post za ualimu za januari zitakuwa kwenye mtandao lini?


M

Mati

Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
16
Likes
1
Points
0
Age
108
M

Mati

Member
Joined Jun 15, 2012
16 1 0
wakuu kuna tetesi kuwa zile post za ualimu tayari zipokwenye computer za wizara kuonesha jina la mtu na mkoa atakao kwenda je ni kweli?na zile tetesio kuwa mikoa ya ajira ni saba tu zinauhakika?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
wakuu kuna tetesi kuwa zile post za ualimu tayari zipokwenye computer za wizara kuonesha jina la mtu na mkoa atakao kwenda je ni kweli?na zile tetesio kuwa mikoa ya ajira ni saba tu zinauhakika?
Tafuta ajira acha kungojea ualimu
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,183
Likes
1,484
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,183 1,484 280
Yote si kweli.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,435
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,435 507 280
Watanzania kwa kupenda fununu...Sasa kumbe unajua ni January, si usubiri?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Hivi ualimu nayo ni kazi ya kusubiri?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mmh, we unaonaje?
sio kazi ya kusubiria coz walimu wanahitajika sana mtaani,so unaweza kwenda private schools ukapga mzigo kuliko kukaa unasubir hzo posts za wizara ya mulugo.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,773
Likes
20,152
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,773 20,152 280
sio kazi ya kusubiria coz walimu wanahitajika sana mtaani,so unaweza kwenda private schools ukapga mzigo kuliko kukaa unasubir hzo posts za wizara ya mulugo.
Aah kumbe ulimaanisha hivyo, basi the way ulivosema mwanzo ilileta picha nyingine kabisa! Kama ni hivo yes, ni bora zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990