Pope Francis abusu miguu ya viongozi wa Sudan Kusini Salva Kiir na Riek Machar, akiomba wasitishe vita


E

El fadiga

Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
32
Points
125
E

El fadiga

Member
Joined Jan 31, 2018
32 125
Huyo ni mtumishi wa Mungu, hao wengine ni miungu watu wanaotaka kuwa wa kwanza na kutukuzwa badala ya kuwa wa mwisho kama kama mafundisho ya injili yanavyowataka. Huyo Pengo ni kada mtiifu wa CCM ila siku zake madarakani zinahesabika
Kubusu tu miguu ya watu haitoi uwezekano wa kuwa mtumishi wa Mungu. Hata wale wasiokuwa wa huyo Mungu (wasiokuwa na dini ) wanafanya hata mitaani huku tunaowaona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,378
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,378 2,000
Papa ni rais wa dunia.Anawajibu wa upatanishi popote pale anapoona mambo yanaenda kombo.





Ungetuwekea na kapicha ka kusindikizia hili bandiko lako ungetisha sana maana si wote tulioshuhudia hilo tukio. Na hata kama amewabusu hiyo miguu yao, bado haiwezi kuondoa ile dhana ya watu weupe kujiona wao ni bora na hivyo kuendelea kuwabagua na kuwanyanyapaa watu weusi kwa sababu zao za kipuuzi.
radiomariatanzania-20190413-0001-jpeg.1070240
radiomariatanzania-20190413-0002-jpeg.1070241
radiomariatanzania-20190413-0003-jpeg.1070242


Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Kila alhamisi kuu viongozi wa katoliki uwaosha miguu waumini wao
Na ukienda pale mburahati ktk kituo cha malezi utayaona hayo pia
Hahahaa....... Ile ni ibada mkuu ya ukumbusho wa Yesu alivyowaosha miguu wale thenashara.

Lete mfano kama wa Papa!
 
T

time2ball

Senior Member
Joined
Feb 4, 2014
Messages
197
Points
250
T

time2ball

Senior Member
Joined Feb 4, 2014
197 250
Najiuliza tu unyenyekevu ule ulioonyeshwa na kiongozi mkuu wa Kanisa Katoliki duniani kuwabusu miguu mahasimu wawili na wababe wa vita Rais Salva Kiir na Machar umetufunza nini sisi watanzania.

Sipati picha tukio hilo lingefanywa na viongozi wetu hapa Tanzania hawa akina Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!

Niendelee kuwatakia kwaresma yenye baraka!
I don't think kama hao waliosababisha vifo vya mamia ya wasudani wana deserve hiyo treatment wao wangepswa kwenda kubusu miguu ya ndugu wa watu waliokufa n.a. kupotea huko Sudan wawaombe msamaha!!
 
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
79
Points
150
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Member
Joined Oct 13, 2018
79 150
Hakuna unyenyekevu hapo, kanisa linapoteza mvuto na kesi nyingi za unyanyasaji wa kingono. Hawa jamaa wana mbinu nyingi sana, baada ya kuona hii picha unafikiri kuna jamii ya kichaga itamuamini mtoto atakae sema amefirw.a na padre? " kanisa ni jema na halibagui watu, ndomana hata papa amebusu miguu ya watu weusi "
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Maana yangu ilikuwa ni kwamba "hata watu wa shetani wanapokutana pamoja hasa kwenye hafla zao wanabusuana miguu" na kwa mantiki hiyo, suala la kubusu miguu tu haiwezi kumfanya mtu mtumishi wa Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wa shetani kama wanabusiana miguu kwa nia njema haina shida mkuu!
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
3,123
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
3,123 2,000
Nilimsikia jana Steve Bannon akiwaka kuwa Vatican ibadilike lakini sikuelewa, kumbe!
 
Wamweru

Wamweru

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
338
Points
250
Wamweru

Wamweru

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
338 250
Hahahaa....... Ile ni ibada mkuu ya ukumbusho wa Yesu alivyowaosha miguu wale thenashara.

Lete mfano kama wa Papa!
Kwa hiyo unataka kila mtu afanye alichofanya papa? Ndugu alichofanya papa Kwa wakatoliki wanaita unyenyekevu uliotukuka na unaweza Fanya hayo Kwa njia tofauti tofauti na mfano Gwajima alivyotoa maneno ya kejeri Kwa Pengo,uliona unyenyekevu wa Pengo
Pia nenda ktk mahospitali na mashule Yao utaona huo unyenyekevu Kwa njia tofauti tofauti ndugu yangu
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,465
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,465 2,000
Huyu papaa..muwakilishi wa yesu wakwenye mawingu/space
Kwa sisi tusioamini dini...ni maigizo tuu kwa wale wafia dinii..
Ukweli wanaujua wao vatican wakiwa wanawapa fedha na silaha watunishiane misuli..na kuua raia..
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,465
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,465 2,000
Hakuna unyenyekevu hapo, kanisa linapoteza mvuto na kesi nyingi za unyanyasaji wa kingono. Hawa jamaa wana mbinu nyingi sana, baada ya kuona hii picha unafikiri kuna jamii ya kichaga itamuamini mtoto atakae sema amefirw.a na padre? " kanisa ni jema na halibagui watu, ndomana hata papa amebusu miguu ya watu weusi "
Mkuu
nimecheka sanaa..hii ni mind games tuu..sasa ngoja wafia dini/wakatoliki watapokuja na povuu
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,297
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,297 2,000
Unakosea pa kuanzia. Huyo Jiwe wako ndiye chanzo cha hawa ulowataja kuwa "takataka"! Definitely nao hao "takataka' ni wa kulaumiwa, wanaogopa kufia kondoo wao, wanamtukuza "katili" kuogopa kufa! Hawataki kusema ukweli walioapa kuulinda, kuufia!
Matakataka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,501
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,501 2,000
Ungetuwekea na kapicha ka kusindikizia hili bandiko lako ungetisha sana maana si wote tulioshuhudia hilo tukio. Na hata kama amewabusu hiyo miguu yao, bado haiwezi kuondoa ile dhana ya watu weupe kujiona wao ni bora na hivyo kuendelea kuwabagua na kuwanyanyapaa watu weusi kwa sababu zao za kipuuzi.
Na wewe umeandika mambo ya kipuuzi kabisa. Mleta mada amesema kitendo cha Papa kumbusu miguu Rais wa sudani kinaashiria nini? Wewe unaongelea watu weupe kuwabagua weusi? Kwani vita ya Sudani kusini wanapigana wazungu au? Acheni kuwatwisha wazungu kila mnapokwama kwenye maisha yenu. Waafrika ni watu waliolaaniwa hata kwenye biblia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
2,678
Points
2,000
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
2,678 2,000
Guys huo sio unyenyekevu huo ni ukafiri.

Maana unatakiwa umsujudie Mungu tu.

Unyenyekevu ni kwa Mungu tu.hakuna kiumbe hapa duniani wa kumyenyekea kwa style hio.

Am sorry kwa mtakaokwazika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

manenemane

Senior Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
135
Points
250
M

manenemane

Senior Member
Joined Jul 12, 2018
135 250
Ni upumbavu na ujinga wa mwisho kwa kitendo hicho. Lakini kwa kuwa amefanya "papa mzungu kiongozi wa kanisa katoliki amabi wanadai eti papa anamuwakilisha "mungu baba" hapa duniani. Ni sawasawa na kitendo cha Henri Mwanri kusema mungu anatakiwa amshukuru raisi magufuli kwa kazi nzuri. Na hapo tunaona mawakilishi wa mungu ana busu miguu ya wauwaji wa Sudan Kusini wanaouwa kwa kugombea madaraka
Pope Francis has kissed the feet of South Sudan's previously warring leaders during a two-day spiritual retreat at the Vatican.
"I am asking you as a brother to stay in peace. I am asking you with my heart, let us go forward," the 82-year-old pontiff said after he performed the rare gesture.
President Salva Kiir and his rival, the former rebel leader Riek Machar, clashed in 2013 leading to a civil war that left 400,000 people dead.
But they signed a peace agreement last year that brought the war to an end.

My take:

Hao viongozi wakitoka hapo na kuendeleza vita badala ya amani watakuwa na mwisho mbaya sana.

Usiombe mtumishi wa Mungu kushuka kwako kwa kiwango hicho ili ubadilike!
View attachment 1069387
View attachment 1069388
View attachment 1069486
Sent using Jamii Forums mobile app


======

Papa Francis abusu miguu ya Salva Kiir na Machar kuwasii waache vita
"Nipo chini ya miguu yako" Unaweza kutafsiri hivyo baada ya Kiongozi wa kanisa Katoliki duniani Papa Francis kufanya kitendo cha unyenyekevu na kisicho tarajiwa baada ya kupiga magoti na kubusu miguu ya viongozi wanaohasimiana nchini Sudan Kusini, kuwahamasisha kuuendeleza mchakato wa amani.

PAPA FRANCIS AKIINAMA KUBUSU MIGUU VIONGOZI HAO.



Kwa mujibu wa shirika la habari la Deutsche Welle, Mwishoni mwa ziara ya kiroho ya siku mbili ya viongozi hao wa Afrika mjini Vatican, Papa Francis alimuomba rais wa Sudan Kusini Salva Kiir pamoja na hasimu wake Rieck Machar kuendeleza mazungumzo ya amani, licha ya kuongezeka kwa ugumu, na kisha alipiga magoti na kubusu miguu yao, pamoja na ya makamu wa rais Rebecca Nyendeng Garang.

Papa Fransic hufanya tendo la kitamaduni la kiimani la kuwaosha miguu wafungwa siku ya Alhamisi kuu, lakini hajawahi kufanya tendo kama hili kwa viongozi wa kisiasa.

Alisema mwishoni mwa ziara hiyo kwamba anataraji kusitishwa kwa uadui, mapigano, mgawanyiko wa kikabila na kurejeshwa kwa hali ya amani nchini humo.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

manenemane

Senior Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
135
Points
250
M

manenemane

Senior Member
Joined Jul 12, 2018
135 250

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top