Polisi wazuia mkutano wa mbunge wa Kigamboni Faustine (wananchi wamechachamaa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wazuia mkutano wa mbunge wa Kigamboni Faustine (wananchi wamechachamaa)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Jul 15, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    polisi wamezuia mkutano wa mbunge na wananchi wa kigamboni ambao alitaka kutoa ufafanuzi wa mradi wa mji mpya.ulikuwa ufanyike leo hapa machava.inshort wananchi wanachoshwa na ubabe wa serikali,pembeni kuna polisi hapa.kinara wa kuzuia mkutano ni madiwani waliopelekwa kunyeshwa chai bungeni na mama wa Tiba.kigamboni hatutaki mradi wenu
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180


    Hapo kwenye RED, leo ndo wajue serikali ina ubabe kiasi gani bila kujali wananchi
    RUSHWA ni sehemu ya uendeshaji wa shughuli za serikali, madiwani kupewa chai. Kama Ndungulile atafunguka akili agundue kwamba kuwa mbunge wa CCM ni kuitetea serikali hata ikifanya madudu na sio kuwawakilisha wananchi waliokuchagua....sinema ndo imeanza.
     
  3. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Binafsi nilishangazwa na serikali kupima viwanja na kuviuza kinyemela ili hali waathirika na mradi wa mji mpya hawajapewa kipaumbele. Maendeleo mi mazuri lakini si ya ukandamizaji kama huu!
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu mradi aw mji mpya Kigamboni unaonekana una maslahi kwa wanasiasa ee?
     
  5. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wana kigamboni, msipoonyesha hisia zenu mtakua mnamwangusha mbunge wenu ambaye amekubali kuacha posho for some days kwaajili yenu. Tafuteni namna muwaambie polisi kwa namna yoyote mhimu muwe na chupa za maji ili watakapo fanya mambo yao muwe na uwezo
    wa kukikmbia mkiona mbele kirahisi
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chama kilichowakomboa sasa ndo chama kinachowadalalia mnunuaji wenu,kishawachoka....! Mtamkumbuka sana Dr.Silaa 2010
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndungulile, mwenzio Kova kwasasa ana hasira ya kustukiwa movie yake ya Mkenya wa Dr. Ulimboka kwamba imetengenezewa mtaani. Angalia asije akakumalizia wewe hasira ukaondoka Magamba kwa hasira.
     
  8. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila Kuwa wakali na kudai haki kwa nguvu bila kujali maumivu hatuta sogea. Tukumbuke anayechukua haki yako anfurahia kuitumia na hayupo tayar kupoteza. Tukitaka tunaweza its all the mater of time. If you cant do it now someone else will do it tomorrow.
     
  9. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndungulile my young brother, jiuzulu ubunge wa magamba, kama utaendelea.,.. nadhani unawajua, fanya maamuzi magumu, watu wamefika hapa harafu hakuna chochote..., kama wewe ni mzalendo tafakari.
     
  10. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,094
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Dead bodies talking,watanzania ni maiti tu,keep on talking while others moving forward.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Tena hii Serikali inawachekelea. Maamuzi yakitoka unaambiwa haya ingia ubia au chukuwa mkwanja. Unaamuwa moja.

    Hii nenda rudi mpaka lini? Dunia nzima ndivyo wanavyofanya hakuna mwananchi anaesitisha maendeleo kama yana faida kwake.

    Nakumbuka ilipokuwa inapitishwa barabara Ilala walilalamika sana walipoona wenza wanalamba millioni 50 (siku hizo nyumba ya ghali sana Ilala ni millioni 20) wote wakawahi kuchukuwa mkwanja wakanunuwa nyumba mbilimbili wengine tatu tatu maeneo mengine.

    Hivyo ndivyo inavyotakiwa, kuna mradi basi mradi umlipe mwananchi sio kwa thamani iliyopo tu bali kwa faida mara mbili, nani ataepiga kelele?
     
  12. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Very pity. Mafisadi hawana itikadi ila wana kichaka kinaitwa CCM. Poleni sana wana Kigamboni, ninyi na mbunge wenu hamkustahili kutawaliwa na hawa wahuni.

    Dhuluma na uonevu mnaofanyiwa hapo Kigamboni umekuwa ukitekelezwa kwa ndugu zenu wa Mara, Shinyanga, Mwanza, Mbeya, Arusha na kwingineko nchini kwa miongo kadhaa sasa. Hivyo msife moyo wala kuogopa matisho na uababe wao.....ndio silaha pekee waliyobakiwa nayo pamoja na uongo.

    RESIST!
     
  13. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Zomba hapo siamini ni wewe, somehow umechakachua!Lol
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya kufuzwa bungeni alitoa tangazo la kukutana na wapiga kura kueleza msimamo wake kuhusu mradi wa kigamboni, madiwani wa kata za vijibweni, tungi, kibada na kigamboni kuhongwa na mama tibaijuka pamoja baadhi ya wenyeviti wa serikali za mitaa.

    Saa 9 mchana huu uwanja wa machava kigamboni uligeuka uwanja wa mjadala baada ya tents na viti kuanza kuondolewa kwa maelezo kwamba rpc amepiga marufuku mkutano kuwa kuna taarifa hautakuwa wa amani. Magari ya ffu yameonekana upande wa kigamboni na mengine upande wa mjini mlango wa kwenda kigamboni. Wananchi wanasema polisi wamemzuia mbunge kuvuka akitokea dodoma hadi usiku.

    Wananchi wamegawanyika wakimsifu mbunge na kutishia kuwadhuru madiwani kama wataendelea kuishi kigamboni kuwa wamewasaliti kwa kwenda dodoma bila taarifa kwa wananchi waliokwenda kuwawakilisha. Nyota dr fautine ndugulile imepanda kutokana na kuzuiwa kufanya mkutano huku wananchi wakiapa kuwa naye bega kwa bega na kuwatenga madiwani na wenyeviti waliowatoroka wananchi kwenda na waziri dodoma.

    ndio hali ya kuvunjika kwa mkutano kigamboni. wapo radio walikuwepo na wamehoji wananchi wenye hasira kesho kitarushwa. nilikuwepo uwanja wa machava
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Duu kama vipi ajivue Gamba huyo
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Suala mradi wa kigamboni limewagawanya mbunge akiwa na wananchi na madiwani na waziri wote wangerudi kupata muafaka kwa wananchi badala ya madiwani kumshitaki bungeni. Kama madiwani wana hoja kwa nini wanakwepa kumshitaki mbunge kwa wananchi?
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wananchi wanasema mbunge alipokuwa anakwenda bungeni aliitisha mikutano ya hadhara kata kwa kata kuwauliza wanakigamboni mambo ya kuwasemea bungeni lakini madiwani 4 na baadhi ya wenyeviti wa serikali za mitaa wakaondoka kwenye kata zao kwa kuwatoroka wananchi. kulikoni?
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hivi ma rpc nao ni wana siasa?
     
  19. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyu Ndugulile nadhani makamanda wameshamwambia kuwa bila hilo jimbo kuhamia kwa M4C, hiyo dhuluma kwa wananchi haiwezi kuisha. sasa anajaribu kulianzisha ili magamba wachemke na wamfukuze then twende kwenye uchaguzi mapema na agombee kupitia M4C.

    Ngoja tuone hii movie inaishaje
     
  20. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Huwezi kuteuliwa kuwa rpc, dc, rc, igp, kama wewe si kada wa ccmabwepande. Soma hotuba ya Tundu Lissu aliyotoa juzi bungeni utajua wapi hii nchi imekwamia.
     
Loading...