Poll: Wapinzani washiriki uchaguzi wa serikali za mitaa utakaofanyika baadae mwaka huu?

Wapinzani washiriki uchaguzi wa serikali za mitaa utakaofanyika baadae mwaka huu?

  • Ndiyo

    Votes: 33 52.4%
  • Hapana

    Votes: 29 46.0%
  • Sijui

    Votes: 1 1.6%

  • Total voters
    63
  • This poll will close: .
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,862
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,862 2,000
Uchaguzi wa serikali za mitaa unatarajiwa kufanyika baadae mwezi November mwaka huu na ambao unatarajiwa kujishirikisha vyama vingi vya siasa.

Kutokana na uwepo wa mawazo kinzani kuhusu ama wapinzani washiriki au wasishiriki uchaguzi huo,sisi member wa JF tutumie fursa hii kutoa maoni yetu na hata kupiga kura ya maoni hapo juu(ukipenda) kwani mawazo yako yanaweza kuwasaidi wanasiasa wetu kufanya maamuzi sahihi juu ya ushiriki wao katika uchahguzi huu wa serikali za mitaa.

1568205765553-png.1204527



Swali ni je,kutokana na mazingira yaliyopo,wapinzani washiriki uchaguzi huo?
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
798
Points
1,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
798 1,000
Ivi awamu hii kuna uchaguzi au uchavuzi,,kama hawajajifunza katika chaguzi ndogo za kinondoni na kwengineko washiriki tu, uchaguzi ambao kwenye vituo vya kupiga kura walinda usalama ni wengi kuliko wapiga kura, lol nani aende
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,862
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,862 2,000
Kwa muda sasa,kila ukiweka Poll hapa JF inafutwa hata kama Poll hiyo itahusu jambo la kawaida kabisa na sababu sijui nini maana wahusika huwa hawasemi zaidi tu ya kufuta uzi husika.

Inawezekana sheria ya takwimu labda ndio sababu, ila kwakuwa kuanzisha Poll hapa JF imekuwa ni kama kukiuka sheria na taratibu,basi ni bora hiyo option ya kuruhusu members kuanzisha Poll hapa JF ikafutwa kwani haina maana kwa sasa.

Mtu unatumia muda wako kuanzisha mada, alafu ghafla inafutwa! Sasa sijui maana yake nini?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
32,010
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
32,010 2,000
looh.,,nimekuja speed nilijua unashawishi watu wasipige kule mwakani kwenye general election,,asee ningekutukana vibaya sana
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
77,579
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
77,579 2,000
Haina haja ya kushiriki maana tayari matokeo yashapangwa
Uchaguzi wa serikali za mitaa unatarajiwa kufanyika baadae mwezi November mwaka huu na ambao unatarajiwa kujishirikisha vyama vingi vya siasa.

Kutokana na uwepo wa mawazo na mitazamo tofauti kuhusu chaguzi katika nchi yetu ambapo baadhi wanasema wapinzani washiriki chaguzi hizi huku wengne wakisema wasishiriki.Je,wewe member wa JF unasimama upande gani?

Tunaomba utoe maoni yako na pia upige kura hapo juu kwani kura na maoni yako vinaweza kusaidia wanasiasa wetu kufanya maamuzi sahihi juu ya ushiriki wao katika uchaguzi huo.

View attachment 1204527
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
77,579
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
77,579 2,000
Hakika ni vyema wakawaachia wanao tumia nguvu badala ya sanduku la kura wakatangazwa wamepita bila ya kupingwa
Ivi awamu hii kuna uchaguzi au uchavuzi,,kama hawajajifunza katika chaguzi ndogo za kinondoni na kwengineko washiriki tu, uchaguzi ambao kwenye vituo vya kupiga kura walinda usalama ni wengi kuliko wapiga kura, lol nani aende
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,194
Points
2,000
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,194 2,000
Nitawashangaa sana wapinzani kama wakishiriki huo uchaguzi.
unatuuliza tukupe majibu, halafu unajijibu, si uache watu watoe mawazo yao kwanza ili ulinganishe na ya kwako?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,862
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,862 2,000
unatuuliza tukupe majibu, halafu unajijibu, si uache watu watoe mawazo yao kwanza ili ulinganishe na ya kwako?
Uzuri ni kwamba hata mimi nitakuwa sina uwezo wa kubadili kura ya mtu zaidi tu ya mimi kutoa maoni yangu kama wewe unavyotoa ya kwako.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,862
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,862 2,000
Huo uchaguzi umekosa uhalali, mtu anatangaza hadharani, nimekupa madaraka, gari, nakulipa halafu nione upinzani wameshinda, sasa hiyo ni demokrasi?
Na wakishinda wanajisifu!!!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,297
Points
2,000
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,297 2,000
Wapinzani wanaanza kutafuta mazingira ya kuweka mpira kwapani (kukimbia /kukwepa uchaguzi) baada ya kunusa kutokubalika kwao kwa wananchi.

Wapinzani hawajachelewa, ni muda umebaki kushiriki kwenye maendeleo ya majimbo yao
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top