Polisi waua tena raia' safari hii kilosa!


N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Wamemuua mchungaji wa kimasai,ndugu zake wamedai hana hatia yoyote ,wamegoma kuzika mpaka aliyemuua akamatwe! RPC Morogoro adai aliyeuawa alikuwa mwizi sugu wa Ng'ombe.Source ITV taarifa.
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,833
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,833 1,958 280
Sipendi kushangilia uvunjifu wa amani lakini hili la Kilosa ni matokeo ya kufuga maradhi.
Wafugaji wa jamii ya kimaasai wamewanyanyasa sana wakazi wa kilosa kwa miaka mingi na kila wanapofanya makosa hutumia rushwa.
Niwakumbushe kuwa mwaka 2000 watu 33 waliuawa na hakuna mfugaji aliyefungwa.
Kwa kutumia rushwa wamewezesha uandikishwaji wa vijiji vipya bila kujali wakzi wa asili wa hapa.Vijiji kama Mabwegere,Kiduhi,Mbwade vyote vimeanzishwa kwamisisngi ya rushwa.
Leo wanalalamika kwa kuuliwa mtu mmoja na ambaye alikimbia askari lakini wamesahau kuwa maeneo kama kimamba si chini ya watu watatu ambao wameuawa na wafugaji katika miaka miwili iliyopita.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Hapo unamaanisha kwa vile waliua na yeye awawe pasipokuafuata sheria?
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Serikali hii imetega mabomu kibao!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,893
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,893 280
Niliiona hii taarifa na kwamba jamaa alimpiga risasi kwa nyuma mgongoni wakati jamaa anakimbia!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Tume iundwe kuchunguza.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
..When this police mission will reach to an end!! I think Tanzanians we are tired about this events of police to kill innocent people..Despite of shouts from various human rights groups and normal Tanzanians yet nothing happen.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,485
Likes
421
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,485 421 180
yarabi mola wangu
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,836
Likes
15,080
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,836 15,080 280
huo ndio utawala wa sheria unaohubiriwa na ccm, come on!!!! juweni kuwa wanaojitoa muhanga si wajinga, mwanuka rushwa rushwa, damu za watu aghk mrzzz!!
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,833
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,833 1,958 280
Sitetei uovu ila jammi ya kimaasai imenyanyasa sana watu.
Askari aliyempiga risasi naamini ni mgeni kwani hawa askari wenyeji hawawezi kufanya hivyo kwani kwao kumkamata mmasai ni mtaji tosha,wasingediriki kumuua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kuna wakati jamii hii ilimwita mkuu wa wilaya "Shemeji".They know how to penetrate the system,wana solidarity wakiwa na shauri lolote polisi au mahakamani.
Leo mihogo na mbaazi ni tabu kwani ukivuna mahindi wanaingiza mifugo bila kujali kuwa kuna mazao mengine.
Postgraduate student wa sheria waje wafanye tafti huku,ni mashauri mangapi yamefikishwa polisi,mangapi yamekwenda mahakamani,mangapi yamehukumiwa na kwa kutumia vifungu gani?
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
sitetei uovu ila jammi ya kimaasai imenyanyasa sana watu.
Askari aliyempiga risasi naamini ni mgeni kwani hawa askari wenyeji hawawezi kufanya hivyo kwani kwao kumkamata mmasai ni mtaji tosha,wasingediriki kumuua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kuna wakati jamii hii ilimwita mkuu wa wilaya "shemeji".they know how to penetrate the system,wana solidarity wakiwa na shauri lolote polisi au mahakamani.
Leo mihogo na mbaazi ni tabu kwani ukivuna mahindi wanaingiza mifugo bila kujali kuwa kuna mazao mengine.
Postgraduate student wa sheria waje wafanye tafti huku,ni mashauri mangapi yamefikishwa polisi,mangapi yamekwenda mahakamani,mangapi yamehukumiwa na kwa kutumia vifungu gani?
kama ulikuwepo .askari huyo atakuwa mgeni .masai dili sana
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Wamemuua mchungaji wa kimasai,ndugu zake wamedai hana hatia yoyote ,wamegoma kuzika mpaka aliyemuua akamatwe! RPC Morogoro adai aliyeuawa alikuwa mwizi sugu wa Ng'ombe.Source ITV taarifa.
zis kantre bwana..... Hivi Haijui thamani ya watu wake? Au wanatumaliza ili wabaki wenyewe?
 
M

mataka

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
287
Likes
30
Points
45
M

mataka

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
287 30 45
..When this police mission will reach to an end!! I think Tanzanians we are tired about this events of police to kill innocent people..Despite of shouts from various human rights groups and normal Tanzanians yet nothing happen.
acha ujinga. Kwanza kiingereza hujui, tabu 2pu. Lakn mbona polisi wakiuawa na nyie raia mbona hamsemi? Juzi Mbeya polisi si ameuawa na mwingine yupo mahututi hospital?! Kwa taarifa yako toka mwaka huu uanze tayari polisi zaidi ya 6 wameshauawa na raia lakn hatusikii kelele zenu za kupinga muaji hayo licha ya kuwepo haya NGO'S km LHRC, n.k. Acha nao walipize.
 

Forum statistics

Threads 1,238,907
Members 476,226
Posts 29,336,526