiiii magarasha...., kazi ZIMEWASHINDA MUONDOKE, TUMEWACHOKA, MSITUFANYE WAPUMBAVU
MMENIFURAHISHA SANA POWER BREAKFAST, Good work, WELL DONE Keep it UP zaidi.
 
G

gnasha

Member
Joined
Jan 19, 2007
Messages
84
Likes
0
Points
0
G

gnasha

Member
Joined Jan 19, 2007
84 0 0
kwakweli Tanesco wamezidi huwa hawaishi sababu. Sasahivi tuko kwenye mgao ambao hauna kichwa wala miguu. Na hiyo issue ya Network ndio inakera kuliko. Kwanini wasitafute suluhisho la network yao?
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,455 1,232 280
Magarasa sio Tanesco tu,hii nchi imeoza hao wanaojiita au kuitwa wasomi kwenye mashirika ya UMMA na Idara za serikali wengi wao ni Vihiyo na Vyeti vyo vya Magurioni,wananunua MASTER DEGREES hadi Tshs (10,000,000/=)Ten millions,kama unabisha just visit CBE na IFM.....what do you expect from these fools
Nawapongeza sana Power Breakfast team kwa siku ya leo asubuhi Tarehe 24/November/2010 Mlipozungumzia kuhusu swala la TANESCO.....Mmeongea point kabisa....(Watu wamezoea kufanya kazi kwa MAZOEA tu, Wanawafanya Watanzania WAJINGA, hawaoni,....WANAKAA MAOFISINI na kuanza kuperuzi FACEBOOK, Websites za ngono, kutuma e-mail BADALA YA KUWAJIBIKA na KUTAFUTA SOLUTION za TATIZO la LUKU na UMEME kwa UJUMLA,....Engineer muha....ni garasha tu, TANESCO yenyewe ni ile ya Mwalimu NYERERE, hii ya mwinyi ni magarasha tu, Mkapa magarasha tu tena zaidi, na hii ya jakaya ndio zaidiiiiii magarasha...., kazi ZIMEWASHINDA MUONDOKE, TUMEWACHOKA, MSITUFANYE WAPUMBAVU)

MMENIFURAHISHA SANA POWER BREAKFAST, Good work, WELL DONE Keep it UP zaidi.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
hawana fedha tanesco fedha zilikwenda kwenye uchaguzizzzzzzzzzzzzzzz mtatia akiliiiiii mwaka huu mgao mapemaaaaaa
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Nawapongeza sana Power Breakfast team kwa siku ya leo asubuhi Tarehe 24/November/2010 Mlipozungumzia kuhusu swala la TANESCO.....Mmeongea point kabisa....(Watu wamezoea kufanya kazi kwa MAZOEA tu, Wanawafanya Watanzania WAJINGA, hawaoni,....WANAKAA MAOFISINI na kuanza kuperuzi FACEBOOK, Websites za ngono, kutuma e-mail BADALA YA KUWAJIBIKA na KUTAFUTA SOLUTION za TATIZO la LUKU na UMEME kwa UJUMLA,....Engineer muha....ni garasha tu, TANESCO yenyewe ni ile ya Mwalimu NYERERE, hii ya mwinyi ni magarasha tu, Mkapa magarasha tu tena zaidi, na hii ya jakaya ndio zaidiiiiii magarasha...., kazi ZIMEWASHINDA MUONDOKE, TUMEWACHOKA, MSITUFANYE WAPUMBAVU)

MMENIFURAHISHA SANA POWER BREAKFAST, Good work, WELL DONE Keep it UP zaidi.
Hivi ingekaa aje kama sehemu iliyo andikwa TANESCO ukabandika CCM?

Power breakfast hawana lolote maana hao hao ndio waliokuwa wakimsifia na kumpigia debe Kikwete na CCM yake wasijue kuwa ameshindwa kui turn around TANESCO liwe shirika lenye kuleta Tija kwa Wananchi.

Mi naona waliyosema, kama wamesema kweli (sikuwasikia) walikuwa wakiisema Serikali ya Kikwete ( chama cha Kikwete) ambao wanatawala nchi hii kwa mazoea ya kuhadaa wananchi na kuchakachua maamuzi yetu kwenye uchaguzi! Sasa chagua huyo Engineer Muha ni nani kati ya Kikwete na Makamba!
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
guys, tanesco inafanya matengenezo muhimu sana, nadhani baada ya muda mambo yatakuwa fresh sana, NO umeme wa mgao tena!
kwa hivo inabidi tuwe wapole kidogo kwa muda huu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Vuruga vunja imesha anza wizara ya ardhi, naomba baada ya ardhi ihamie TANESCO maana ni kitendo cha aibu sana mgao wa umeme kuanza baada ya uchaguzi, kwanini mgao haukuanza wakati wa kampeni?
Nawapongeza sana Power Breakfast team kwa siku ya leo asubuhi Tarehe 24/November/2010 Mlipozungumzia kuhusu swala la TANESCO.....Mmeongea point kabisa....(Watu wamezoea kufanya kazi kwa MAZOEA tu, Wanawafanya Watanzania WAJINGA, hawaoni,....WANAKAA MAOFISINI na kuanza kuperuzi FACEBOOK, Websites za ngono, kutuma e-mail BADALA YA KUWAJIBIKA na KUTAFUTA SOLUTION za TATIZO la LUKU na UMEME kwa UJUMLA,....Engineer muha....ni garasha tu, TANESCO yenyewe ni ile ya Mwalimu NYERERE, hii ya mwinyi ni magarasha tu, Mkapa magarasha tu tena zaidi, na hii ya jakaya ndio zaidiiiiii magarasha...., kazi ZIMEWASHINDA MUONDOKE, TUMEWACHOKA, MSITUFANYE WAPUMBAVU)

MMENIFURAHISHA SANA POWER BREAKFAST, Good work, WELL DONE Keep it UP zaidi.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
guys, tanesco inafanya matengenezo muhimu sana, nadhani baada ya muda mambo yatakuwa fresh sana, NO umeme wa mgao tena!
kwa hivo inabidi tuwe wapole kidogo kwa muda huu
Kwa nini hAwaku BREAKING NEWS???????
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Msilalame saaaan
hiyo ndiyo faida ya kuipigia kampeni ccm irudi kwa kishindo.
na bado maajabu zaidi yanakuja.
Fuel italeta vita nchini
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
Yesterday was serious.....Generator prices hve gone up effective yesterday..serious
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
Clouds FM waache upumbavu na unafiki wa kijinga, wanalalamikia tanesco ili hali wanaisifia serikali ya ccm? huyo injinia kawekwa na nani hapo? mbona tanesco iko safi sana ile,au kwa vile inahusika na umeme ambao unaonekana moja kwa moja na watu? mbona hawaongelei issue kama za poor public services like government hospitals ( muhimbili, mwananyamala, amana, to mention a few) The whole country is so hard by these cheap politicians! sera za ccm za kuwekana kwenye nafasi mbali mbali kwa misingi ya ushikaji na uswahiba ndio inatupelekea kuwa na issue kama hizi, tanesco is just the outcome, the root cause of these issues is poor government!
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
Kusema ukweli clouds wamenifurahisha sana.....Tanesco accountability ni zero!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,199