Political scientific analysis


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
1 CCM (Chama cha Mapinduzi) is the quantity of stupidity in 1000 mature people who have lost 63.3% or (1-exp(-1)) of their reasoning power. The level of stupidity in a normal person is between 2 to 10 microCCMs and it is normally unnoticeable. People start showing abnormal behavior when their stupidity level reaches abot 100 microCCMs and it becames alarming when it reaches 1 milliCCM. It is advised to stay away from whoever records stupidity level of above 1 milliCCM. Sporadically people with stupidity levels of up to 1 full CCM have been observed but they are very rare, appearing once in about 100 years per continent.....

Asha
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
kinda trying to undermine people who support CCM and label them as stupid dont you?, this is not a good move!.how many microCCM dk mwakyembe has, how Many microCCM mama Anne Kilango has, How many microCCM Salim Ahmed Salim has, without forgeting former president Mwinyi,and others who are highly respected by Tanzanians.

by not convicing people the beauty of "Upinzani" and instead opt to name call people who dont support it(those who support CCM i mean), i think it is a diservice to the Upinzani itself and unfortunately a diservice to our Country too
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
kinda trying to undermine people who support CCM and label them as stupid dont you?, this is not a good move!.how many microCCM dk mwakyembe has, how Many microCCM mama Anne Kilango has, How many microCCM Salim Ahmed Salim has, without forgeting former president Mwinyi,and others who are highly respected by Tanzanians.

by not convicing people the beauty of "Upinzani" and instead opt to name call people who dont support it(those who support CCM i mean), i think it is a diservice to the Upinzani itself and unfortunately a diservice to our Country too
Forive her ,it seems she lacks wisedom!!!!,of course kuna washenzi wengi CCM lakini sio wote.vipi akina Ibarahim Kaduma,akina Alyoce yule wa vunjo na .............
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
But Gamba, who says Asha is making her comments on behalf of the opposition? You are right to harshly criticise Asha for putting all CCM members in one basket, but paradoxically, you find it fit to extrapolate her comments as representing the views of the opposition and you don't see this as unfair and unjustified. Is not this a big hypocrisy? I have not seen a member here, though some have declared their allegiance to their parties, who claims to be speaking on behalf of his or her party or any other affilication. Can we learn to attack other member's comments on their own right without necessarily associating them to their affiliations?
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Nononoooooooo Asha,that's not fair kabisa ni kutokana na utafiti au ndio mtizamo wako??? CCM licha ya uozo uliopo huko CCM but sitaki kuamini kuwa hivyo viwango vya ujinga ulivyotoa vina maanisha unachosema...Pole pole usitupotezee stimu bure..
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Forive her ,it seems she lacks wisedom!!!!,of course kuna washenzi wengi CCM lakini sio wote.vipi akina Ibarahim Kaduma,akina Alyoce yule wa vunjo na .............
Aloyxe kafanya nini? kumtaja Mkapa kuwa Fisadi ndio mnampa credit kibao namna hii??
Sisi wapiga kura wake ndio tunajua kuwa tulifanya makosa kumchagua, huyu hana lolote na sijui hiyo juzi katokea wapi??
Kwanza ni Fisadi mpande kama wengine tu huyu
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,349
Likes
56
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,349 56 145
Kuna umuhimu wa ku-patent hizi findings. Kwa nini nasema hivi CCM ina watu wachache sana wanaofanya wote waonekane bogus. Kwa nini hao wanachama waliowengi wasitafute dawa?

Ni juzi tu Mwenyekiti wa vijana mkoa wa tanga aliwapa directions, lakini unasikia mtu ambaye sina uhakika kama ana masirahi katika hili anasema vingine kabisa.

Eti ngoja uchunguzi ufanyike, uchunguzi gani wakati taharifa zimesema Richimond ya RA, kamati imeisha toa taharifa, unahitaji uchunguzi gani? Je wanachama waliowazuri wanahitaji uchunguzi mwingine kwa hili?

Yes Ripoti ya Richmond ilimtaja kila FISADI alishiriki vipi ktk dili, nafikiri pesa iliyotumika na Wanakamati makini ni tosha hatuhitaji uchunguzi mwingine.

Mzee wa vijisenti, Mjumbe wa maadili wa chama, ameisha sema mwenyewe anavijisenti kule Jersey, unahitaji uchunguzi kweli na account kibao tayari zimeisha tolewa bado eti tunahitaji uchunguzi.

Mzee Mkapa ambaye ni kati ya vinara wakuu wa chama ndiye kabisa ameoza. Wanachama wote wa CCM kimya kabisa, katiba yao inaeleza vizuri kuhusu maadili ya mwanachama.

EPA, wana CCM viongozi na umilikaji wa migodi, kila kitu wazi. SASA akina Abdala wakija na hoja zinazoonekana kuwa amekelwa na kichaka kilichoficha waarifu(MAFISADI na MAJAMBAZI), watanzania ambao kila siku wanalalamika tunaanza kumshambulia. Anyway mimi sijui yeye anaguswa vipi na haya.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
1 CCM (Chama cha Mapinduzi) is the quantity of stupidity in 1000 mature people who have lost 63.3% or (1-exp(-1)) of their reasoning power. The level of stupidity in a normal person is between 2 to 10 microCCMs and it is normally unnoticeable. People start showing abnormal behavior when their stupidity level reaches abot 100 microCCMs and it becames alarming when it reaches 1 milliCCM. It is advised to stay away from whoever records stupidity level of above 1 milliCCM. Sporadically people with stupidity levels of up to 1 full CCM have been observed but they are very rare, appearing once in about 100 years per continent.....
Mkuu Asha,

Heshima mbele mkuu, mimi ni mwana CCM tena wa damu, lakini haya yako ni matusi ya nguoni, hapa tunajaribu kusimamia taifa na sio vyama, hiii research yako ni very low kwa sababu haiwagusi wa-Tanzania 80% wapiga kura za urais walioipa kura CCM na rais Kikwete, kwenye uchaguzi wa 2005 kwani sio wote walikuwa ni CCM.

In the future vipi ukujaribu kuwa mstaarabu as you alywas do na kuheshimu vyama visivyokuhusu na kusimamia taifa? Admin na Mods hiii ifutwe maana haya ni matusi ya nguoni kwa baadhi yetu wananchi, kwa sababu huu uchunguzi wa kisayansi unaweza kufanyika pande zote mbili.

Tunahitaji ku-focus na agenda za taifa!

Ahsante Mkuu Kwa Kunielewa, kwa sababu ya knowing who is behind this name!
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Somewhere to go please.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
1 CCM (Chama cha Mapinduzi) is the quantity of stupidity in 1000 mature people who have lost 63.3% or (1-exp(-1)) of their reasoning power. The level of stupidity in a normal person is between 2 to 10 microCCMs and it is normally unnoticeable. People start showing abnormal behavior when their stupidity level reaches abot 100 microCCMs and it becames alarming when it reaches 1 milliCCM. It is advised to stay away from whoever records stupidity level of above 1 milliCCM. Sporadically people with stupidity levels of up to 1 full CCM have been observed but they are very rare, appearing once in about 100 years per continent.....

Asha
Asha,
Umekaa ukafikiri,ukataka kusema jambo lisilofikirka,sasa unafikiri ni kwanini hufikiri kwanza kabla ya kuleta jambo kwa watu wanaofikiri zaidi ..

Hii inaonesha ni jinsi gani mlivyo,hata kama umeichoka CCM basi tafuta njia nyingine mbadala ya kuwateketeza.

Mwanakijiji kipindi flani alisema tuwadhirie Nchi,hii yote ni kukata tamaa baada ya kuona kila siku unasema jambo jema na hawalifuati.
 

Forum statistics

Threads 1,235,268
Members 474,471
Posts 29,216,243