Polisi wanaovamia vituo vya kuhesabia kura wamebeba kura za kuchakachua


Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
226
Likes
11
Points
35
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
226 11 35
Jamani hawa jamaa wanaoitwa polisi wamepewa kura za kuchakachua matokeo wanapovamia kituo ambacho hakijatangaza matokeo yake wanakuja na kura nyingine ambazo ni feki then baada ya muda wa purukushani kuisha wanasema kura zihesabiwe upya kumbe tayari washaleta kura mpya. :israel:
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,059
Likes
308
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,059 308 180
Chanzo cha hii habar mkuu:bowl::bowl:i!??
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Jamani hawa jamaa wanaoitwa polisi wamepewa kura za kuchakachua matokeo wanapovamia kituo ambacho hakijatangaza matokeo yake wanakuja na kura nyingine ambazo ni feki then baada ya muda wa purukushani kuisha wanasema kura zihesabiwe upya kumbe tayari washaleta kura mpya. :israel:
Kuna harufu kali ya kuchakachua taarifa hii au yenyewe ni ya kuchakachua au imechakachuliwa mahali.......whatever...............................SOURCE PLEASE OTHERWISE IT IS RUBBISH....................
 
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
226
Likes
11
Points
35
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
226 11 35
Usiulize chanzo fanyia kazi ni muhimu wengine huku ni watu tupo kwenye systm ambao tunataka mgeuzi:A S angry:
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Kwenye majimbo hawahesabu karatasi za kura,wanafanya majumisho ya kura kutoka vituoni ambapo wanatumia fumu za majibu zilizosiniwa na mawakala wote pamoja na wasimamizi wa vituo.Sanduku la kura likishafungwa kituoni na kuwekwa muhuri,haliwezi kufunguliwa isipokuwa kwa amri ya mahakama.Kwa sasa hivi kama ni uchakachuaji haupo kwenye makaratasi bali kwenye takwimu za wapiga kura na kwa sehemu ambapo mawakala hawapo makini wanascan fomu feki kwenye komputa.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
Kilichofanyika anatoglo ndiyo mpango mzima wa uchakachuaji ulivyotumika... electronic evidence ni muhimu sana ... CHADEMA tujiandae kupambana nao ndani na nje ya mahakama...
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,561