Pongezi nyingi kwako Mheshimiwa Rais Dr. John pombe Magufuli

lunyiliko

Senior Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
171
Points
225

lunyiliko

Senior Member
Joined Jun 10, 2011
171 225
Kwa mara ya kwanza leo nimepita barabara ya KIA -Mirerani na kwa macho yangu nimejionea uzuri na uimara wa barabara ya lami iliyozinduliwa na Mh. Rais hivi karibuni. Kwa wanaofahamu barabara hiyo kabla ya kuwekwa lami, watakubaliana na mimi kwamba kazi kubwa imefanywa na Serikali ya JPM katika kuimarisha miundombinu ya bara bara kutoka KIA hadi Mirerani. Nimebahatika pia kufika kwenye ukuta unaozunguka migodi ya Tanzanite One na kujionea kazi kubwa iliyofanywa na Serikali. Hongera sana Mh. Rais na Serikali yako.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,794
Points
2,000

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,794 2,000
Kwa mara ya kwanza leo nimepita barabara ya KIA -Mirerani na kwa macho yangu nimejionea uzuri na uimara wa barabara ya lami iliyozinduliwa na Mh. Rais hivi karibuni. Kwa wanaofahamu barabara hiyo kabla ya kuwekwa lami, watakubaliana na mimi kwamba kazi kubwa imefanywa na Serikali ya JPM katika kuimarisha miundombinu ya bara bara kutoka KIA hadi Mirerani. Nimebahatika pia kufika kwenye ukuta unaozunguka migodi ya Tanzanite One na kujionea kazi kubwa iliyofanywa na Serikali. Hongera sana Mh. Rais na Serikali yako.
Kiongozi na serikali wamechaguliwa wayafanye hayo. Hatutegemei wafanye kinyume chake. Ni kazi walioomba

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,443
Points
2,000

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,443 2,000
Kwa mara ya kwanza leo nimepita barabara ya KIA -Mirerani na kwa macho yangu nimejionea uzuri na uimara wa barabara ya lami iliyozinduliwa na Mh. Rais hivi karibuni. Kwa wanaofahamu barabara hiyo kabla ya kuwekwa lami, watakubaliana na mimi kwamba kazi kubwa imefanywa na Serikali ya JPM katika kuimarisha miundombinu ya bara bara kutoka KIA hadi Mirerani. Nimebahatika pia kufika kwenye ukuta unaozunguka migodi ya Tanzanite One na kujionea kazi kubwa iliyofanywa na Serikali. Hongera sana Mh. Rais na Serikali yako.
Rais anafanya kazi kubwa na nzuri yenye kushabihiana na utashi wake kama kiongozi. Katika awamu hii ya tano hakuna hela inayopotea mikononi mwa mabeberu bali kuwasaidia wananchi kwa kuimarisha miundombinu yao. Asante JPM

Sent using Jamii Forums mobile app
 

TOHATO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
885
Points
1,000

TOHATO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
885 1,000
Hiyo barabara ni juhudi za KIKWETE. yan ningekuona una akili kama ungemsifu yeye. Mzee jiwe ye kaja kuzindua tu kama ilivyo hospitali ya mloganzila
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,842
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,842 2,000
Naona tupo kwenye awamu ya kusifiana na kupongezana tu. Na kwa wale wanao onekana hawapigi makofi, hawapongezi, badala yake wanakosoa kwa namna yoyote ile basi huonekana si wazalendo, ni wasaliti, wapiga dili, wanatumiwa na mabeberu, nk. Kwani kazi ya serikali iliyopo madarakani ni nini?

Na hiyo barabara imejengwa kwa hela ya mtu ya mfukoni mwake au ni kwa hizi kodi zetu tunazotozwa kila siku? Kwa nini hii tabia imeanza na kushamili sana awamu hii kuliko awamu zote zilizopita? Mimi naamini kizuri kinajiuza chenyewe hivyo hakuna sababu ya kutumia nguvu kubwa kumtukuza mwanadamu kuliko hata Mungu tunayemwamini na kumwabudu siku zote.

Nakumbusha hii tabia ya kumsifia, kumtukuza na kumpongeza mwanadamu wakati mwingine pasipokua na sababu yenye mashiko, madhara yake mtakuja kuyaona baadae na siyo leo wala kesho. Hamjui ni kwa namna gani madaraka hulevya.
 

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,154
Points
2,000

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,154 2,000
Kwa mara ya kwanza leo nimepita barabara ya KIA -Mirerani na kwa macho yangu nimejionea uzuri na uimara wa barabara ya lami iliyozinduliwa na Mh. Rais hivi karibuni. Kwa wanaofahamu barabara hiyo kabla ya kuwekwa lami, watakubaliana na mimi kwamba kazi kubwa imefanywa na Serikali ya JPM katika kuimarisha miundombinu ya bara bara kutoka KIA hadi Mirerani. Nimebahatika pia kufika kwenye ukuta unaozunguka migodi ya Tanzanite One na kujionea kazi kubwa iliyofanywa na Serikali. Hongera sana Mh. Rais na Serikali yako.
Huku Dar karibu kila barabara ya kuingia mitaani na kuyokea mitaa mingine na hatimaye kuingia barabara kubwa zimejengwa tayari au zinajengwa sasa si mbezi beach, kinondoni au segerea. Ni mwendo wa kuimarisha miundo mbinu.
 

lunyiliko

Senior Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
171
Points
225

lunyiliko

Senior Member
Joined Jun 10, 2011
171 225
Mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni. Kwa kifupi Rais anafanya kazi kweli kweli. Haihitaji kuwa na cheti au diploma kuona kazi tangible kabisa zilizo na zinazoendelea kufanywa na mheshimiwa Rais JPM na serikali yake. Panapo mazuri, tuipongeze Serikali yetu kwa dhati kabisa. Its not about criticising everything. Let's appreciate where possible.JPM deserves appreciation for what he is doing for the wellbeing of our Nation.
Naona tupo kwenye awamu ya kusifiana na kupongezana tu. Na kwa wale wanao onekana hawapigi makofi, hawapongezi, badala yake wanakosoa kwa namna yoyote ile basi huonekana si wazalendo, ni wasaliti, wapiga dili, wanatumiwa na mabeberu, nk. Kwani kazi ya serikali iliyopo madarakani ni nini?

Na hiyo barabara imejengwa kwa hela ya mtu ya mfukoni mwake au ni kwa hizi kodi zetu tunazotozwa kila siku? Kwa nini hii tabia imeanza na kushamili sana awamu hii kuliko awamu zote zilizopita? Mimi naamini kizuri kinajiuza chenyewe hivyo hakuna sababu ya kutumia nguvu kubwa kumtukuza mwanadamu kuliko hata Mungu tunayemwamini na kumwabudu siku zote.

Nakumbusha hii tabia ya kumsifia, kumtukuza na kumpongeza mwanadamu wakati mwingine pasipokua na sababu yenye mashiko, madhara yake mtakuja kuyaona baadae na siyo leo wala kesho. Hamjui ni kwa namna gani madaraka hulevya.
 

Forum statistics

Threads 1,392,227
Members 528,573
Posts 34,102,213
Top