Polisi wetu wana uwezo wa kuonyesha ubabe kuliko kuchunguza matukio ya vifo, utesaji wa raia nk


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Hicho ndicho wanachokijua kwa sababu hakuna haja ya kutumia akili au busara. Lakini inapokuja kuchunguza matukio ya vifo, umwagiaji tindikali, utesaji wa raia na utupiaji mabomu katika mikusanyiko ya watu yanayouwa polisi wetu huwa kaput!

Utaalamu wa hayo hawana pamoja kwamba kuna wasomi katika jeshi hilo!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Hicho ndicho wanachokijua kwa sababu hakuna haja ya kutumia akili au busara. Lakini inapokuja kuchunguza matukio ya vifo, umwagiaji tindikali, utesaji wa raia na utupiaji mabomu katika mikusanyiko ya watu yanayouwa polisi wetu huwa kaput!

Utaalamu wa hayo hawana pamoja kwamba kuna wasomi katika jeshi hilo!
Hapa sio mahala pake!
 
EX COP

EX COP

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
240
Likes
0
Points
0
Age
49
EX COP

EX COP

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
240 0 0
Hicho ndicho wanachokijua kwa sababu hakuna haja ya kutumia akili au busara. Lakini inapokuja kuchunguza matukio ya vifo, umwagiaji tindikali, utesaji wa raia na utupiaji mabomu katika mikusanyiko ya watu yanayouwa polisi wetu huwa kaput!

Utaalamu wa hayo hawana pamoja kwamba kuna wasomi katika jeshi hilo!
Maelezo haya unatakiwa ukayatoe kwa daktari wako.

Huu ugonjwa ulio nao mbona unatibika kirahisi tu,....
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Namuunga mkono mtoa mada. kingine wanachoweza ni kubambikizia watu kesi zisizo na vichwa wala miguu, na baadaye kuaibika mahakamani baada ya kesi kutupiliwa mbali.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Naunga mkono hoja,hawafanyi kazi kwa weledi,wao raia ni adui kwao na hawawachukulii kama waajiri wao,kila mtu humuona kama jambazi ukiwa na hela za rushwa wewe ndo rafiki yao!,yani inatapisha kwa kweli
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,494
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,494 280
umeongea point lakini hueleweki sijui ndio weekend

#kunjani kuti
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
what we have is A unproffessional police force.
wanawaogopa wahalifu na kuwaonea raia wema. mkiniambia papa mmoja wa madawa ya kulevya aliye jela nitalizawadia hili jeshi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Namuunga mkono mtoa mada. kingine wanachoweza ni kubambikizia watu kesi zisizo na vichwa wala miguu, na baadaye kuaibika mahakamani baada ya kesi kutupiliwa mbali.
yupi sasa......mbona mtoa mada ni wewe............
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,494
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,494 280
Namuunga mkono mtoa mada. kingine wanachoweza ni kubambikizia watu kesi zisizo na vichwa wala miguu, na baadaye kuaibika mahakamani baada ya kesi kutupiliwa mbali.
acha pombe sio nzuri mkuu...mtoa mada ni ww alafu unasema unamuunga mkono mtoa mada vipi leo wamekuchanganyia na mkojo?
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481