Polisi wapo nje ya Ukumbi wa Bunge wakimsubili Mnyika wamkamate! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wapo nje ya Ukumbi wa Bunge wakimsubili Mnyika wamkamate!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 13, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna taarifa ya kwamba polisi wapo nje ya jengo la bunge kwa ajili ya kumsubili mnyika akitoka bungeni wamkamate.
    source: waliopo dodoma
     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Basi tunamtakia mkamato mwema.
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi tangu jana,wamkamata tu aongeze publicity,nadhani waandishi wako standby kuona anavyodakwa na police ccm,
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,459
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Mmmh!!!!!!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Wamkamate kwa kosa gani?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu naungana na wewe
     
  7. A

    ALLYHASSANY New Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakimkamata hatatoka tu,dr 2ko pamoja mpaka kwenye harusi yako na kuapishwa urais 2015
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    KIBANGA AMPIGA MKOLONI, Huu ndo uliku uungwana bana sio siku hizi tunapelekana kama wake wenza juu ya mapenzi yetu kwa TANZANIA? Ila........
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mmh! yaelekea hao policcm wa dodoma hawamjui Mnyika maana tangu jana tunaambiwa wanamsubiria nje ya bunge wamkamate sasa inamaana mnyika alilala ndani ya bunge hakutoka?? :confused2:
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ni jambo la kawaida kwa mpambanaji yoyoye yule kukumbwa na misukuko suko.Wale wasio wapambanaji hawawezi kukumbana na dhoruba kama hizi.Wakaze buti karibia wanakaribia kufika nchi ya ahadi.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Fine because "A seed must die in order to grow".
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Si naye akatae kuhojiwa kama Mabandidu wengine wa cdm? Nimeona mahali huko Mbeya Mwenyekiti wa CDM naye amekataa kuhojiwa na Polisi.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Nimeomba sana kila mara kuwe na mahali maalumu pa kuwatukana watu wanaotukosea lakini Mods wamekaa kimya, sasa haya ni maisha gani ya kuwindana namna hii? Pumb...fu zao kabisa
     
  14. A

    Adu gida Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwanini wacmchukue ndani kumsubiri haisaidi manake kama atoki au ndiyo usani

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kaazima Baibui,
    Huyoo kawatoka kama mbunge wa Zanzibar.

    Leo atatia bargashia na kuwatoka kama babu mzee.

     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tangu juzi wanamsubiria tu nje ya ukumbi wa bunge? Mbona itakua kazi!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana kwa kukosa nafasi ya Upolisi maana ningekua nimeshafukuzwa kazi zamani sana, siwezi kutumikia ujinga huu, Tanzania yetu maskini weeee
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,268
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mediocrity in our thinking...kama mambo yanaenda hivi yanavyokwenda it does not need a genius to predict its end. Kwani USSR walikuwa hawajui au hawakuona where they were heading? Ila basi ni dharau na dharau na dharau mwisho wake kila kitu kikawa hakiwezekani kufanyika.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndo upumbavu wa siasa.
    Napajua ukaapo, ndipo penye kiti cha enzi cha shetani; nawe walishika sana jina langu, wala hukuikana imani yangu, hata katika siku za Antipa shahidi wangu, mwaminifu wangu, aliyeuawa kati yenu, hapo akaapo shetani.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,672
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhhj......
     
Loading...