Pongezi Maalum kwa Hon. Prof. Mbarawa na Hon. Lukuvi


Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
268
Likes
219
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
268 219 60
Professor Mbarawa na Hon. Lukuvi

Nikijaribu kuangalia makosa yenu, siyaoni. Nikiangalia mapungufu yenu naona mazuri zaidi kuliko mapungufu. Mnachapa kazi utadhani mmesoma pamoja na Mh. Rais.

Uchapakazi wenu ni nafuu kwa Watanzania wa hali za chini, kati na juu. Mambo mnayosimamia yanatugusa kila siku. Barabara na Ardhi.

Nawapa HEKO sana.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,188
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,188 280
Utakuwa mlemavu wa akili siyo bure
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,277
Likes
6,267
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,277 6,267 280
Professor Mbarawa na Hon. Lukuvi

Nikijaribu kuangalia makosa yenu, siyaoni. Nikiangalia mapungufu yenu naona mazuri zaidi kuliko mapungufu. Mnachapa kazi utadhani mmesoma pamoja na Mh. Rais.

Uchapakazi wenu ni nafuu kwa Watanzania wa hali za chini, kati na juu. Mambo mnayosimamia yanatugusa kila siku. Barabara na Ardhi.

Nawapa HEKO sana.
Naskia ndege ilimsubiri dk 45 ili aondoke nayo,kwa kweli ni mchapakazi kwa nguvu za bombadier
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746