Polisi waua watu wawili Morogoro eneo la Kisaki

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,544
2,000
Jeshi la polisi limeuwa watu wawili katika eneo la Lisaki.

Mauaji hayo yametokea usiku wa Jana ambapo askari hao walifika eneo hilo usiku kuwakamata watuhumiwa wa makosa makubwa ( ambayo hayajatajwa)

Ndipo wananchi wakaziba njia wakidhani ni majambazi kwani walipofika hawakutoa taarifa katika serikali za mtaa.

Ndipo kuwatawanya wananchi hao wakatumia siraha za moto na kusababisha vifo vya watu hao.
 

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
1,739
2,000
Morogoro mnajitahidi kukwamisha polisi kutenda majukumu yao. Nakumbuka bodaboda kipindi flani nao waliwathibiti polisi kwa sababu hizi hizi.
 

911

Platinum Member
Aug 22, 2008
796
500
Kamanda anasema walirusha risasi juu...takribani 22.These thugs are just murders!
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,286
2,000
Hata hivyo "Mtakatifu" alisharuhusu askari akiwa na silaha wasikubali kunynang'anywa,wazitumie silaha hizo kudhibiti........
 

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Nov 6, 2015
1,785
2,000
Tangu lini askari polisi wakatawanya raia tena wasio na silaha kwa risasi za moto.
Afu mkuu wao anaongea tu bila haya mbele ya Kamera et risasi 22.
Jeshi la polisi linahitaji maombi hili si bure...
 

Wakuacha

JF-Expert Member
May 19, 2015
2,031
2,000
Jeshi la polisi linafanya kazi nzuri sana!! Labda tu wananchi waache vihele hele ....
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,452
2,000
Tangu lini askari polisi wakatawanya raia tena wasio na silaha kwa risasi za moto.
Afu mkuu wao anaongea tu bila haya mbele ya Kamera et risasi 22.
Jeshi la polisi linahitaji maombi hili si bure...
Cha kujiuliza risasi ya kwanza inapigwa mpaka ya 12 bado umekodoa macho, unasubiri nini kupiga picha au??
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,452
2,000
Morogoro mnajitahidi kukwamisha polisi kutenda majukumu yao. Nakumbuka bodaboda kipindi flani nao waliwathibiti polisi kwa sababu hizi hizi.
Ahaa hivyo ni kawaida yao, nadhani haitasikika tena maana wamejua sasa kwamba wenzao hawatanii wanapiga kweli.
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,127
2,000
Machale yananicheza kama hao watu wenye makosa makubwa hawakuwa magaidi waliojificha msikitini basi naacha kubet kuanzia leo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom