Polisi watawanya wananchi waliokusanyika kushuhudia misukule mkoani iringa


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 2,000
ZIMEZUKA habari zenye utata ambazo hazijathibitishwa mkoani Iringa kuwa mtoto mmoja anayedaiwa kufa na kuzikwa kuonekana leo akidaiwa kuwekwa Msukule.
Tukio hilo limetokea eneo la Mwangata mjini Iringa na kupelekea polisi kufika kuwatawanya wananchi waliokusanyika eneo hilo na kuwasaka wale wanadaiwa kueneza uvumi huo.
Hata hivyo hakuna mwananchi hata mmoja kati ya waliokuwepo eneo hilo ambaye amethibitisha kuona msukule huyo zaidi ya kila mmoja kusema amesikia.
Wananchi hao wameizunguka moja kati ya nyumba eneo hilo wakitaka kuichoma moto kwa madai kuwa ndani kuna msukule huyo.
 

Attachments:

  • File size
    130.5 KB
    Views
    237
  • File size
    110 KB
    Views
    372
  • File size
    155.7 KB
    Views
    285
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Huyu kamuhanda anapenda force,kuwatawanya 4 what.
 
M

moshingi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
278
Points
0
M

moshingi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
278 0
Huyu kamuhanda anapenda force,kuwatawanya 4 what.
Hata kama umejaza chuki nyingi kichwani mwako dhidi ya Kamuhanda...jaribu kuwa muungwana kidogo, je angeacha wachome nyumba ya mtu mwingine kwa imani za kishirikina?? Tumia busara japo kidogo...fikiri kwa akili kidogo kama
nyumba husika ingekuwa ya mama yako...au mtuhumiwa wa uchawi akiwa mkweo ungemlaani Kamuhanda kwa kuwatawanya waliotaka kuchoma nyumba yake moto?? Ninyi ndio mnaosababisha JF ishuke thamani yake kwa kuendekeza ushabiki na uzandiki...
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,892
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,892 2,000
Watanzania inabidi tubadilike kwa kweli, yani mtu umesikia kitu hata hakijathibitishwa unafanya maamuzi magumu kama hilo la kutaka kuchoma nyumba ya mtu.

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
BantuGirl

BantuGirl

Senior Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
157
Points
195
BantuGirl

BantuGirl

Senior Member
Joined Apr 10, 2008
157 195
Yani huku tunakokwenda sasa mh.............
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Points
1,195
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 1,195
haya mambo siyo mageni, hapo kinondoni muslim, gari liliwahi kugonga nyumba na dalini alitoka msukule. Huyo msukule iliidaiwa alizikwa miaka ya sitini na alikuwa na nywele ndefu mpaka nyayoni. Huyu msukule nimemuona kw amacho yangu hapo soko mjinga kinondoni na hupenda sana kuchezadraft au kuangalia bao ila hasemi. wewe nenda hapo soko mjinga halafu ulizia huyu mtu, muuzaji wa sokoni yeyote atakuonesha.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Ya Lamadi juzi na jana yalikuwa cha mtoto siyo?

Wachawi wapo ila ni Ole wako usipokuwa na Imani yake Kirsto Bwana wetu!
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Points
1,195
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 1,195
Tanzania tunakoenda sasa siko kabisa.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,368
Points
1,225
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,368 1,225
Nasikia huko Iringa mitaa ya Frelimo wananchi wenye hasira walivamia nyumba ya mama Mbilinyi kwa imani kama hizi. Kulikoni Iringa?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,024
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,024 2,000
Gwajima nae si anazo hizi rasilimali?
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
we will remain poorer and poorer!! Lord Have Mercy on us! stupid US!!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,178
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,178 2,000
haya mambo siyo mageni, hapo kinondoni muslim, gari liliwahi kugonga nyumba na dalini alitoka msukule. Huyo msukule iliidaiwa alizikwa miaka ya sitini na alikuwa na nywele ndefu mpaka nyayoni. Huyu msukule nimemuona kw amacho yangu hapo soko mjinga kinondoni na hupenda sana kuchezadraft au kuangalia bao ila hasemi. wewe nenda hapo soko mjinga halafu ulizia huyu mtu, muuzaji wa sokoni yeyote atakuonesha.
Wasomi Amerika, Ulaya na Asia wanahangaika na kuvumbua mambo makubwa makubwa sisi wasomi wa Kiafrika bado tunaamini na kueneza mambo ya misukule, vibwengo na vinyamkera. Aibu aibu aibu.
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Nitaenda Tanga kwa huyo mtu ili akanifundishe jinsi ya kufanya. Nina mpango wa kuwaweka MISUKULE viongozi wa Serikali ya CCM wote.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,526
Points
1,195
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,526 1,195
Akili za kiafrika. Mtu kusikia kuna msukule kesha amini na anataka kuchoma nyumba ya watu moto. Akili zetu ni nyepesi na za kushabikiashabikia vitu vya kijinga.
 
D

DERIC

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
94
Points
0
D

DERIC

Member
Joined Nov 16, 2012
94 0
Hayo ni mambo ambayo yanachangia kukoleza u umasikini tulionao,jaribu kuangalia ayo mambo yanatokea sana uswahilini kwa nini?hatuoni yanatokea sehemu zile watu wanaishi geti kali,kwa hiyo ktk maisha yetu ya uswahilini mtu anaweza akazusha jambo likasambaa bila ukweli wowote.:laugh:
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Hivi kumbe haya mambo yapo?kweli nashindwa kuielewa hii technologia ya hali ya juusana.africa hoyeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,287
Top