Polisi wetu na sheria mkononi


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
madalada.jpg


SADI YAKUBU ANASEMA HIVI:

Picha hapo juu inaashiria utumiaji wa nguvu kubwa kuliko ''kosa'' lenyewe. Wanakijiji wameandamana kuomba wenzao waachiliwe, wakitaka maelezo ya msingi ya kukamatwa kwa wenzao, wana kilio cha msingi kuhusu fukuzwa fukuzwa kwenye ardhi yao. Kuna manung'uniko ya msingi hapa, kilichohitajika ni maelezo na mtu mwenye mamlaka kuzungumza nao sio kipigo.

Pichani Askari Kanzu husika ana bunduki mkono mmoja, bakora mkono mwingine, kama mpiga picha anavyoeleza kuwa huyu mama anafukuzwa huku akicharazwa viboko, huu ndio utaratibu bora kweli kwa kumkamata mwanamama huyu au ilikuwa lazima ''kumuadabisha''?

Wakati mwingine hujiuliza tunaitwaje kisiwa cha amani wakati kuna haya yanatokea....

http://www.saidiyakubu.blogspot.com/
 
congobe

congobe

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
504
Likes
39
Points
45
Age
41
congobe

congobe

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
504 39 45
hakuna haki dawa ni kuwachapz police kani tunao mitaani kwetu kama ndivyo wanwatendea wake zetu hivi
 
A

ADK

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
1,371
Likes
274
Points
180
A

ADK

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
1,371 274 180
Kusema ukweli wanakera na ningejua namba za sim za hawa takukuru nafikiri ingesaidia maana wanamkamata mtu wanamweka sero ukifuatilia wanakwambia una sh ngapi? Sasa hii inakera
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278