Polisi watimua mbio kujinusuru na vijana wa CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi watimua mbio kujinusuru na vijana wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Apr 7, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa kama sinema ya bure hapa NMB Clock tower jioni hii polisi wawili walipoacha lindo na kutimua mbio live waliposikia sauti za kundi kubwa la vijana waliotokea kwenye mkutano wa Chadema. Vijana hawa zaidi ya 2000 walikuwa wakisukuma gari ya Lema kutokea viwanja vya NMC huku wakiimba"bila Lema patachimbika". Walipofika round about ya clock tower wakawaona polisi waliokuwa pale benk na kupiga kelele haooo!!.Ghafla polisi wale 2 walinyanyuka na silaha zao wakatimua mbio bila kukimbizwa na mpaka naondoka eneo la tukio lindo lilikuwa bado limetelekezwa. Akina mama waliokuwepo eneo hilo walishikilia mbavu zao kwa kicheko kwani hii ni mara ya kwanza kuona polisi wenye silaha wakiwakimbia raia kwa spidi kubwa mithili ya wanariadha.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Acha hiyo ya clock tower. katika eneo la mkutano kulikuwa na defender ya polisi inapita barabarani ikijaribu kutanua njia kwa kasi mpaka ikamgonga mwendesha boda boda. baada ya kumgonga pembeni watu walilishambulia kwa mawe ilibidi wakimbie kwa kujiokoa. polisiccm ni waoga kama nini.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    hii kali.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nimeshuhudia hapa friends corner polisi wakikimbia baada ya gari lao kushambuliwa na mawe.
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sipati picha
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    kwa maana hiyo benk haina ulinzi na hapo ni Arusha!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona waliona ni bora nusu shari kuliko shari kamili.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwanini Arusha Mkuu?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wale jamaa si walikuwa wanapita hivyo natumaini saizi ulinzi utakuwepo.
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Arusha ni ukanfa wa gaza. Kitachofuata siku za mbele huenda ni kuhakikisha kuwa rangi ya kijani haionekani popote.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mishemishe za Arusha zinajulikana mkuu. Ukiachia goli unaweza shitukia umefungwa kumi kabla hujashtuka! Huko si ndio wanatoka janjas!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Wewe unashangaa ppolisi wawili kukimbia wakati kuna 109 ilikuwa imejaza polisi walikimbia na wana silaha zao...
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Jamani ccm someni alama za nyakati msipake mate kulazimisha mambo yasiyo wezekana
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Nchi hii bwana yaani tayari niko gizani na kuna nyama kwenye freezer kwa ajili ya kesho! Mungu wangu naona itaniozea tu hapa. Umeme wagenda.
     
  15. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Haya ni matokeo ya muda mfupi ya vitendo vya PT kwa wananchi, madhara ya muda mrefu ni mabaya zaidi. Lakini sio viongozi wao wala watawala watakaolipa jicho stahili suala la uhusiano uliozorota kati ya PT na wanachi wa Tz
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Na bado, polisi nyie ni baba zetu, kaka zetu, mama zetu, dada zetu na wadogo zetu. Acheni kabisa kulinda na kuelekezwa cha kufanya na ccm. Mnalipwa kwa kodi zetu, na hizi shule zetu za kata ni mwiba mchungu wa ccm. 2015 sio mbali, lowekeni vichwa vyenu, au badilikeni kwa 100% muwe neutral.
     
  17. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Pole sana kamanda. Ndio matokeo ya sera za umaskini na ubabaishaji wa ccm zinavyoumiza wazalendo kila siku kwa miaka 50+
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,961
    Likes Received: 5,829
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi kusikia wananchi walikuwa more than determined.
     
  19. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hali ya usalama wa polisi Arusha inazidi kuwa ngumu kwani mkutano ulikuwa na amani ila fujo zinatokea pale tu polisi wanapo onekana wanazomewa na kurushiwa chupa za maji kisa ni wao kukubali kuwakumbatia mabwenyenye ambao mda huo wanakuwa kwenye viyoyozi
     
  20. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Polisi hao bila shaka hawana elimu ya Uraia.Inakuwaje polisi kumkimbia raia pasipo kosa?Iwapo vijana wa CDM walikuwa wanania ya kutaka kuwavamia Polisi hao tena eneo la Benki hapa binafsi siungi mkono kwa vijana hawa.
     
Loading...