POULSEN NAKUOMBA TAFADHALI SANA MPE NAFASI ALI MUSTAFA (barthez) ili tuone vipya NI OMBI TUU.


T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
Naomba la moyoni niliweke hapa,mzee hebu mpe huyu kijana nafasi na sisi tuone mabadiliko mlangoni,nakwambia hutajuta kwa sababu hatakuangusha wewe wala watanzania kwa ujumla,hili ni ombi tuu kwa sababu wewe ndio mtu wa mwisho kuamua.Asante sana.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,749
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,749 1,225
We subutu yule mkigoma hafai kua nae kikosi ki1, anakuroga we hadi kocha,. Pale labda kaseja aondoke ndo tuneza ona vipa vipya
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,500
Points
2,000
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,500 2,000
Timu ya Taifa hapelekwi mtu kujaribiwa. Yeye Poulsen anaona hao aliowachagua ndio wanaomfaa. Inawezekana Barthez anastahili kuwa timu ya taifa, lkn si yeye tu, hata Selembe wa Coastal Union wengi tunaona alifaa kuwemo lkn ndio hivyo tena
 

Forum statistics

Threads 1,284,369
Members 494,064
Posts 30,823,113
Top