Pongezi kubwa kwa mheshimiwa Rais. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kubwa kwa mheshimiwa Rais.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodhope12, May 19, 2017.

  1. G

    Goodhope12 Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Mh; Raisi napenda kutoa pongezi nyingi kwako , kwa kurejesha nidhamu ya kazi , kuboresha elimu , huduma za afya na kuendelea kuimalisha uchumi wa Tanzania.
    Hongera sana raisi wetu vijana wengi tuko nyuma yako tunakusuport na wala hatuta kuangusha katika harakati za kuikomboa Tanzania kiuchumi, kijamii na kisiasa.
    Nimefurahishwa sana na haya yafuatayo:
    -Ununuzi wa ndege
    -Ukarabati na maboresho ya barabara
    -Sakata la vyeti feki
    -Elimu bure
    Na mengine mengi kama ulivyo tangaza kuwa unatarajia kutoa ajira 52000 mwezi wa saba hakika sisi vijana tunakupenda sana raisi wetu Mungu akujalie afya bora na miaka mingi ya kuishi hapa duniani.
     
  2. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,783
    Likes Received: 11,286
    Trophy Points: 280
    Crap.. Waste...Garbage.
     
  3. M

    Mugabe one JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Nov 15, 2016
    Messages: 1,223
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Fww
     
  4. kaboli

    kaboli JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: May 13, 2015
    Messages: 341
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Hali ya maisha imesababisha kuongezeka kwa kasi ya kizazi cha nne (4G) machizi kama huyu!
     
  5. p

    penalty Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 39
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    GOOD HOPE!!!!!
     
  6. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,432
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanaoimba nyimbo za sifa bado wapo! Naona ile marufuku ya viroba kuna mahali haikufika!
     
  7. G

    Goodhope12 Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Lakini kumbuka nina haki ya kumpongeza raisi wetu pale ninapo ona amefanya vizuri( Tuweke siasa pembeni panapo staili mtu kusifiwa tumsifie acha kupinga mambo mazuri, jema sifia baya kemea mr.
     
  8. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Viroba marufuku mkuu.huna habarii???
     
  9. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 3,637
    Likes Received: 3,371
    Trophy Points: 280
    Hakika bwana wa sifa hupenda kusifiwa amina!
     
  10. legend Babushka

    legend Babushka JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Jun 29, 2015
    Messages: 287
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 80
    Be my guest!!!!
     
  11. U

    UCD JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Hopeless comments!!
     
  12. G

    Goodhope12 Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Sio kila kitu ni viroba wewe hauoni umuhimu wa ajira kwa vijana alizosema ambazo zitahusisha na walimu kwa ujumla bila matabaka ya kusoma sayansi au art (raisi wetu sio mbaguzi wa watu anawaajili wote walimu wa art , biashara na sayansi sema tu una kawivu fulani jamaa.
     
  13. G

    Goodhope12 Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Sio kila kitu ni viroba wewe hauoni umuhimu wa ajira kwa vijana alizosema ambazo zitahusisha na walimu kwa ujumla bila matabaka ya kusoma sayansi au art (raisi wetu sio mbaguzi wa watu anawaajili wote walimu wa art , biashara na sayansi sema tu una kawivu fulani jamaa.
     
  14. colonel96

    colonel96 Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Apr 17, 2017
    Messages: 33
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 25
    Naomba MUNGU mpenda mema hyu alietoa thiredi hiii awe mkongo hata..kma ni wa Tz usiku utakua mrefu wa ndoto za pepo wala rambirambi..
     
  15. K

    Kibehe JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Mar 11, 2017
    Messages: 893
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 180
    Umeanza tena.ulikua umetulia au wameshakupa hela ya bàndo ?
     
  16. colonel96

    colonel96 Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Apr 17, 2017
    Messages: 33
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 25
    Marekebisho tafadhali.epuka natumizi ya(tu)yaani wengi.anza na(ni)yaani umoja
     
  17. G

    Goodhope12 Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Mbona tuko wengi tu, tunao unga mkono kazi ya mh. raisi, wewe ndio unatatizo jichunguze vizuri...
     
  18. Mtani mtata

    Mtani mtata JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Nov 5, 2015
    Messages: 475
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    Hongera raisi wetu Mungu akupe maisha marefu#viva magufuli
     
  19. SADOCK NJIGINYA

    SADOCK NJIGINYA JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 684
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye nidhamu kazini watu siku hizi hata wakiona picha ya mh. wanatetemeka
     
  20. SADOCK NJIGINYA

    SADOCK NJIGINYA JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 684
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye nidhamu kazini watu siku hizi hata wakiona picha ya mh. wanatetemeka
     
Loading...