Post yangu ya 600,nampa pole T.I.D!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post yangu ya 600,nampa pole T.I.D!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mchajikobe, Mar 6, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Nipo salama sana wana JF,katika post hii leo naona niitumie kwa kumpa pole yule mzee wa zeze(Top in Dar)kwa bomoa bomoa iliyomkumba na kumsababishia kuipoteza studio yake ya top band na uzio wa nyumba ambao ulijengwa kwa staili za falme za kiarabu,pole sana kwa hasara uliyoipata Mungu atakurejeshea!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kama alijenga sehemu ambayo haistahiki, ni lazima sheria zifuate mkondo wake bana...

    Huyu Mungu sasa atarejesha hadi visivyostahili!
    By the way..POLE!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,210
    Likes Received: 769
    Trophy Points: 280
    alijenga bila kufata taratibu?

    pole sana top in jela.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 36,005
    Likes Received: 6,823
    Trophy Points: 280
    burian tpband studio
    pole sana tid naona ukuwahi kusoma nyakati
    viwnanja vingine tunajenga sehemu sio stahili
    ni sheria tu imefwata mkondo wake usiwakasirikie watu
    kila la kheri ukipata nyingine tujulishe
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    thats life!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mchajikobe kwa kugonga nyundo 600.
    Pole T.I.D kwa kujenga bila kufuata utaratibu.
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Ce nes pas possible!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    shimbika lwandaje nyontila silago!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Duh ndege wafananao huruka pamoja.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,437
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    alijenga wapi?
    aliwekewa x kabla ya kuvunja au walau notice?
    alikuwa na mgogoro wowote?

    au ndo jinamizi la kuvunja sheria bado limemganda kaka huyu?
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,306
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Duh hii sijasikia, pole kamanda! Wamevunja na vifaa ndani?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,831
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    ni vizuri pia tukajua hiyo studio iko wapi mazee....
     
  13. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana TID kwa yote hayo....ndiyo sehemu ya maisha
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbosi bondo dumba tuu!
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kufikisha hizo posts.Nami nampa pole TID
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...