Pope Francis abusu miguu ya viongozi wa Sudan Kusini Salva Kiir na Riek Machar, akiomba wasitishe vita


Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,538
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,538 2,000
Waafrica bhana.
 
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2018
Messages
1,013
Points
2,000
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2018
1,013 2,000
Huyu Pope nanmkubali sana. Yeye anahubiri amani, amani, amani.
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
612
Points
500
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
612 500
Hii balaaa wasipobadilika watalaaniwa milele
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Najiuliza tu unyenyekevu ule ulioonyeshwa na kiongozi mkuu wa Kanisa Katoliki duniani kuwabusu miguu mahasimu wawili na wababe wa vita Rais Salva Kiir na Machar umetufunza nini sisi watanzania.

Sipati picha tukio hilo lingefanywa na viongozi wetu hapa Tanzania hawa akina Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!

Niendelee kuwatakia kwaresma yenye baraka!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,064
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,064 2,000
Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!
Unakosea pa kuanzia. Huyo Jiwe wako ndiye chanzo cha hawa ulowataja kuwa "takataka"! Definitely nao hao "takataka' ni wa kulaumiwa, wanaogopa kufia kondoo wao, wanamtukuza "katili" kuogopa kufa! Hawataki kusema ukweli walioapa kuulinda, kuufia!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Unakosea pa kuanzia. Huyo Jiwe wako ndiye chanzo cha hawa ulowataja kuwa "takataka"! Definitely nao hao "takataka' ni wa kulaumiwa, wanaogopa kufia kondoo wao, wanamtukuza "katili" kuogopa kufa! Hawataki kusema ukweli walioapa kuulinda, kuufia!
Umeshapanic!

Na ndio maana najiuliza sana kwa kuwafikiria watu wa aina yako!
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
550
Points
1,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
550 1,000
Ungetuwekea na kapicha ka kusindikizia hili bandiko lako ungetisha sana maana si wote tulioshuhudia hilo tukio. Na hata kama amewabusu hiyo miguu yao, bado haiwezi kuondoa ile dhana ya watu weupe kujiona wao ni bora na hivyo kuendelea kuwabagua na kuwanyanyapaa watu weusi kwa sababu zao za kipuuzi.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Nimejifunza kuwa 'Heri wapatanishi,maana hao wataitwa wana wa MUNGU'. Mathayo 6 : 9.

Papa kafanya kwa nafasi yake. Hakusema nani mbaya au nani ana makosa..kawaonesha tu kuwa wanawajibika na RAIA na nchi yao,waache ujinga watulie wajenge Sudani yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Amina!
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,993
Points
2,000
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,993 2,000
Najiuliza tu unyenyekevu ule ulioonyeshwa na kiongozi mkuu wa Kanisa Katoliki duniani kuwabusu miguu mahasimu wawili na wababe wa vita Rais Salva Kiir na Machar umetufunza nini sisi watanzania.

Sipati picha tukio hilo lingefanywa na viongozi wetu hapa Tanzania hawa akina Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!

Niendelee kuwatakia kwaresma yenye baraka!
Mwambie Jiwe abusu Miguu ya Mbowe tuone. Maana ni mwenyekiti wako pale Mbogamboga
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,222
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,222 2,000
Najiuliza tu unyenyekevu ule ulioonyeshwa na kiongozi mkuu wa Kanisa Katoliki duniani kuwabusu miguu mahasimu wawili na wababe wa vita Rais Salva Kiir na Machar umetufunza nini sisi watanzania.

Sipati picha tukio hilo lingefanywa na viongozi wetu hapa Tanzania hawa akina Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!

Niendelee kuwatakia kwaresma yenye baraka!
Huyo ni mtumishi wa Mungu, hao wengine ni miungu watu wanaotaka kuwa wa kwanza na kutukuzwa badala ya kuwa wa mwisho kama kama mafundisho ya injili yanavyowataka. Huyo Pengo ni kada mtiifu wa CCM ila siku zake madarakani zinahesabika
 
Wamweru

Wamweru

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
338
Points
250
Wamweru

Wamweru

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
338 250
Najiuliza tu unyenyekevu ule ulioonyeshwa na kiongozi mkuu wa Kanisa Katoliki duniani kuwabusu miguu mahasimu wawili na wababe wa vita Rais Salva Kiir na Machar umetufunza nini sisi watanzania.

Sipati picha tukio hilo lingefanywa na viongozi wetu hapa Tanzania hawa akina Kardinali Pengo, Kakobe, Gwajima au alhad Salum!

Niendelee kuwatakia kwaresma yenye baraka!
Kwa viongozi wa katoliki hayo ni ya kawaida sana ndugu yangu ingawa anaweza Fanya hayo Kwa kuigiza pia
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Huyo ni mtumishi wa Mungu, hao wengine ni miungu watu wanaotaka kuwa wa kwanza na kutukuzwa badala ya kuwa wa mwisho kama kama mafundisho ya injili yanavyowataka. Huyo Pengo ni kada mtiifu wa CCM ila siku zake madarakani zinahesabika
Sahihisho: Pengo hayuko madarakani bali yuko katika utumishi!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Kwa viongozi wa katoliki hayo ni ya kawaida sana ndugu yangu ingawa anaweza Fanya hayo Kwa kuigiza pia
Tupe mfano wa hiyo kawaida sana!
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top