Pongezi kubwa kwa mheshimiwa Rais. | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kubwa kwa mheshimiwa Rais.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodhope12, May 19, 2017.

  1. G

    Goodhope12 Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Mh; Raisi napenda kutoa pongezi nyingi kwako , kwa kurejesha nidhamu ya kazi , kuboresha elimu , huduma za afya na kuendelea kuimalisha uchumi wa Tanzania.
    Hongera sana raisi wetu vijana wengi tuko nyuma yako tunakusuport na wala hatuta kuangusha katika harakati za kuikomboa Tanzania kiuchumi, kijamii na kisiasa.
    Nimefurahishwa sana na haya yafuatayo:
    -Ununuzi wa ndege
    -Ukarabati na maboresho ya barabara
    -Sakata la vyeti feki
    -Elimu bure
    Na mengine mengi kama ulivyo tangaza kuwa unatarajia kutoa ajira 52000 mwezi wa saba hakika sisi vijana tunakupenda sana raisi wetu Mungu akujalie afya bora na miaka mingi ya kuishi hapa duniani.
     
  2. yoga

    yoga JF-Expert Member

    #21
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 853
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 180
    Ili bando ungeaandika unatafuta ajira ungekuwa wa maana sana,

    kuna halmashuri hapa watu wanakwenda kukagua miradi siku mbili wanalipana laki 2 mbili yaani laki 4 kwa 2 days afu ni halmashauri mpya IPO mwanza.

    mgejua hakuna kipindi watu wanakula hela kimya kimya kama hiki msingeongea!!! Kila siku nivikao na posho tu, bakini gizani tu
     
  3. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #22
    May 19, 2017
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 17,208
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    Pongezi zimfikie popote alipo
     
  4. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #23
    May 19, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,391
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    Kama naiona MIPOVU ya bavicha hapa
     
  5. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #24
    May 20, 2017
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,124
    Likes Received: 2,344
    Trophy Points: 280
    Wewe kwenu mnatumia usafiri wa meli?
     
  6. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #25
    May 20, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 786
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 180
    kutumbua watu kwa kukurupuka kisha wanapoenda mahakamani wanaonekana hawakuwa na hatia kisha selikali kuwalipa mamilioni ya sh, kukusanya mapato mengi na Maisha kiuhalisia mtaani ni magumu, kuondoa Uhuru wa watu kutoa maoni yao na kukosoa, muhimili mmoja kuingilia mihimili mingine, kuvunjwa katiba hadharani kwa maamuz ya kipuuzi ya MTU mmoja, Zanzibar kuendelea kuwa koloni LA Tanganyika tena kwa nguvu nyingi na Silaha nyingi za kivita kuhamishiwa Kambi za Zanzibar, kuongezeka kwa kodi kila kona na kupelekea MTU kulipa kodi zaidi ya6 kwa bisshara1, Uteuzi wa nafas selikalini bila kuzingatia Usawa wa maeneo ya nchi mfano 70% ya waajiliwa selikalini na waliobakishwa wanatoka ukanda mmoja na kutozingatia usawa wa kijinsia Idadi ya nafas za Wanawake ktk Nafas mhimu imendelea kupungua, rasilimali za nchi kugawanya kwa upendeleo kana kwamba nchi imekuwa ya kanda moja, Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Chato huku makao makuu ya mkoa hayana airport ukiondoa kale kauwanja kavumbi ka mgodi kalikopo pale karibu na kijiji cha Bugulula,Chato kuwekewa taa za barabarani huku makao makuu ya mkoa Geita mjini Kukiwa Hakuna taa hata 1, Mkulu kuwa na urafiki wa mashaka na nchi zisizozingatia Democracy je!! Ni taa ya kijani kuelekea kuwa nchi inayoongozwa kidicteta???,MKUU kutokuwa na kauli za kujenga na kuwapa matumaini anaowaongoza zaidi ya kauli za kibabe, upuuzi na kejeli. Je! Hayo na mengine yote ni pongezi kwa selikali hii ya YOHANA???
     
  7. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #26
    May 20, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 786
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  8. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #27
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 7,589
    Likes Received: 4,004
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli! Na wewe pia ubarikiwe maana umeona mbali na umeamini!
     
  9. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #28
    May 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Mleta mada ametoroka milembe, walinzi waje huku wamkamate, kwanza ni New ID na post yake ya kwanza, vichaa wamekuwa wengi sana hii nchi.
    How can you hail Lucifer?
     
  10. kiogwe

    kiogwe JF-Expert Member

    #29
    May 20, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 2,729
    Likes Received: 2,756
    Trophy Points: 280
    Hizi nafasi za ukuu wa mkoa na wilaya uyui vitafanya muwe vichaa hata mkiambiwa muwatukane wazazi wenu mtawatukana
     
Loading...