Polisi, wananchi wajeruhiwa kwenye mgogoro wa ardhi Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi, wananchi wajeruhiwa kwenye mgogoro wa ardhi Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daniel Anderson, Oct 22, 2011.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa inayotolewa sasa hivi kutoka Dodoma zinasema kuwa kumetokea vurugu kubwa kati ya jeshh la polisi na CDA dhidi ya wananchi. Tafrani hiyo inatokana na bomoabomoa. Wananchi wanajiapiza kuwa CCM ni mwisho.
    Source: WAPO FM patapata.
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijiji ni CHADENGWA kama sijakosea kutamka.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi limevamia nyumba za wananchi zinazodaiwa kumilikiwa na CDA ambapo inasemekana kuna mtu nyuma yake anaeshinikiza kubomolewa kwa eneo hilo ili alichukue.

    Askari wamefika tangu saa nane usiku hadi sasa ni vurugu kubwa katika kijiji cha Chadengwa, wanawapiga mabomu ya machozi na wengine wameshapoteza mali na watoto, trekta linaendelea kubomoa nyumba hadi muda huu.

    Source: WAPO radio live from DODOMA
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    si waliichagua wenyewe?
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu huko ni miongoni mwa ngome za ccm.
     
  6. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 497
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi anasema wananchi hao wana haki ya umiliki, na korti ilitoa amri ya kusitisha bomoabomoa.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180


    Safi...
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wagogo vichwa ngumu,ndio wakomage!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Pia wameripoti kua kulikua na kesi mahakamani na kwamba iliamriwa nyumba hizo zisibomolewe kwanza!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    halafu watu hao hawataki mabadiliko wacha waisome
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naona wameamua kujikomboa tk kwa wakoloni. BIG UP SANA
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wahanga.
    But sheria lazima ichukue mkondo wake.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanahitaji watu wa kuwaonesha kwa vitendo mahali walipokosea ili wajifunze. Nadharia kwao haikuwa na nafasi, nadhani practical ndo itawapa akili.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    kila kitu siasa

    kwani akija chadema ndio ataruhusu wajenge kwenye maeneo yasiyostahili?
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hao wapenda magamba waacheni watajuana na magamba..
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    poleni ndugu zetu, tunaposema serikali ya ccm ni dhalimu msiwe wagumu kuelewa.
     
  17. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umekosea, ni NJEDENGWA
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu eneo ni lao kwa haki na sheria ila kaja tajiri mmoja na kununua eneo hilo, then cda wakaamuru kuondolewa kwa wananchi hao wanaonyimwa haki za uraia.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hapa wanamaanisha kuwa CDM ikipewa nchi kila mtu ataamua kufanya anachokitaka. Kila mtu atakuwa juu ya sheria.
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mkuu.
     
Loading...