Polisi wanaua raia kila siku lakini wanajeshi wa jwtz walihukimiwa kunyongwa kwa kosa la mauaji


Salathiel m.

Salathiel m.

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
242
Points
195
Salathiel m.

Salathiel m.

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
242 195
hivi hapa inakuaje? Au polisi hua wanatumwa? Hata wakisema polisi waliohusika watachukuliwa hatua lakin hua hatusikii iyo kesi inapoishia. Mbona wale wanajeshi waliotuhumiwa kumuua mtoto wa fundikila walihukumiwa fast tena ndani ya miaka 2 kila kitu kikawa kimeisha tena walitumia ushahidi wa kimazingira tu.
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,440
Points
1,500
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,440 1,500
ushasema mtoto wa fundikila, so we mtoto wa fundiviatu u are just some meat,,,,
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,287
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,287 1,500
Siasa zimeteka haki zote za binadamu awapo duniani...Ila haki zetu zipo kwa mungu kwani ukiidai hapa utapunguziwa hata ile ya kuendelea kuufurahia utukufu wa mungu hapa duniani. Fikiria polisi alimuua Mwangosi kila siku zinatolewa sababu mpya Mara gari haina mafuta, mara mgonjwa ila mlalahoi utapelekwa hata na machela.
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Ni vizuri na nakushauri siku nyingine kabla ya kupost thread yako, fanya preview. Usiwe na haraka ya kupost. Ebu hapo ulliopo ambapo naamini umetulia, soma na wewe hiyo post yako uone inavyosomeka............!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,601
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,601 2,000
kwa hiyo wanajeshi wakiua waachwe?wanajeshi wanalinda mipaka,polisi wanawalinda magamba ndani ya nchi
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
kwa hiyo wanajeshi wakiua waachwe?wanajeshi wanalinda mipaka,polisi wanawalinda magamba ndani ya nchi
Ilikuwaje ndege za majeshi ya mataifa mengine zilifanikiwa kutua nchini bila wao kujua au wao wanalinda mipakani wakulima wasitolosho korosho na mahindi kweda kuuza nje...hii nchi imeoza siyo jeshi, polisi, usalama wa wahuni wa magogoni....
 

Forum statistics

Threads 1,283,849
Members 493,850
Posts 30,802,923
Top