Polisi yapiga marufuku taa za mwanga mkali kwenye magari

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Feb 8, 2013
560
500
Jeshi la Polisi limepiga marufuku kwa wenye magari na pikipiki kufunga taa zenye mwanga mkali kutokana na kulalamikiwa kuwa chanzo cha ajali wakati wa usiku.

Source: ITV-habari saa 2:00 usiku leo.

NB: Nawapongeza sana polisi kwa kuliona hili. Kuna watu wamefunga tube light kwenye magari na pikipiki. Sijui huwa wanajisikiaje wanaposumbua madreva wengine kwa vitaa vyao hivi.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,749
2,000
Nani atakuwa anaamua kuwa huu ni Mwanga Mkali au kutakuwa na Viwango maalum?
Maduka yanayouza hizo taa yametaarifiwa kuwa sasa hizo bidhaa ni haramu hapa Tanzania?

Siku hizi haishangazi hata Sinza unaweza ukakamatwa kwa kosa la kuendesha kwa Mwendo kasi na huwezi kubisha kwa kuwa hakuna Viwango sasa tujiandae na hili la kosa la taa zenye Mwanga Mkali
 

Mtingozi

Senior Member
Jun 6, 2015
176
250
Si kwenye magari tu,hata ktk BODABODA utakuta jitu limefunga nyuma,inakuwa kero sana mfano wake hauelezeki
 

BONGE BONGE

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,712
2,000
Nani atakuwa anaamua kuwa huu ni Mwanga Mkali au kutakuwa na Viwango maalum?
Maduka yanayouza hizo taa yametaarifiwa kuwa sasa hizo bidhaa ni haramu hapa Tanzania?

Siku hizi haishangazi hata Sinza unaweza ukakamatwa kwa kosa la kuendesha kwa Mwendo kasi na huwezi kubisha kwa kuwa hakuna Viwango sasa tujiandae na hili la kosa la taa zenye Mwanga Mkali
Atakayekuwa amemulikwa ndiye ataamua kuwa ni mwanga mkali!!!
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Kuna Mpuuzi mmoja pale Darajani Mlandizi, lile daraja aliloliandika Mwigulu jina lake, alikua na Landcruiser aisee alinipiga zile Taa nikataka kupotea kabisa. Yaani jamaa alikua amezifunga kila mahali. Ni hatari sana Sana, zipigwe faini kabisa
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Jeshi la Polisi limepiga marufuku kwa wenye magari na pikipiki kufunga taa zenye mwanga mkali kutokana na kulalamikiwa kuwa chanzo cha ajali wakati wa usiku.
Source ITV-habari saa 2:00 usiku leo.
NB: Nawapongeza sana polisi kwa kuliona hili. Kuna watu wamefunga tube light kwenye magari na pikipiki. sijui huwa wanajisikiaje wanaposumbua madreva wengine kwa vitaa vyao hivi.
Nilitaka nimuulize kamanda Mpinga hizi stupid LED bars zinazowekwa kwenye magari kiholela ni sawa?

Bado wale ambao wamefanya taa za brake disco lights.

Hoongera jeshi la polisi.
 

New Nytemare

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
3,140
2,000
Jeshi la Polisi limepiga marufuku kwa wenye magari na pikipiki kufunga taa zenye mwanga mkali kutokana na kulalamikiwa kuwa chanzo cha ajali wakati wa usiku.
Source ITV-habari saa 2:00 usiku leo.
NB: Nawapongeza sana polisi kwa kuliona hili. Kuna watu wamefunga tube light kwenye magari na pikipiki. sijui huwa wanajisikiaje wanaposumbua madreva wengine kwa vitaa vyao hivi.
tuwakumbishe na zile horn za emergency kuwekwa kwenye bajaj na pikipiki...
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Nani atakuwa anaamua kuwa huu ni Mwanga Mkali au kutakuwa na Viwango maalum?
Maduka yanayouza hizo taa yametaarifiwa kuwa sasa hizo bidhaa ni haramu hapa Tanzania?

Siku hizi haishangazi hata Sinza unaweza ukakamatwa kwa kosa la kuendesha kwa Mwendo kasi na huwezi kubisha kwa kuwa hakuna Viwango sasa tujiandae na hili la kosa la taa zenye Mwanga Mkali
Taa hizo ni za kuongezea. Wanafunga mtaani, LED bars, its illegal.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom